[Thảo luận] Cảnh sát giao thông TX Sơn Tây xin kính chào quái khách!

Hiepkt

Xe buýt
Chắc cụ chưa dính bắn tốc độ bao giờ rồi, em nghĩ không ai nắm tay cả đời được, đi ô tô cái kiểu quy định tốc độ như ở VN thì đừng nói là ko bao giờ bị vượt. Cụ cứ làm việc với xxx, chế độ hành nhau là chính đi, em tin là cụ bớt lý tưởng hóa cuộc sống đấy ạ!
Thứ nhất, e đã từng đi nộp phạt lỗi tốc độ (đi cùng ng bị phạt chứ ko phải e bị phạt) thấy giải quyết rất bình thường, đến ngày hẹn ra xử lý, lĩnh quyết định, đi nộp, về lấy bằng. đấy là trình tự rất bình thường, mình vi phạm thì phải chấp nhận việc mất ngày mất buổi để nộp phạt, ko có gì là hành là chính cụ ạ.

Thứ hai, nếu lý luận như cụ "không ai nắm tay cả đời được, đi ô tô cái kiểu quy định tốc độ như ở VN thì đừng nói là ko bao giờ bị vượt" thì em ko dám bình luận. Ai cũng đi đúng tốc độ được, mình cụ đi quá thì là do cụ chứ đâu phải do luật ???

Mr.Funny

Xe tải
Em bị 1 lần bắn mồm 55/50 ở đoạn này. Đòi xem ảnh thì hẹn 5 ngày sau quay lại nộp phạt rồi cho xem ảnh. thấy lỗi 55/50 cũng nhẹ nhưng xin mãi xxx cũng không bỏ qua. Đành phải đút 200k. Em thấy cảnh báo khu này rồi đi nên đi rất cẩn thận. Thế mà vẫn bị bắn mồm mới đau.
Thế mà cụ cũng ký biên bản. Phải em thì 1/ Cho xem ảnh và ký biên bản nếu em sai; 2/ Chờ và sau 1 khoảng thời gian nhất định không có ảnh thì trả giấy em đi, không trả không được với em chứ lị, nằm dưới em cũng chơi đến cùng, việc gì phải ngại.

letrungthanh17

Xe tăng
em ở Sơn tây ạ, dạo này XXX sơn tây làm gì cũng khiếp ạ! trong nội thị bắt cả gương xe máy, ngoại thị thì XXX giăng khắp nơi...

zuanh88

Xe buýt
ở đây bắn lâu rồi mà các bác. Các bác đi đường lạ, thấy nhiều xe khác đi chậm thì đừng có vượt xe khác, nhất là những xe đeo biển vùng đó.

BinhTran

Xe máy
Vấn đề là cái biển 420 nó ở chỗ nào, nếu không có biển 420 thì cũng chả phạt được.

hoadiemson

Xe hơi
Em nghĩ không cần cảnh báo đâu ạ. Nếu biển báo 50 thi ta đi 45, nhanh chậm mọt vài phút mà làm gì các bác.

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Thế mà cụ cũng ký biên bản. Phải em thì 1/ Cho xem ảnh và ký biên bản nếu em sai; 2/ Chờ và sau 1 khoảng thời gian nhất định không có ảnh thì trả giấy em đi, không trả không được với em chứ lị, nằm dưới em cũng chơi đến cùng, việc gì phải ngại.
Khổ quá chở mấy nhóc F1 đi về quê chứ không thì kiểu gì em cũng đòi xem ảnh ngay. Mà em biết đoạn này hay bắn nên đi cũng chậm lắm. tà tà 50km là cùng. có mát thì cũng chỉ 51-52. xxx sơn tây nổi tiếng là ăn bẩn rồi... không đỡ dc.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Cố gắng giữ ga đi đúng tốc độ, cho XXX đói:21:

Dan du an

Xe ba gác
Xin lỗi các bác. Em hơi ngu nhưng xin được hỏi tí. Buổi tối người ta có bắn tốc độ được không. Hôm trước em đi công tác. Đi xe của một chú đi cũng nhiều, chú ấy bảo tối không bắn được. Đúng không ạ

Huthasa

Xe container
Xin lỗi các bác. Em hơi ngu nhưng xin được hỏi tí. Buổi tối người ta có bắn tốc độ được không. Hôm trước em đi công tác. Đi xe của một chú đi cũng nhiều, chú ấy bảo tối không bắn được. Đúng không ạ
Bắn tốt, net như Sony luôn nhá.

ndkhoivtv

Xe tăng
Đoạn đường giới hạn 50 km/h thì khi chạy quá tốc độ cho phép nhưng có sai số nhỏ hơn 55 km/h thì chỉ bị nhắc nhở và kiểm tra hành chính. Cụ chủ lưu ý trước khi "tuyên truyền" khống về chế tài phạt 52 km/h thì phải hiểu rõ luật nhé!

ndkhoivtv

Xe tăng
Chú ý là người ở bển hoặc cõi trên đấy! Bảo sao, hồi vào phụ sản thăm vợ đẻ thấy có hai đứa sờ tin cứ lóng nga lóng ngóng mồm lẩm nhẩm chờ trời sáng để siêu âm tim thai cho nó rõ. Khổ!

namthanh1974

Xe hơi
Nghe các Cụ nói chuyện làm em nhớ cách đây mấy năm, hồi mà xe chỉ được chạy 50km ngoài đô thị. Em bị xxx Hải Dương bắn em 1 phát tại Thị Trấn Sao Đỏ. Khi bị dừng xe xuống em mớii biết mình chạy quá tốc độ 52/50km. xxx dừng xe của em để cảnh cáo thôi

verybadrat

Xe hơi
Chào các cụ, hôm qua có dịp qua TX Sơn Tây, có thông tin này dành cho cụ nào quan tâm và hay di chuyển qua đây.
Cánh sát giao thông TX Sơn Tây hiện đang bắn tốc độ khi vào nội thành, địa điểm bắn: Đường Đê La Thành, nếu cụ nào đi Trung Hà - Hà Nội, đoạn CHùa Mía trước hay bắn nhưng giờ thay đổi rồi ạ. Khi cụ qua Chùa Mía, đến ngã 3 rất to, rẽ phải là đi đường vành đai ra viện 5, rẽ trái là vào đường Đê La Thành để đi Hà Nội.
Qua ngã 3 là vào nội thành tức là chỉ được đi 50km/h thôi, các anh nhà ta thực hiện bắn tốc độ cách ngã 3 đó 200m, thường ngồi trên xe Getz màu bạc, và hay đỗ trước 1 xe tải để khi anh em ta qua đó tầm 52km/h là tèo luôn, phía trước khoảng 300m sau khi qua đoạn cua khuất tầm nhìn là có đội đứng sẵn không kịp trở tay.
Lái xe đường dài ít dính lắm vì được báo, anh em nhà ta đi qua đó cẩn thận, nhiều khi không may quá 2km/h thôi cũng dở hơi với bọn này.
Các cụ yên tâm là đoạn đường này nhiều chốt chặn và luôn có xe máy sẵn sàng đuổi nếu như cụ nào có ý định chạy. Chúc các cụ gặp nhiều may mắn!
Cám ơn cụ đã cản báo. Nhưng tầm 52km/h thì không tèo cụ ạ.

robinhuy

Xe tải
cụ chủ không nhớ luật hay sao chứ quá 2km thì không vấn đề nhé :D

windys

Xe tăng
Đoạn này có biển giới hạn tốc độ không hả các cụ ? (Biển bắt đầu khu đông dân cư í ạ ) Em đi dọc đường 32 lên Sơn Tây, hầu như k gặp cái biển giới hạn tốc độ nào. Đoạn qua Phúc Tho .... chỉ có biển bảo địa giói hành chính, ghi là thị trấn Phúc Thọ ... chứ k có biển của bộ GTVT qui định vào khu vực đông dân cư.

Hama21

Xe hơi
Chào các cụ, hôm qua có dịp qua TX Sơn Tây, có thông tin này dành cho cụ nào quan tâm và hay di chuyển qua đây.
Cánh sát giao thông TX Sơn Tây hiện đang bắn tốc độ khi vào nội thành, địa điểm bắn: Đường Đê La Thành, nếu cụ nào đi Trung Hà - Hà Nội, đoạn CHùa Mía trước hay bắn nhưng giờ thay đổi rồi ạ. Khi cụ qua Chùa Mía, đến ngã 3 rất to, rẽ phải là đi đường vành đai ra viện 5, rẽ trái là vào đường Đê La Thành để đi Hà Nội.
Qua ngã 3 là vào nội thành tức là chỉ được đi 50km/h thôi, các anh nhà ta thực hiện bắn tốc độ cách ngã 3 đó 200m, thường ngồi trên xe Getz màu bạc, và hay đỗ trước 1 xe tải để khi anh em ta qua đó tầm 52km/h là tèo luôn, phía trước khoảng 300m sau khi qua đoạn cua khuất tầm nhìn là có đội đứng sẵn không kịp trở tay.
Lái xe đường dài ít dính lắm vì được báo, anh em nhà ta đi qua đó cẩn thận, nhiều khi không may quá 2km/h thôi cũng dở hơi với bọn này.
Các cụ yên tâm là đoạn đường này nhiều chốt chặn và luôn có xe máy sẵn sàng đuổi nếu như cụ nào có ý định chạy. Chúc các cụ gặp nhiều may mắn!
Xin đính chính với các Cụ là không phải xxx Sơn Tây nhé, (ST chưa có máy bắn). Bắn dọc tuyến 32 là xxx đội 9, thường gọi là xxx 32, đội trưởng là anh Hải (trước đây là đội phó dẫn đoàn) mới về. Đội 9 thường bắn tại khu vực như Cụ Cincin tả, thỉnh thoảng còn bắn ngay đèn xanh đỏ từ đường 32 rẽ phải đi hướng Trung hà (gần nghĩa trang LS Sơn Tây). Ngoài ra, các Cụ cẩn thận đoạn ngã ba Đường lâm nhé, đi thẳng từ đường Viện 5 lên Trung hà thì nhớ đi vòng qua vạch kẻ đường kẻo lại bị các chú xxx đón lõng nhé.

Nipo

Xe tải
Thanh cụ.E ko đi qua đường này lắm nhưng cũng xin ghi nhớ đề phòng

Mờ 9

Xe hơi
Khổ quá chở mấy nhóc F1 đi về quê chứ không thì kiểu gì em cũng đòi xem ảnh ngay. Mà em biết đoạn này hay bắn nên đi cũng chậm lắm. tà tà 50km là cùng. có mát thì cũng chỉ 51-52. xxx sơn tây nổi tiếng là ăn bẩn rồi... không đỡ dc.
XXX đã ăn rồi còn phân biệt ăn bẩn, ăn sạch sao? XXX cũng là công dân VN... Công dân VN mình ai chẳng thế... Cả xã hội đều vây.... Ví như bác mà làm ở cơ quan công quyền nào đó... Vợ con của xxx giao thông gặp bác có công chuyện... Bác lại ăn của họ... Vòng tròn khép kín mà. Tầm nhìn của chúng ta chỉ được có vậy... Nản...

Chỉnh sửa cuối:

tatuan

Xe hơi
Hôm qua em lượn đi lượn lại Sơn Tây mấy lần. Thấy các chú bắt chiều Hà Nội đi Trung Hòa. Có lần em đi qua thấy 4, 5 xe xếp hàng. Đoạn Sơn Tây em để ý nhưng biển báo hiệu khu vực đô thị và hạn chế tốc độ chả thấy đâu cả. Cụ nào hay đi đường này biết thì chỉ giùm em với!!!