[Thảo luận] Cảnh sát giao thông trèo lên đầu xe tải

Muỗi

Xe tải
Hìa vãi chưởng=)) =)) =)) làm chuyến du lịch quanh HN chăng :-?

Tribute

Xe container
Đeo ủng cao su, bám vào cần gạt mưa nó mà trượt chân 1 phát thì... 2 thằng cùng đi, 1 thằng về với ông bà ngắm gà khỏa thân, 1 thằng đi nhà đá chăn kiến. X_X Kết luận: Cả 2 cùng NGU.[FONT=&quot]8-x[/FONT]

SU-CAMRY

Xe tải
Thiếu gì cách dừng phương tiện GT ?
Tại sao bọn xxx cứ thích nhảy lên đầu ôtô nhỉ ?
Mà thằng xxx ăn lẻ hay sao ý, chẳng thấy tổ đội đâu cả. Hay là ngu thằng đội trưởng nó bắt làm vậy :D

oojimioo

Xe tăng
xxx bố trí ng quay camera để lên hàm cho nhanh đấy các cụ ạ

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chẳng cái dại nào bằng cái dại nào, đánh đu bằng tính mạng !

czechonline

Xe điện
Không thể hiểu nổi nghiệp vụ của cảnh sát ??? súng đâu sao không bòm cho nó phát , đeo súng làm cảnh thì dọa được ai chứ . Những thằng tài xế như vậy thì nên treo bằng vĩnh viễn .

Ashimo08

Xe hơi
Thằng lái xe này dễ bị truy tố vì tội GIẾT NGƯỜI giống cu Thân văn Sử ở Bắc Giang lắm.
Cụ đừng nên gọi là "Thằng lái xe" này nọ. Nhiều khi lái xe bây giờ có trình độ và văn hóa hơn hẳn xxx đấy. Vì mưu sinh và ko phải con cháu ba đời ăn củ chuối nên họ tham gia lao động và đóng góp vào xã hội bằng những việc có ích cho cuộc sống đó...Mong cụ đừng hiểu nhầm.

luckyboy

Xe container
hài vãi, Police dại ni thích làm xiếc :))

Ashimo08

Xe hơi
Nhiệt tình + Ngu dốt = phá hoại. Chú xxx này nhảy lên xe che khuất tầm nhìn của lái xe có khi là một tác nhân gây họa cho nhiều người.

duong2.0

Xe hơi
Xxx cũng là 01 nghề. Kiểu này mấy bác ở liên đoàn xiếc Việt Nam mất chỗ diễn. Mà cụ lái xe cung hơi quá đáng.==> Lên phê phán ca 02 các cụ dự xem thế nào:-/

phuongmap

Đi bộ
[video=youtube;t5JeBZ6VAdM]http://www.youtube.com/watch?v=t5JeBZ6VAdM&feature=related[/video]
Em xem mãi thước phim này mà lòng đầy cảm xúc. Không nhịn được mà đành viết lên đây gọi là đôi dòng xin chia sẻ ạ :(

-------------------------------

Nhìn cảnh cụ tài nhàn nhã nhẹ nhẹ chân ga . Có chỗ còn đá phanh dừng lại thong dong.

Nhìn phong thái bác xxx liêu phiêu tiêu sái . Lúc dợm chân đổi thế, khi lại vươn tay nhẩn nha bấm di động.

Bề ngoài coi thanh thản và đẹp mắt là vậy mà bên trong ẩn chứa muốn ngàn gươm đao súng đạn.

Cụ tài dừng lại xuống xe. Đêm nay vợ con cụ đói !
Bác xxx ngả lòng buông tay. Tối nay ăn gì ?

Càng về sau thì sự gay cấn của cái nghiệp áo cơm càng thêm phần quyết liệt.

Thời gian có vẻ như khiến cho bác xxx thêm nhiều bất lợi vì lúc này tay đã mỏi , chân đã run, tinh thần dao động, có lúc đã những muốn thả mình xuống cho xuôi dòng nghiệt ngã. Đỉnh điểm là bối cảnh bác rút dd ra như muốn kiếm tìm sự cứu rỗi từ người thân. Nhưng hình ảnh những bữa ăn ngon, những trận nhậu tưng bừng nó cứ như bóng mây u ám ùa về tâm trí bác. Sau 1 sát-na mà hiện trăm ngàn khoảng khắc, tâm trí đã kiên định theo tiếng gọi của áo cơm. Bác nhắm mắt bỏ dd vào túi. Rồi thanh thản gửi mảnh hồn nhỏ nhoi của mình qua chiếc gạt nước với câu nói thầm thì như lúc nhẩm thực đơn. “ *** ! Mày càng bỏ chạy, đến lúc bắt được thì ông lại càng được ăn ngon thôi.Chạy tiếp đê kưng ! ”

Cũng trong thời gian ấy, đằng sau tấm kính lái, một tâm hồn đang như bị giằng xé bởi những hình ảnh thân quen. Cụ tài.

Quanh năm lặn lội ở ven đô,
Một vợ hai con muốn phát rồ.
Trăm nỗi gian nan nào kể xiết,
Chỉ mong mỗi bữa kiếm vài tờ. (em dự tờ này là tờ 100k thôi ạ)

Ừ thì bảo là sợ hãi. Ai gan to mà chẳng sợ đôi lần !? Không sợ sao khi mà cái bản mặt ma đói kia nó cứ đập ngay nơi trước mắt. Bất hạnh có thể xảy ra ngay tức thì. Mọi sự van xin khóc lóc chỉ là vô nghĩa. Tấm kính trong veo, lằn ranh giới mỏng quẹt kia chẳng còn nghĩa lý gì nếu ta đạp chân phanh rồi mở cửa. Vợ con ta đói , ai xót thay ta ? Giữa lẫn lộn trăm ngàn tơ mối, cụ tài quên mất đạp nhầm chân phanh. Bảo là vì đèn đỏ thì ta đạp. Thôi thì âu cũng là một thoáng lơ đễnh theo bản năng của mấy vạn km vô lăng. Mặt ma đói thoắt biến mất trước tấm kính. Cẳng chân nó dờm dợm thò xuống đất. Cụ như chợt bừng tỉnh : “Chít *** ! Ga ! Ga ! Lady Gaga ! ”. “ A nó lại thò mặt lên rồi! May quá ! Phù !”
Rồi cụ lại tự trách mình. “Ai bảo mi là cái thằng biết thương gia đình cơ chứ. Mi sém chút thì thành đứa bất hiếu với vợ con rồi. Thôi thì dẫu dù phen này mi có đi bóc lịch, người đời nghe qua chuyện mà sẽ khóc cho mi thôi.”…

Cũng chỉ là sau 1 sát-na với muôn ngàn khoảng khắc. Cụ tài khép mắt hít một hơi dài rồi khẽ dướn người đạp thẳng vào thần tượng Lady Gaga.

2 giây. Chiếc xe lách qua bùng binh xịt khói lao thẳng.

( Đến đây phim hết nên không biết trận chiến kết cục thế nào các bác ợ )

PhanhGap

Xe điện
Súng thì đeo lủng lẳng không rút ra mà rút điện thoại làm gì.
Súng bắn đạn cao su k xuyên được kính. Ngoài ra lại còn phải bắn chỉ thiên rồi mới bắn thật, lớ ngớ tuột tay thì leo luôn lên nóc tủ. Xxx nóa khôn chán, ăn ngủ có kẻng, dân tình mình đa phần toàn tay mơ, làm sao mà hiểu hết được pờ rồ nó như thế nào.
Cái ông lái xe tải này thân lừa cứ ưa cử tạ, xộ khám ăn phải đòn tù thì k thành công cũng thành nhân, cuối cùng vẫn là công nhân. Chán như con gián.

TBG

Xe hơi
Chú này chắc lại muốn thăng Cấp trước niên hạn đây.
Găp phải thằng LX %-( thì có mà :D.

Duong_Anh

Xe buýt
không biết xxx có phải thuê diễn viên đóng thế không

Matizcoi

Xe cút kít
bức xúc cả thôi, 2 bên đều thế nhưng ko có điểm nào chung, vậy nên hài kịch ....

xăng A95

Xe điện
em thấy ngứa mắt mấy cái thể loại dở hơi này thế!giờ hết hot rồi mà vẫn cứ thích trèo lên xe để dc clip.đây ko còn là dũng cảm nữa mà thể hiện sự ngu dốt và kém cỏi!
Thế bác có biện pháp gì hiệu quả với thằng lái xe tải vi phạm kia không ? Nếu bác là xxx GT kia !