[Funland] Cập nhật các vị trí Bất Động Sản đang giảm giá

QuanChua

Xe hơi
E có ít tiền nhàn rỗi mà bạn rủ mua đất phân lo ở phổ yên thái Nguyên dự án tấn Đức . Giá khoảng 800-1tỷ /lô. Thấy vị trí cũng dc mà cũng nghe ngóng xem thế nào. Cụ nào biết cho e ít thông tin để e quyết ah.
cụ xem đất chỗ Xuân Mai - Hòa Bình ko , giá cũng tầm này

cattrang130390

Xe tăng
E vào hóng các cụ xem có mảnh nào từ vành đai 3 hắt ra mà ngân sách 1.5 - 1.8 tỉ ko ạ.

xe đạp mini62

Xe buýt
Ơ hay, Hà Nội , Sài Gòn các cụ tranh nhau mua nó giảm sao đc,Đà Nẵng,quy Nhơn, nha trang, 1 số khu vực cò rút chả sặc tiết... vì la i suất đang giảm, dân ko đầu tư đc món gì nên mua đất cũng nhiều, đặc biệt Hà Nội, SG... cứ chờ thời gian nữa xem sao, các cụ làm gì vội thế
Cả thế giới.bơm tiền cứu kinh tế, việt nam cũng ko.ngoại lệ, tiền ra nhiều mà tình hình dịch bệnh sx, kd chưa hồi phục và mở rộng thì sẽ làm cho tài sản: bds, vàng, cổ phiếu tăng giá. Những nơi du lịch bị ảnh hưởng tạm thời do dịch bệnh ko kinh doanh du lịch đc, khách sụt giảm. Bds nhà ở nó vẫn cứ tăng, bds du lịch qua dịch nó lại tăng. Tiền đã bơm ra ko phải rút về được ngay, bơm vài năm nó mới ngấm và căng bóng. Bác nào thích an toàn cứ vc giữ tiền, gửi tk. Thập kỉ bơm tiền toàn thế giới, thập kỉ phát triển oto ở VN, tốc độ đô thị hoá, di cư ở các tp lớn tăng nhanh, thu nhập người dân và tầng lớp trung lưu tăng mạnh mẽ mà vẫn cứ mong bds giảm 😁.
Trung Quốc khi GDP đầu người nó 6k USD là thập kỉ bùng nổ bds, VN trong vòng 5 năm nữa thì HN, SG sẽ đạt mức này.
Mình cũng mong nó giảm hoặc tăng chậm thôi để tích lũy thêm mà đời nó toàn ko như mơ 😁

namtay

Xe hơi
Em có căn tháp doanh nhân ở Hà Đông (view và tành đẹp) đang cắt lỗ nhiều, đã nhận bàn giao, dân đã ở. Cụ nào cần thì ib em nhé!

Longtime No See

Xe tải
Nhiều ông giờ cứ mở mồm ra là cả thế giới bơm tiền, tiền rẻ, mọi thứ tăng chóng mặt :)) , em xin lỗi nhé giờ VND đang tăng giá đấy, hiện tại cầm tiền đi mua bds đã có dấu hiệu mua đc giá tốt hơn nửa đầu 2020 kha khá rồi, em người mua thực đây nên các cụ cầm tiền không phải xoắn khi nghe mấy lũ cò tung hứng, cứ nhiệt tình ép giá lựa hàng thôi.
P/s: sắp tới khi nhiều con bạc khát nước đổ tiền vào chứng khoán kiểu lên đồng, khi ck vỡ thì làn sóng vỡ nợ cũng bắt đầu, em lại túc tắc đi nhặt bds của các con bạc bán nhà đi trả nợ :D

tung1311 .

Xe container
Nhiều ông giờ cứ mở mồm ra là cả thế giới bơm tiền, tiền rẻ, mọi thứ tăng chóng mặt :)) , em xin lỗi nhé giờ VND đang tăng giá đấy, hiện tại cầm tiền đi mua bds đã có dấu hiệu mua đc giá tốt hơn nửa đầu 2020 kha khá rồi, em người mua thực đây nên các cụ cầm tiền không phải xoắn khi nghe mấy lũ cò tung hứng, cứ nhiệt tình ép giá lựa hàng thôi.
P/s: sắp tới khi nhiều con bạc khát nước đổ tiền vào chứng khoán kiểu lên đồng, khi ck vỡ thì làn sóng vỡ nợ cũng bắt đầu, em lại túc tắc đi nhặt bds của các con bạc bán nhà đi trả nợ :D
Cụ cho thông tin cụ thể đi, em ghim lên bài đầu cho các cụ tham khảo kiếm mồi :D

Johnny Cupcakes

Xe điện
Giờ gần này tuổi e mới biết có khái niệm tháp doanh nhân

mrland1234

Xe tải
E nghĩ năm nay sẽ là năm giao thời.lớ ngờ ăn đòn ấy

xe đạp mini62

Xe buýt
😂 Bác có hiểu tại sao VND lại phải lên giá với USD và tiền VND vẫn phải ra để hỗ trợ nền KT ko? Bác mua đc tài sản giảm giá thì chúc mừng, lộc của mỗi người. Vì kể cả khi xu hướng tăng vẫn có người cần tiền phải bán bớt ts trả lợ, vd: nếu vay tiền làm khách sạn, nhà hàng thì năm nay rất khó, chưa kể sức sép trả nợ. Nên thực tế các khách sạn giảm giá nhiều.
Nhưng nó có đại diện cho cả TT không mới đáng bàn.
Đầu chu kì tăng thanh khoản sẽ thường thấp, cả ck và bds đều vậy. Khi nào cả XH thấy ngon lao vào múc thì thanh khoản mới cao, mua bán mới nhanh. Lúc đó lại có người bán cho các bác nghi ngờ, cash is king :).
Vẫn tài sản đó, vẫn cp đó, mảnh đất đó nó chỉ chuyển đổi kỳ vọng từ bác này sang bác khác và khi những người thận trọng nhất khen ngon thì là lúc bàn tiệc đã tàn, sẽ đu ngọn tre chờ... chu kì sau giải cứu :)
Ps: ck dành cho người có tích lũy, từ khoản nhỏ đến lớn đều tham gia đc nên khi nó bóng thì cũng là tài sản chuyển đổi thôi, tiền nó lại chảy từ người thắng ck qua bds. Bác mong người ta vỡ nợ bán rẻ thế ko tính người thắng rút dần ra mua từ trước khi bóng à? Mà người rút trc thì toàn cá mập thôi, nó thổi cho tận ngọn tre chứ mình cũng mong bds nó giảm để đc ép giá và tích lũy thêm lắm. :)
Đầu năm rảnh rỗi chem gió cùng các cụ, tin hay ko thì tùy, đầu năm 2020 covid ngỡ đâu giá giảm, cuối năm chưng hửng bất ngờ. Giờ nó làm phát covid lần 3, lại quay về đầu 2020 như mới... Hay thật, giới tinh anh luôn giầu lên trong khủng hoảng. Tiền luôn đc chia lại, theo các anh hay ko theo ?

chinhpham7983

Xe buýt
Trò chơi kim tiền được dẫn dắt bởi số ít những kẻ có tiền và có quyền để lấy tài sản của đa số dân nghèo nên những kẻ thắng được trò chơi này không thể là số đông được CCCM ạ.

hali

Xe buýt
Website
btb.vn
Năm mới chúc các cụ mợ săn dc hàng giản giá. Em thấy nóng bỏng tay

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
Tìm nhà Hà Nội oto tránh giờ 100tr/m2 bói không ra @@ Vừa xem có bác còn rao nhà La Khê ngõ xe máy mà còn 100tr/m2 @@

chinhpham7983

Xe buýt
Tìm nhà Hà Nội oto tránh giờ 100tr/m2 bói không ra @@ Vừa xem có bác còn rao nhà La Khê ngõ xe máy mà còn 100tr/m2 @@
Nhà Hà Nội ô tô tránh 100tr/m2 đầy ra. Trên Sóc Sơn, Mê Linh, Ba Vì ấy. Phải chỗ nào của HN nữa chứ

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
Nhà Hà Nội ô tô tránh 100tr/m2 đầy ra. Trên Sóc Sơn, Mê Linh, Ba Vì ấy. Phải chỗ nào của HN nữa chứ
Hà Đông, Thanh Xuân, Mỹ Đình cụ ạ. Em tìm từ tháng 6 đến giờ không ra, lại quay về ở chung cư cho khỏe =))