Cao tốc Pháp Vân - Ninh Bình bắn tốc độ tự động rồi các cụ nhé.

Không Biết Lùi

[Tịch thu bằng lái]
Quá 5 km thì bắt làm gì cho mất thời gian. Rình cụ nào chạy quá 50 km/h thịt mới béo

binhgia09

Xe đạp
Chắc cụ chạy chưa vượt mức 5km nó nhắc nhở thôi chứ mình đã sai có mà còn mệt nó mới tha cho.

Vu Trung Hieu

Xe hơi
Một kinh nghiệm hay, nhưng khó khả thi với xe còi, tks Cụ chủ!

slaz8

Xe ba gác
Đệch, lại mất time của dân. Sao cụ ko đòi hình ảnh mệ nó đi. Rồi yêu cầu lập bb cho nó hoảng.
Cụ nặng lời thía cái này em cho là đúng chứ . cảm ơn cu chủ nhé vuốt cái nào

totolo

Xe hơi

totolo viết
Ngưỡng này chưa vào khung bị phạt phải không nhỉ !?

Phạt đẹp 8-x
Em vừa check cái này trên Of, như vầy thì cái mức của cụ là ranh giới phạt - và không phạt. Theo em cái này là hên xui, gặp mấy anh khó tính chắc là vẫn dính thật.

LIỆT KÊ MỨC PHẠT TIỀN VÀ HÌNH PHẠT BỔ SUNG (NGHỊ ĐỊNH 34+71)

Điều 8 - Khoản 3
a).Điều khiển xe chạy quá tốc độ quy định từ 05 km/h đến dưới 10 km/h;
0,6 - 0,8

nhật anh 2006

Xe máy
cũng là 1 cách kiếm cơm của các xxx mà!

lamant

Xe hơi
Chỗ này hay bắn bằng mồm hả các cụ, giờ mới biết ,phải cẩn thận mới được. Thanks !

Bung To

Xe điện
Khi hệ thống Camera toàn tuyến hoạt động thì còn khối cụ dính lỗi không giữ khoảng cách an toàn 200m nữa cơ. Có khi lúc đó lại chuyển sang đi QL1 cho lành.

phongbach

Xe hơi
Hôm qua cháu có việc đưa cả nhà đi qua đoạn này, xe mới bảo dưỡng xong chạy cũng hơi tít tuy nhiên cháu cũng noi theo tinh thần OF chạy đúng tốc độ, đúng làn đường. Xe nhà cháu không có cam hành trình cũng như 1200 cục gạch không ghi âm cũng như quay được, cháu xin tả bằng mồm như sau.
Chiều từ HN về NB cháu đã phát hiện các cột gắn camera rất sát nhau, liên tục, liên tục đoán quả này thể nào xxx cũng đứng chờ sẵn nhưng thật bất ngờ khoảng 1h chiều trạm soát vé Cao Bồ không có bất kỳ XXX nào đứng cả. Đến chiều từ NB ra HN vừa đến trạm soát vé Đại Xuyên xxx đã phi ra chỉ cạp nong vào mặt cháu.

xxx: chào anh, anh cho kiểm tra giấy tờ.
Em: Anh cho em biết em bị lỗi gì?
xxx(đổi giọng): Em chạy quá tốc độ rồi em ạ, 105/100.
Em: Dạ vâng, giấy tờ của em đây. Theo luật thì thiết bị bắn tốc độ và đồng hồ xe em có sai số nên csgt được quyền kiểm tra và nhắc nhở chủ phương tiện.
xxx(giơ tờ giấy ghi biển số chi chít): đây em xem, trung tâm báo về xe em quá tốc độ.
Em: Anh ơi xe em có chân ga điện tử nên chắc khó có thể chạy sai được anh ạ.(quả này là em chém, mông đau của em chỉ có cruise control bằng cơm)
xxx: Là như thế nào hở em?
Em: tức là xe em có chế độ đặt tốc độ, cho dù em có đạp lút ga thì xe cũng chỉ chạy tối đa vận tốc ấy. Em toàn đặt 3 mức 50, 80, 100.
xxx: Thế xe nào thì có cái này em?
Em: giờ một số xe sang xe nào cũng có anh ạ. Bây giờ mình bắn tự động toàn tuyến à anh?
xxx: Ừ, tự động với thủ công kết hợp.(Rồi nghe điện thoại báo biển số xe cụ nào đi sau dính).
Em: Thế bây giờ thế nào hở anh?
xxx: Lần này anh nhắc nhở em giữ vận tốc theo quy định.
Em: Cám ơn anh nhiều.(Bắt tay xxx và lên xe).

Kể ra xxx Đại Xuyên cũng mềm nắn rắn buông phết các cụ nhỉ?
Cụ hoành nhi? Lại có món chân ga điện tử cơ à? :))

Cháu dự Camera đó là để giám sát là chính, không phải để đo tốc độ. Nếu có gắn máy đo tốc độ thì cũng chỉ vài nơi thôi, tiền đâu mà lắp nhiều => xxx vẫn thích phương án di động hơn :))

B777

[Tịch thu bằng lái]
thanks chủ top

cafesang289

Xe tải

6diop

Xe buýt
Hôm qua cháu có việc đưa cả nhà đi qua đoạn này, xe mới bảo dưỡng xong chạy cũng hơi tít tuy nhiên cháu cũng noi theo tinh thần OF chạy đúng tốc độ, đúng làn đường. Xe nhà cháu không có cam hành trình cũng như 1200 cục gạch không ghi âm cũng như quay được, cháu xin tả bằng mồm như sau.
Chiều từ HN về NB cháu đã phát hiện các cột gắn camera rất sát nhau, liên tục, liên tục đoán quả này thể nào xxx cũng đứng chờ sẵn nhưng thật bất ngờ khoảng 1h chiều trạm soát vé Cao Bồ không có bất kỳ XXX nào đứng cả. Đến chiều từ NB ra HN vừa đến trạm soát vé Đại Xuyên xxx đã phi ra chỉ cạp nong vào mặt cháu.

xxx: chào anh, anh cho kiểm tra giấy tờ.
Em: Anh cho em biết em bị lỗi gì?
xxx(đổi giọng): Em chạy quá tốc độ rồi em ạ, 105/100.
Em: Dạ vâng, giấy tờ của em đây. Theo luật thì thiết bị bắn tốc độ và đồng hồ xe em có sai số nên csgt được quyền kiểm tra và nhắc nhở chủ phương tiện.
xxx(giơ tờ giấy ghi biển số chi chít): đây em xem, trung tâm báo về xe em quá tốc độ.
Em: Anh ơi xe em có chân ga điện tử nên chắc khó có thể chạy sai được anh ạ.(quả này là em chém, mông đau của em chỉ có cruise control bằng cơm)
xxx: Là như thế nào hở em?
Em: tức là xe em có chế độ đặt tốc độ, cho dù em có đạp lút ga thì xe cũng chỉ chạy tối đa vận tốc ấy. Em toàn đặt 3 mức 50, 80, 100.
xxx: Thế xe nào thì có cái này em?
Em: giờ một số xe sang xe nào cũng có anh ạ. Bây giờ mình bắn tự động toàn tuyến à anh?
xxx: Ừ, tự động với thủ công kết hợp.(Rồi nghe điện thoại báo biển số xe cụ nào đi sau dính).
Em: Thế bây giờ thế nào hở anh?
xxx: Lần này anh nhắc nhở em giữ vận tốc theo quy định.
Em: Cám ơn anh nhiều.(Bắt tay xxx và lên xe).

Kể ra xxx Đại Xuyên cũng mềm nắn rắn buông phết các cụ nhỉ?
Cụ nào về Nam Đinh,Thái Bình phải để ý nhé, đoạn Mỹ Lộc bắn chiều về thường xuyên hơn rùi đấy các cụ nhé

totuan75

Đi bộ
Cảm ơn cụ mấy hôm nữa e cũng đi NB đang dò dẫm xem xxx làm ở đâu còn tránh, tiết kiệm tiền mua sữa cho con.

salamalicom

Xe đạp
ôi xxx này lành quá cỡ thợ ,mộc