Cập nhật 1 số CP tiềm năng để đầu tư giá trị.

Teo ti

Xe hơi
Em cũng chỉ soi đc buổi sáng thôi. Buổi chiều đa số không nhìn được nên toàn phải cơ cấu buổi sáng, LN thua xa một số cụ khác đánh theo PP cụ hunt.
DLG em nhìn theo tín hiệu dòng tiền để phán thôi, còn lái thế nào em chịu. Nhưng nay mà đủ vol nó sẽ kéo đủ T+3 hoặc ít nhất có 2 cây CE.
Cụ nếu dùng hết tiền đi đánh theo pp dòng tiền chắc giờ trúng rồi. Biết đâu cụ tìm ra dc chân lý của pp này. Cụ thứ dùng xem sao

Teo ti

Xe hơi
Em cũng chỉ soi đc buổi sáng thôi. Buổi chiều đa số không nhìn được nên toàn phải cơ cấu buổi sáng, LN thua xa một số cụ khác đánh theo PP cụ hunt.
DLG em nhìn theo tín hiệu dòng tiền để phán thôi, còn lái thế nào em chịu. Nhưng nay mà đủ vol nó sẽ kéo đủ T+3 hoặc ít nhất có 2 cây CE.
CE rồi cụ. Vì sao cụ lại nghĩ ít nhất 2 cây CE?

KafeDel

Xe tăng
Cụ táng chưa? Em cũng bận học buổi chiều ko mút đc sàn TNT phiên đó nên đua ATC luôn nên chả đc giá thơm, mặc dù dành cash mấy phiên cho deals này rồi. May quá vừa ATO thoát rồi.;)
Em táng giá 5.75 thôi cụ à. VHG mà cụ táng ATO thì hơi ít nhỉ? Em táng CE 1/2 thôi, mai tính tiếp!

duyen khoi

Xe tăng
Cụ nếu dùng hết tiền đi đánh theo pp dòng tiền chắc giờ trúng rồi. Biết đâu cụ tìm ra dc chân lý của pp này. Cụ thứ dùng xem sao
Chưa chắc cụ ạ. Em tự tin đánh theo dòng tiền vì có VEF backup cho dài hạn. Nên cái 10% kia của em có về 0 em cũng vẫn sống tốt, chính cái tâm lý đó làm em ra quyết định nhanh hơn và ít bị chi phối bởi cảm xúc. Chứ dồn hết tiền vào bị cảm xúc chi phối phát là PP này hỏng ngay.

CE rồi cụ. Vì sao cụ lại nghĩ ít nhất 2 cây CE?
Em nhìn vol nên dự thế, 1 phần do trực giác nữa. Ngoài ra biết đâu có tin tốt gì đó mà mình chưa biết thì có thể còn kéo xa hơn.

babetta88

Xe tải
Cuối tuần bia đi các cụ

Teo ti

Xe hơi

maidanhthanh

Xe máy
FPT thì ngon rồi, sắp bán được FPT shop giá 5000 tỷ rồi,sang năm mua nốt 50,25% cổ phần tại FPT telecom. SSI thì khi nào thị truòng lên 690 điểm mới mua được,sóng cuối luôb là sóng tài chính,ngân hàng mà.

duyen khoi

Xe tăng
SSI hàng quay tay nhiều
Nhưng cuối sóng thì HCM SSI cũng sẽ chayj đấy
SSI khả năng 24
Mấy em cổ chứng chắc phải đợi khi có phái sinh cụ ạ

FPT thì ngon rồi, sắp bán được FPT shop giá 5000 tỷ rồi,sang năm mua nốt 50,25% cổ phần tại FPT telecom. SSI thì khi nào thị truòng lên 690 điểm mới mua được,sóng cuối luôb là sóng tài chính,ngân hàng mà.
Vậy cụ nghĩ sao khi FPT doanh thu và lợi nhuận quý vừa rồi tăng trưởng âm;))

duyen khoi

Xe tăng
Các cụ thích đầu tư tăng trưởng em thấy giờ ngoài VNM, VCS, CTD...có PNJ là chất nhất đấy. Thị phần đầu ngành lĩnh vực trang sức, biên LN gộp cao. Khả năng sẽ lên 100 cuối năm nay hoặc đầu 2017 thôi.

duyen khoi

Xe tăng
Nay có HBC break cũng khá đẹp, nhịp tới có thể lên 35

Teo ti

Xe hơi
Nay có HBC break cũng khá đẹp, nhịp tới có thể lên 35
Vâng. Vol lớn mà giá cũng tốt quá. Tuy nhiên em không vào :D
Cụ Teo ti có biết tại sao ROS nay vẫn CE và chưa bị xả không?:P
Con này em thoát rồi cụ ạ, mà em có tính cách là thoát rồi thì ít khi xem lại, một phần cũng bởi ROS rủi ro quá. Game vẫn còn dài. đợt trước là điều chỉnh tí cho nhỏ lẻ rụng bớt, giờ nhẹ máy nên leo tiếp. ROS hiện tại chưa xả được do nó cần phải kích cầu đủ lớn để xả, chứ cầu đó giờ vẫn còn nhỏ quá nên nếu xả ngay thì chỉ xả được 1 ít, còn 1 mớ lớn phía sau ai hấp thu cho? :)) nên vẫn phải CE để kéo thêm người vào. Mong cụ chỉ giáo thêm.
Cụ thấy DLG hay không? Tuy không đc 2 cây CE liên tiếp nhưng leo bền. Canh nhịp chỉnh sau mà vào cụ nhé. Game lớn chuẩn bị khởi động đấy.
Đang chỉnh này. Có nên vào 1 tí ko nhỉ :D

duyen khoi

Xe tăng
Vâng. Vol lớn mà giá cũng tốt quá. Tuy nhiên em không vào :D

Con này em thoát rồi cụ ạ, mà em có tính cách là thoát rồi thì ít khi xem lại, một phần cũng bởi ROS rủi ro quá. Game vẫn còn dài. đợt trước là điều chỉnh tí cho nhỏ lẻ rụng bớt, giờ nhẹ máy nên leo tiếp. ROS hiện tại chưa xả được do nó cần phải kích cầu đủ lớn để xả, chứ cầu đó giờ vẫn còn nhỏ quá nên nếu xả ngay thì chỉ xả được 1 ít, còn 1 mớ lớn phía sau ai hấp thu cho? :)) nên vẫn phải CE để kéo thêm người vào. Mong cụ chỉ giáo thêm.

Đang chỉnh này. Có nên vào 1 tí ko nhỉ :D
ROS có vẻ lần này a Quyết sẽ đánh khác với FLC, KLF đấy. Đánh thế nào các cụ phải theo dõi thêm. Em cũng theo dõi ROS để oánh game khác hay hơn thôi. Chứ cũng không ham em này lắm.
DLG theo em vùng mua đẹp từ 4.8-5, cụ canh mai hoặc kia xem sao.

maidanhthanh

Xe máy
Mời các cụ lên tàu KBC, không lên hôm nay không còn giá dưới 19 cho các cụ đâu.