[Funland] Cập nhật kết quả thi đấu của Việt Nam tại Tank Biathlon 2018 - Link trực tiếp

fingerprint

Xe tải
Cụ nào có kết quả so sánh VN với nước nào không có T72 trang bị trong thiết giáp không. Ngoài ra cuộc thi bắt buộc phải dùng T72 hay sao ? VN có thể mang T54 đi chiến không nhỉ ? Tóm lại xe có thể chạy chậm chứ bắn súng máy vẫn tượt thì chỉ có lý do là huấn luyện thực sự có vấn đề.

Nhân đây các cụ cứ chửi VN luyện gà chọi đi thi QT chứ thật *** luyện ra thi có mà rước nhục vào mặt. Thằng éo nào thắng mà chả luyện, chỉ là nó éo nói ra thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Sò Lông

Xe đạp
Vietnam phen này thua dỗi éo thèm mua vũ khí của Nga nữa cho các bạn ngố biết tay :) mua tank made in China cho rẻ.

Quân đội cũng nên lấy tiền Út trọc mà mua vũ khí, đừng bắt em đóng thuế mua vũ khí.
Muốn nó cũng chả bán. Đừng coi thường TQ, tank TQ các loại theo chân quân giải phóng tiến vào tận dinh Độc Lập đấy :D

Fan_Nadal

Xe buýt
Cụ nào có kết quả so sánh VN với nước nào không có T72 trang bị trong thiết giáp không. Ngoài ra cuộc thi bắt buộc phải dùng T72 hay sao ? VN có thể mang T54 đi chiến không nhỉ ? Tóm lại xe có thể chạy chậm chứ bắn súng máy vẫn tượt thì chỉ có lý do là huấn luyện thực sự có vấn đề.

Nhân đây các cụ cứ chửi VN luyện gà chọi đi thi QT chứ thật *** luyện ra thi có mà rước nhục vào mặt. Thằng éo nào thắng mà chả luyện, chỉ là nó éo nói ra thôi.
Thằng ra đề nó ra điều kiện vậy vì đa số các thí sinh đáp ứng được và gần với thực tế sử dụng vào thời điểm hiện tại, chứ chơi T55 đuổi thế quái nào T72 đc cụ :)) với lại mỗi nhà mình còn đồ cổ, bên ngố nó có lưu kho thì nó cũng lưu kho T62 chứ có thèm mấy ông già 54 với 55 tuổi đâu :))

phuongphit

Xe tải
Cố lên nào \:D/

fingerprint

Xe tải
Thằng ra đề nó ra điều kiện vậy vì đa số các thí sinh đáp ứng được và gần với thực tế sử dụng vào thời điểm hiện tại, chứ chơi T55 đuổi thế quái nào T72 đc cụ :)) với lại mỗi nhà mình còn đồ cổ, bên ngố nó có lưu kho thì nó cũng lưu kho T62 chứ có thèm mấy ông già 54 với 55 tuổi đâu :))
Thanks cụ. Em thấy đúng là đọ tốc thì không chơi lại T72 nhưng em thấy bài thi có phải là chạy đường trường đâu mà đọ độ khéo léo. Thêm nữa còn bài bắn nếu tăng mình quen thì thao tác nhanh và chuẩn hơn bù lại thua về tốc độ. Với vị trí fan đội nhà em vẫn thích đem cái mà chúng ta mạnh nhất ra chiến có thua thì thua vì giới hạn của khí tài thôi. Ví dụ nã trúng 5/5 bắn súng điểm cao, thì chạy chậm tí cũng được.

Fan_Nadal

Xe buýt
Thanks cụ. Em thấy đúng là đọ tốc thì không chơi lại T72 nhưng em thấy bài thi có phải là chạy đường trường đâu mà đọ độ khéo léo. Thêm nữa còn bài bắn nếu tăng mình quen thì thao tác nhanh và chuẩn hơn bù lại thua về tốc độ. Với vị trí fan đội nhà em vẫn thích đem cái mà chúng ta mạnh nhất ra chiến có thua thì thua vì giới hạn của khí tài thôi. Ví dụ nã trúng 5/5 bắn súng điểm cao, thì chạy chậm tí cũng được.
thi này cho vui chứ nặng lề thành tích quá thì còn nhiều yếu tố để bàn lắm:

1. Phải quen xe, ngay hai cái ô tô cùng đời ngồi lên lái cảm giá còn khác nhau.
2. Lái xe Bus với xe đò 16 chỗ khác nhau rồi, đang cầm con T55 max có 55 km/h giờ quất lên 70 - 75 chóng mặt ko lái dc :))
3. Phải thông thạo địa hình, kiểu thuộc từng ổ gà của lái xe khách trong cung đường quen thuộc so với tài lâu năm cũng đường đấy nhưng chưa đi nhiều.
4. Các nước khác dù sao cũng có kinh nghiệm ít nhất 1 lần thi rồi nên ko còn bỡ ngỡ quen ko khí tranh đua, quen xe, quen địa hình, và không sót xe phóng ầm ầm, ở mình chắc nhát sợ hư xe về sửa thấy mẹ :))
5. Tóm váy dc vậy cũng không đến lỗi tồi xếp trên 3 ông Châu Phi :))

buonchuoi

Xe tăng
nhường các đoàn về trước , ta chỉ cần lái húc đổ đc cổng là ngon rồi

Venetta

Xe điện
Thôi thì đăng cái bảng thành tích tạm thời cho đến giờ này :)

fingerprint

Xe tải
thi này cho vui chứ nặng lề thành tích quá thì còn nhiều yếu tố để bàn lắm:

1. Phải quen xe, ngay hai cái ô tô cùng đời ngồi lên lái cảm giá còn khác nhau.
2. Lái xe Bus với xe đò 16 chỗ khác nhau rồi, đang cầm con T55 max có 55 km/h giờ quất lên 70 - 75 chóng mặt ko lái dc :))
3. Phải thông thạo địa hình, kiểu thuộc từng ổ gà của lái xe khách trong cung đường quen thuộc so với tài lâu năm cũng đường đấy nhưng chưa đi nhiều.
4. Các nước khác dù sao cũng có kinh nghiệm ít nhất 1 lần thi rồi nên ko còn bỡ ngỡ quen ko khí tranh đua, quen xe, quen địa hình, và không sót xe phóng ầm ầm, ở mình chắc nhát sợ hư xe về sửa thấy mẹ :))
5. Tóm váy dc vậy cũng không đến lỗi tồi xếp trên 3 ông Châu Phi :))
Em thấy bọn Ngố đúng thật là ngố, đang chào hàng chú em mà không mod cho con hàng của chú em ngon tí để về nó giúi cho cái hợp vài trăm con. Mà hình như hỏng không phải đền mà, có đại ta thiết giáp của ta còn bảo quân cứ dấn hết ga vào hết số đi vì trường thi còn không khó bằng thao trường của VN (ít chướng ngại)

superPDP

Xe điện
Đội thi bắn súng của Việt Nam ở asean cũng có thành tích khiêm tốn. Nhưng nhiều fan cuồng vẫn chưa dám nhìn nhận

xuanphuongccs

Xe điện
Muốn nó cũng chả bán. Đừng coi thường TQ, tank TQ các loại theo chân quân giải phóng tiến vào tận dinh Độc Lập đấy :D
Em thấy bọn Ngố đúng thật là ngố, đang chào hàng chú em mà không mod cho con hàng của chú em ngon tí để về nó giúi cho cái hợp vài trăm con. Mà hình như hỏng không phải đền mà, có đại ta thiết giáp của ta còn bảo quân cứ dấn hết ga vào hết số đi vì trường thi còn không khó bằng thao trường của VN (ít chướng ngại)
Chỉ vì Type 59 húc đổ cổng Dinh Độc lập nên kíp xe đấy bị đì cho phục viên luôn và đến 20 năm sau cả nước mới biết sự thật. Anh Đại tá này nick Lixeta trong vnmilitaryhistory còn đăng đàn chê Tư lệnh Nguyễn Sinh Hưởng tổ chức hội thảo để lộ cho cả nước biết chứ anh ấy ở nhà là không cho hội thảo mà ai cần thì cho biết thôi. Đúng là dạy đĩ vén váy khi ấy anh đó chắc mới chỉ thiếu tá hay trung tá thôi mà dám dạy đời Tư lệnh Trung tướng. Chính anh này chê Tướng Hưởng tổ chức hội thảo làm lộ sự thật 390 chứ không phải 843 húc đổ dinh Độc Lập. Con tăng 390 bảo vật lịch sử còn bị đem đi tham chiến cho tới khi lộ ra mới được vào bảo tàng.

Chỉnh sửa cuối:

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Thôi quả này chuyển sang mua mịa nó tăng khựa cho nhanh. Ngố tiếp thị bán hàng kém quá. Xem ra tăng khựa nó ngang ngửa với Ngố rồi. 8-|

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Đuỵt pẹ tướng nọ tướng chai đầu toàn nghĩ đến đấu đá nhau. Buôn đất bán cát ra nước ngoài rồi làm sân gof. Xăng dầu để tập luyện thì cũng bán chui ra ngoài nốt. Đến cái cân gạo khẩu phần ăn của lính chúng nó cũng đớp hít. Các cụ bảo toàn tướng với tá như vậy thì đánh đấm cái méo gì.

Vulcan V70

Xe trâu
Nếu có giải oánh cù cho các tướng trên TG có lẽ đội VN đoạt giải nhất các Cụ nhể

Cụ Nicolas

Xe buýt
Dám đi cũng là tốt lắm rồi, về còn rút kinh nguyệt, chứ cứ ở nhà mẹ hát con khen hay, tiếc là năm nay không cử Đinh Tiên Hoàng và Lý Thái Tổ đi rimpak
Đi Rimpac đến bữa cả quan với lính ngả bếp ga ra boong quạt chả khói um lên, đội bạn cứ tưởng đang thực hành ngụy trang tàu

x.man

Xe điện
Sáng cháu có xem trực tiếp. Kết quả tạm thời phản ánh đúng thực tế về công tác huấn luyện lính tráng nhà ta. Lính ta thua từ tác phong trở đi :(

Triumf

Xe tăng
Việt Nam vừa thắng thêm được Lào và Angola các cụ ạ. Chả hiểu các bạn Lào thi đấu thế nào mà tới tận 53p47" mới xong, chậm hơn VN tới 10 phút.

xichlo3banh

Xe tăng
Vòng 2 cho kíp 2 của các đội đang thi đấu.