[Thảo luận] Cảnh sát giao thông ôm "hàng khủng"!!

phucera

Xe hơi
E nghĩ là điêu, cụ thử nhìn cái đầu xe tải thì biết, trèo lên đó như đ/c CSGT kể cả khi nó đang đứng im cũng khó , huống chi đang chạy.
Chắc chú xe tải này đã gần như đứng lại rồi, nhưng vẫn cố tiến lên, thế là chú CSGT liền nhảy lên bám vào đầu xe.
Chứ xe đang chạy mà nhảy lên đc thì quả là cao thủ võ lâm!!!

Nhìn kỹ lại thì cái gờ nóc xe tải ngoài tầm với kể cả tầm nhảy của chú SCGT, kính lái thì lớn nên ko thể nhẩy lên vị trí đó từ phía trứoc,
E đoán là chú ý dẫm vào bậc cabin bên lái để trèo lên bắt lái xe dừng, nhưng chú lx làm lơ và vẫn chạy, thế là chú CSGT liền bám vào gờ trên nóc xe vòng ra phía để che tầm nhìn và dọa chú lx.
Em đồng ý với nhận định của Bác. Con DONGFENG (tung của) 4 chân này cao 3,2 m, chú CA này nhảy phát với tay được gần tận nóc cabin, Em đứng yên nhảy thử với tay cũng chỉ được có 2,6m. Cứ cho Chú này trước là VĐV quốc giá nhảy cao thì cũng phải lấy đà từ rất rất xa. Như vậy bản chất của sự việc cũng cần phải xem lại.

Anh Dântri lại viết là "...diễu phố trên đoạn đường rất dài" sau lại là "Chiếc sĩ CSGT bị lái xe tải đưa đi diễu phố hàng chục mét...".Hàng chục mét (chưa đến trăm mét mà gọi là "rất dài" ????. Thằng viết bài này cũng nghe hơi nồi chõ và có thêm mắm thêm muối cho hấp dẫn chút.

Túm lại:
Thằng nhà báo cũng hơi "Láo"
Thằng lái xe cũng ngu, cậy này nọ (Nếu là xe chạy Than thì cũng không phải bình thường).
Cuối cùng thì có ít ***cũng hòa, Mỗi anh CA có lợi.

Chỉnh sửa cuối:

TaxiHN

Xe hơi
Báo chí rõ ngu. Chú CSGT ấy nhẩy lên bám vào xe chứ thoát thân giề.

gamevn

Xe buýt
Cùng một ngày mà có đến 2 chú QN cùng chống đối xxx quả là trùng hợp. :P Còn vụ này em cũng dự như cụ hung303 nói thì chắc xxx nhảy lên cửa bên lái rồi mới vòng ra kính trước. Nói chung là cả 2 thằng đều ngu. :P

Nipo

Xe tải
ảnh này là ảnh dựng lại hiện trường.xxx bám vào bên trái xe, che khuất tầm nhìn lái thì làm sao mà phong nhanh vượt ẩu dc.mới lại trong ảnh ko thấy tài đâu cả.ảo quá

gamevn

Xe buýt
Cả 2 thằng đều ngu. :-q

hakiem112

Đi bộ
tôi thấy CSGT bây giờ mất hết tw cách của CSGT rùi họ làm vậy vì túi tiền của họ thui

Martit

Xe buýt
E dự là tài xế tải lại được chiêu đãi 1 bữa đòn nhử tử cho xem

LeTai1979

Xe cút kít
Nhìn điêu quá, cái xe này có đỗ chú xxx nhả lên chưa chắc đã tới chứ đừng nói là đang chạy.
Như kiểu 2 thằng tự PR cho nhau hay sao ấy?

verybadrat

Xe hơi
Xe tải nó đang chạy chậm thì mới có thể và mới dám nhảy lên kiểu đấy. Xe chạy nhanh thì chỉ có nhảy sang một bên mới sống thôi.
Em nhất trí cao với nhiều cụ: chú xxx này lại diễn trò lấy tiếng nổ. Tuy nhiên, xe tải ngông thế này thì phải phạt cho hết khung.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
em thích cái thàng hung thần này gặp phải Cớm mỹ =)) cớm vn thì có kungfu chứ cớm mỹ họ ko giỏi thế =))

bird

Xe buýt
nguyên nhân cũng sinh từ hai phía thấy gần nhất là cụ lái xe càng ngày càng hung tợn nhưng nếu các bác XXX ko ngày càng quá đáng chèn ép mấy bác dân đen lái xe thì đâu đến nỗi ngày nay cánh lái xe ức chế tới mức như vậy.Đi trên phố ở hà nội thử hỏi mấy bác taxi mà xem bây giờ chỉ cần dừng trả khách là ăn đòn với mấy bác Áo xanh GTCC(giao thông công chính) chứ chưa nói dám đỗ.Ngay như trên tuyến đường phạm hùng hay nguyễn trãi bây giờ cấm đường từ 9h- 15h chiều.Cánh lái xe tải nhẹ giờ còn gì mà kiếm cơm cháo nữa(chỉ có mấy bác bê tông việt đức HTx phú phương(cái bác này a` to nha hình như chới mí bác trên bộ) mới đc chạy do đã làm luật và dán chữ trên kính ký hiệu). Còn cái gọi là tăg cường quân để bắt xe ben đc gọi là hung thân ấy trên tuyến đg này chi nhằm xoa dịu dư luận thôi chứ ko ai cho đi đố bố các bác hung thần ấy cũng ko dám đi đâu ạ

kin_ha

Xe tăng
chỉ có ở vn thật , chứ xxx nước ngoài cần ji phải làm thế đâu các bác nhỉ

Yeuphunu

Xe điện
Trò này ở quê choa gặp mấy chú nhóc bắn cho phát đạn súng cao su, theo phản xạ đưa tay gãi gãi xxx. Xong! :))

Yeuphunu

Xe điện
"Ca pô xe tải" >>>>>Cụm từ lần đầu tiên em nghe thấy trong ngữ pháp Vietnam :))