Cáp lightning của ẻm ai phone 7 hay bị đứt, nhờ các cụ tư vấn?

nhuanckotoak49

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thích màu nào nào, tím thủy chung hay chuối nổi bật \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

huyenbee07

[Tịch thu bằng lái]
Mợ đang dùng cáp Bagi này phỏng? ra gì không mợ, 150 cành thì cũng được đó, nhưng em quan trọng chất của nó răng thôi ạ :D
Dạ em cũng dùng phá đồ như cụ đấy, mấy bữa lại hỏng cáp, sói em kêu điện thoại em có răng :D xong ko hiểu ổng đi đâu kiếm cho em quả cáp bagi đó, nhìn ngoài còn nuột hơn trên web cụ ợ, dùng được khoảng tuần rồi, em thấy ổn áp, sạc và sao chép nhanh, ko khác j quả zin cũ, đc cái nhìn chắc chắn :-j:-j

AT76

Xe điện

cadilac30

Xe tăng
cụ qua chỗ em em cho cái gen điện, Tất cả các cáp đều sẽ bị đứt nếu dùng trên 1 năm :P
Cable em xài từ thời 5s tới giờ vẫn không suy suyển tí nào, mỗi tội nhìn không còn màu trắng thôi

slaz8

Xe ba gác
Cable em xài từ thời 5s tới giờ vẫn không suy suyển tí nào, mỗi tội nhìn không còn màu trắng thôi
Của bền tại người cụ ạ, mí cả do mồ hôi nữa, em dùng cáp nào tầm 8th cũng bị bong vỏ nên phải chơi gen điện

thietbisoVN

Xe hơi
bác mua cáp zin mà cũng bị thì chỉ có cách mua tiếp rồi về bọc vỏ vào thôi

duonglam89

Xe hơi
Cũng muốn thử nhưng vào thấy trang web nghiệp dư, đến địa chỉ cũng chả có (hoặc có mà em chả tìm được), vào giới thiệu chả thấy có nội dung gì. Bye luôn
Hãng Phụ kiện Bagi này cũng có vẻ mới. Chắc còn non trẻ nên chưa nhiều đk đầu tư hình thức vs quảng cáo cụ ạ. 1 hãng made in Việt Nam nhỏ thì cũng khó nói. Chứ mạnh vốn như ông Ộp Pô của TQ qc ngất trời toàn thuê siêu sao hót hòn họt, đi về vùng miền nào từ thành thị đến nông thôn cũng thấy quả biển xanh trắng. Sức mạnh của qc là đây. Or như ông điện máy xanh u ơ u ơ :)) trẻ con khu e đứa nào cũng bít cũng quay ra khi có qc ở tivi

MinhHieu.45

Xe hơi
Cụ vào anker.vn tham khảo dòng powerline+ cáp Anker ý. Chống gãy gập có cả review kéo oto trên tinh tế đó. Mà có chứng nhận mfi nên dùng cho đồ apple thoải mái luôn

jimmy

Xe hơi
Hãng Phụ kiện Bagi này cũng có vẻ mới. Chắc còn non trẻ nên chưa nhiều đk đầu tư hình thức vs quảng cáo cụ ạ. 1 hãng made in Việt Nam nhỏ thì cũng khó nói. Chứ mạnh vốn như ông Ộp Pô của TQ qc ngất trời toàn thuê siêu sao hót hòn họt, đi về vùng miền nào từ thành thị đến nông thôn cũng thấy quả biển xanh trắng. Sức mạnh của qc là đây. Or như ông điện máy xanh u ơ u ơ :)) trẻ con khu e đứa nào cũng bít cũng quay ra khi có qc ở tivi
Như bản thân thì không quá quan trọng hình thức bên ngoài, quan trọng nhất là chất cụ ạ, nếu bên ngoài đổ nát hoang sơ bên trong cảnh vật nên thơ trữ tình thì cũng chiến thoai :))

TraiVungCao

[Tịch thu bằng lái]
Cụ vào anker.vn tham khảo dòng powerline+ cáp Anker ý. Chống gãy gập có cả review kéo oto trên tinh tế đó. Mà có chứng nhận mfi nên dùng cho đồ apple thoải mái luôn
Em trước cũng tham khảo các kiểu con đà điểu nói chung anker thì cũng đc nhưng mỗi tội giá hơi mặn cụ ạ, em suy nghĩ cả tuần liền mới chốt, cắm sào 1 sợi, về nâng niu bồng bế, dùng được 2 tháng có lẻ vài ngày, lỗi loạn kênh lúc nhận lúc không, đắng lòng thanh niên quá :)) làm em tự dưng mất tí niềm tin vào quảng cáo :D

TuanDK

Xe tải
Mới thấy lão bạn khoe mua sợi cáp bọc lưới toàn dây và bọc sắt 2 đầu của hãng Bagi này, nghe đâu có loét rưởi thôi, lại 12th lỗi đổi luôn, thấy cũng ngon, tưởng hàng khựa hóa ra vô đây mới biết hàng dân ta đó chứ, cũng được đấy nhỉ, nếu chuẩn xịn thì giá này quá hợp lý chắc hẳn là cũng chạy đấy, em thấy cáp hãng anker cũng đc nhưng giá mắc quá, toàn đâu 3,4,5 loét thôi, dân mình được cái là bận tâm về giá rổ lắm, biết đâu vài năm nữa bagi lại nổi tiếng hơn bkav :D

AT76

Xe điện
Đúng là chả biết mua cáp gì, em dùng cáp cũng hay hỏng lắm ạ

MinhHieu.45

Xe hơi
Em trước cũng tham khảo các kiểu con đà điểu nói chung anker thì cũng đc nhưng mỗi tội giá hơi mặn cụ ạ, em suy nghĩ cả tuần liền mới chốt, cắm sào 1 sợi, về nâng niu bồng bế, dùng được 2 tháng có lẻ vài ngày, lỗi loạn kênh lúc nhận lúc không, đắng lòng thanh niên quá :)) làm em tự dưng mất tí niềm tin vào quảng cáo :D
e dùng full bộ anker luôn. bảo hành chính hãng ở vn 15 tháng mà cụ. mấy lỗi như vậy là 1 đổi 1 luôn. cơ bản là cáp của bên thứ 3 có dùng chip MFi của bọn apple bán ra nhưng vẫn k được ngon như chip dùng cho cáp zin của nó đâu. chiến lược của bọn táo mà. nhưng mà chế độ bảo hành tốt nên có k may bị lỗi chập chờn hay k sạc là đều được đổi hết. e dùng lâu phết rồi vẫn ok cụ ạ :v

CúĐêm

Xe tải
Mới thấy lão bạn khoe mua sợi cáp bọc lưới toàn dây và bọc sắt 2 đầu của hãng Bagi này, nghe đâu có loét rưởi thôi, lại 12th lỗi đổi luôn, thấy cũng ngon, tưởng hàng khựa hóa ra vô đây mới biết hàng dân ta đó chứ, cũng được đấy nhỉ, nếu chuẩn xịn thì giá này quá hợp lý chắc hẳn là cũng chạy đấy, em thấy cáp hãng anker cũng đc nhưng giá mắc quá, toàn đâu 3,4,5 loét thôi, dân mình được cái là bận tâm về giá rổ lắm, biết đâu vài năm nữa bagi lại nổi tiếng hơn bkav :D
Cáp thì em ko rõ lắm nhưng em có liều mình đầu tư một củ sạc nhanh QC 3.0 /PA - M30 của bên này, khoảng 30 phút được gần 80%, ko nóng máy, thấy có cả chức năng chống sụp điện khi quá tải, cái này cần đấy vì điện đóm như ở khu em thất thường lắm, đỡ xót pin xót máy :)) hàng VN thỉnh thoảng đc quả ngon dư thế thì tốt

luannissan

Xe tăng
chắc cụ dùng như sau
cắm cáp, lúc rút ra khỏi thiết bị không cầm tại đầu cable mà kéo nên dễ đứt
hay cuộn, gập làm đứt dây
cách bảo vệ như sau
1 cụ cho thêm cái lò xo
2 bọc thêm cái ống gen nhiệt
3 lúc rút ra khỏi thiết bị nhớ cầm đúng vị trí