[CCCĐ] Cao Bằng-Thác Bản Giốc-Hang Pác Bó dịp Tết Thanh Minh người Tày Nùng

BI_BONG

Xe hơi
e cũng lên cao bằng hơn 10 lần, từ trước 2012, trên đấy có quán lẩu cá bờ sông ăn ngon, món xúc xích nữa.... trước đi về toàn mua đôi chiếu trúc cao bằng (trước HN ít bán - giờ thì sẵn hàng rồi)
Cụ cho em xin tên quán lẩu cá bờ sông với, hình như quán này nổi tiếng e cũng đọc được ở đâu đó rồi.

namson229

Xe điện
Cụ cho em xin tên quán lẩu cá bờ sông với, hình như quán này nổi tiếng e cũng đọc được ở đâu đó rồi.
e ko nhớ tên, qua cầu chỗ khách sạn bằng giang 1 tý; mà cụ hỏi dân bản địa trên đó ra luôn...có nhiều vị rau lạ, dưới Hn ko có; đội e đi uống cùng 1 a làm công chức ở đó mà thấy a í ra bàn khác giao lưu liên tục (kiểu như có khách là đội trên đó hay dẫn ra quán cá, lên quen mặt nhau hết)

thangsu

Xe buýt
Báo cáo cụ chủ, nhà em vừa đi 4 ngày đợt lễ 2/9 vừa rồi về, thời tiết đẹp và mọi thứ rất tuyệt vời. Cụ nào chưa đi được nên sắp xếp nhé, Cao Bằng đẹp lắm và em đã đi hết các điểm nổi tiếng ở đây, trừ hồ Thang Hen là chưa đi được, một chút tiếc nuối.
Em chuẩn bị đi CB. Bọn em đi xe riêng, dự định đi 3 ngày 2 đêm toàn đực rựa với nhau. Cụ cho xin ít kinh nghiệm và địa điểm đẹp để đi, ăn ngon nữa cụ nhé!!

shikari

Xe tải
Em chuẩn bị đi CB. Bọn em đi xe riêng, dự định đi 3 ngày 2 đêm toàn đực rựa với nhau. Cụ cho xin ít kinh nghiệm và địa điểm đẹp để đi, ăn ngon nữa cụ nhé!!
Túy cách cụ đi, nếu đi thanh niên cả thì cũng đơn giản, đi Trùng Khánh rồi đến Bản Giốc trước, sau đó đi Ngườm Ngao rồi đi Côc Bó. Cụ lưu ý thời tiết nhé, nếu mưa thì nên hoãn vì mưa thì k ngắm được gì mấy đâu. Về Trùng Khánh cụ nên ở Ks Kim Thoa, rẻ mà sạch sẽ có chỗ đỗ xe thoải mái.

thangsu

Xe buýt
Túy cách cụ đi, nếu đi thanh niên cả thì cũng đơn giản, đi Trùng Khánh rồi đến Bản Giốc trước, sau đó đi Ngườm Ngao rồi đi Côc Bó. Cụ lưu ý thời tiết nhé, nếu mưa thì nên hoãn vì mưa thì k ngắm được gì mấy đâu. Về Trùng Khánh cụ nên ở Ks Kim Thoa, rẻ mà sạch sẽ có chỗ đỗ xe thoải mái.
Em cám ơn cụ. Bọn em đi cho biết đây biết đó là chính, thêm nữa là mới lấy xe nên thích trải nghiệm các cung đường Việt Nam.

tridaulau

Xe tăng
Em cám ơn cụ. Bọn em đi cho biết đây biết đó là chính, thêm nữa là mới lấy xe nên thích trải nghiệm các cung đường Việt Nam.
Lên thì thành phố, gọi mấy đĩa áp chao, tý lưỡi vịt, quất thêm vài chai nước đục nữa là thì quên sầu cụ ah

Feeling.

Xe hơi
Em ngắm cảnh đẹp cung Đông Bắc