[Thảo luận] Cao tốc Hà Nội Bắc Giang.

SonataHQ

Xe điện
Các cụ cho cháu hỏi. Cháu nghe nói cao tốc Hà Nội - Bắc Giang từ 1.4.2016 cấm 2b có đúng không ạ. Cụ nào có thông tin chính xác không ạ. Cháu cám ơn.
Tương lai làm xong đường gom từ HN đi Bác Ninh sẽ tổ chức thu phí BOT và cấm xem máy, còn giờ chưa cấm đâu cụ

scud122

Xe tăng
Đoạn HN-BN k cấm xe máy vì chưa phân làn tách xe máy ra đường gom, nên các cụ cứ yên tâm ít nhất hết năm 2016 vẫn sẽ đi chung đến cầu Như Nguyệt. Biển hạn chế tốc độ oto theo làn xe treo trên giá long môn sẽ lắp chính thức dự đầu tháng 5 sẽ đủ biển các cụ nhé

CLICK 400FI

Xe tải
em cũng thấy bảo thế từ lâu rồi mà đã thấy gì đâu

xecoibn

Xe tải
Đã chính thức thu phí thử nghiệm từ ngày 24/4/2016;
Theo kế hoạch, sẽ thu phí thử nghiệm trong 10 ngày

Nguyentrungssbg

Xe tải
Đoạn HN-BN k cấm xe máy vì chưa phân làn tách xe máy ra đường gom, nên các cụ cứ yên tâm ít nhất hết năm 2016 vẫn sẽ đi chung đến cầu Như Nguyệt. Biển hạn chế tốc độ oto theo làn xe treo trên giá long môn sẽ lắp chính thức dự đầu tháng 5 sẽ đủ biển các cụ nhé
Cụ lấy thông tin ở đâu ko biết. Nay đi làm về em thấy có đặt biển cấm xe máy đoạN đường rẽ vào phù đổng rùi

scud122

Xe tăng
Cụ lấy thông tin ở đâu ko biết. Nay đi làm về em thấy có đặt biển cấm xe máy đoạN đường rẽ vào phù đổng rùi
chắc biển đó đã đặt nhưng chưa bịt thôi cụ, chắc chắn vẫn để xe máy đi ít nhất hết 2016 đến cầu Như nguyệt, sau khi cải tạo 1 sôd đoạn đường gom nối ra 295B se cấm xe máy từ đê (sau khi qua cầu phù đổng)

Nguyentrungssbg

Xe tải
chắc biển đó đã đặt nhưng chưa bịt thôi cụ, chắc chắn vẫn để xe máy đi ít nhất hết 2016 đến cầu Như nguyệt, sau khi cải tạo 1 sôd đoạn đường gom nối ra 295B se cấm xe máy từ đê (sau khi qua cầu phù đổng)
Em thấy căm biển nên em nghĩ nó cấm. Và cho xe máy đi đến đường rẽ vào phù đổng thôi. Còn từ đường rẽ đó đến BG sẽ cấm

du cong nam

Xe máy
Thế

thế cụ thắng hay thua. Sao lại xoá clip rùi. Cụ thuật lại cho anh em nghe cuộc làm việc với xxx đi
Sr cụ hôm nay e mới lội xem lại còm. Vụ đó e ko mất xèng, chỉ tốn thời gian phải đứng ngoài nắng vs xxx. Bọn xxx đội 5 chuyên chốt ở đầu đoạn rẽ lên Quốc Lộ 3. Chuyên bắt 2b đi làn giữa. Báo lỗi sai làn hoặc chuyển làn ko tín hiệu, hoặc vượt ko tín hiệu. Toàn báo lỗi vớ vẩn. Tổ đó có 3 ông. E nhớ ko nhầm:
1 xxx tên ĐẶNG HỒNG GIANG ( Đại Úy. Đội trưởng)
1xxx tên Đoàn Phi ( Trung Úy trẻ nhất đội )
1xxx tên Cường ( Thượng úy hay Đại úy gì đó e ko nhớ, trông già hơn 2 xxx kia, thằng cha này định cướp điện thoại của e lúc e quay nó.)
Và 1 ông Cao, to vừa vừa, đen hơi hôi, cổ đeo vòng bạc sẵn sàng làm nhân chứng cho xxx. Và làm nhiệm vụ là Quần chúng bức xúc.
Các cụ qua đây cẩn thận.

Nguyentrungssbg

Xe tải
Sr cụ hôm nay e mới lội xem lại còm. Vụ đó e ko mất xèng, chỉ tốn thời gian phải đứng ngoài nắng vs xxx. Bọn xxx đội 5 chuyên chốt ở đầu đoạn rẽ lên Quốc Lộ 3. Chuyên bắt 2b đi làn giữa. Báo lỗi sai làn hoặc chuyển làn ko tín hiệu, hoặc vượt ko tín hiệu. Toàn báo lỗi vớ vẩn. Tổ đó có 3 ông. E nhớ ko nhầm:
1xxx tên Cường ( Thượng úy hay Đại úy gì đó e ko nhớ, trông già hơn 2 xxx kia, thằng cha này định cướp điện thoại của e lúc e quay nó.)
Và 1 ông Cao, to vừa vừa, đen hơi hôi, cổ đeo vòng bạc sẵn sàng làm nhân chứng cho xxx. Và làm nhiệm vụ là Quần chúng bức xúc.
Các cụ qua đây cẩn thận.
Hôm giờ e cũng cãi nhau với đội này rùi. Báo lỗi em ko đi bên phải theo chiều mình đi. E bật lại mất 5 đến 10p thì phải cho e đi

Nguyentrungssbg

Xe tải
Các cụ qua đây cẩn thận.
Cơ mà đđờng này e thấy bắt đầu cắm biển cấm 2b rồi. Nhưng chưa thấy cấm thui