[Funland] Cảnh sát đặc nhiệm và màn truy bắt cướp căng đét

hoangduc.sbr

Xe container
Tuần tra thì ok cụ ạ, nhưng trinh sát hoá trang trên tuyến giao thông thì xe và trang phục phải không nổi bật mới được.
Như vụ này cụ đọc sẽ thấy là “bám theo” trước khi mấy thằng cướp hành động đó. :D
Thì còm trc em cũng nói xxx thường phục chạy xe thường độ máy vậy là chuẩn bài mà cụ.
Cái em đang nói là xxx quân phục tuần tra hàng ngày kìa. Đang tác nghiệp mà gặp biến cái là rượt ngon lành hơn hẳn mấy con bồ câu h/tại.

enhat4ever

Xe tăng
Xe này của CA quá yếu, lẽ ra săn cướp phải xe to gấp đôi, gấp ba.
Nhầm to nhé, trong phố đặc biệt là HN, cụ chạy xe to thì mút mùa mới ăn được Dream, chưa nói đến Sport hay RGV :T em thấy Ex như trong clip là chuẩn rồi, nếu là em thì em sẽ độ hoay thay vành đúc nặng hơn cho đầm ;))

Chĩm111

Xe điện
Xem đã quá! Cảm ơn các anh lính hình sự nhà ta vì sự quyết liệt và dũng cảm. Và thực sự rất chia sẻ sự hiểm nguy trong nghề của các anh.

STElectrics

Xe lăn
Nó mà không tự ngã chắc cứ đuổi nhau ngoài đường thế này cả ngày nhỉ :). Rất nguy hiểm cho ng dân đi đường.
Cụ có cao kiến gì để đội hs không phải đuổi vẫn tóm được cướp mờ không ảnh hưởng đến nhân dân không ạ?

toyota219

Xe điện
Ex nhỏ mờ chạy PN, BT, TB là đúng bài roài, lên trái 62 chắc thua mổi sìpo mà cũng tùy có đường để kéo hok.

juve99

Xe cút kít
Cám ơn cụ.
SG thì 1 sẹc (/) là thêm 1 lần rẽ. Vd nhà 123/45/67/89. Thì có nghĩa là muốn tìm số nhà trên thì tới số nhà 123 sẽ có cái hẻm kế bên, rẽ vào hẻm tới số nhà 45 có cái hẻm rẽ tiếp vào hẻm đấy tìm nhà 67 rẽ tiếp vào tìm nhà 89.
Còn ở HN vd như 123 là nhà mặt tiền thì ngõ là hẻm ( tuơng đuơng với SG là 1 sẹc 45 ) xong rẽ vào ngách là 67. E hiểu thế đúng ko ạ? Nếu còn thêm sẹc nữa thì địa chỉ ghi thế nào cụ nhỉ? Chắc HN cũng có nhiều nhà loằng ngằng như SG.
Nhà ngõ HN thì loằng ngoằng lắm cụ ah, HN thì chưa chắc đã như cụ nói ở ý 2. Như e nói ở trên địa chỉ ghi là số nhà 123 phố NHT thì đến 99% là mặt phố. Còn đã 123/ X, X là ngõ, tuỳ từng phố, có phố đánh theo dạng số 678 hoặc có phố lại dạng tên chữ kiểu như số nhà 345 ngõ Nguyễn Văn A. Nôm na cụ hiểu ngoài bắc và HN như sau số 123 hay 125 độc lập ko có gạch / phía sau, sau đó là tên phố hoặc tên đường thì nó là nhà mặt phố. Còn đã có dấu (/) thì 99% là nhà trong ngõ, thêm 1 ( / ) nữa thì nhà đó còn nằm trong ngách ( 1 nhánh nhỏ của ngõ ). Thường HN hay hỏi nhà ô số mấy, ngõ gì, phố hay đường nào, ít khi hỏi nhà ô ở quận nào ( có thể do HN nhỏ nên ít ai hỏi quận gì )

• Vodka
Reactions: Kuu

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Dan du an

Xe ba gác
Con xe ngon thật, lúc bắt ga như nhấc cả đầu lên. Quá đã. Nghe tiếng bô cũng như dòng yamaha 125ZR. Ngày xưa các anh này theo em còn khó. Trước em chạy yamaha 110SS phanh đĩa trước mà toàn đua với su crystal xoắn nòng.

Ngân Hà

[Tịch thu bằng lái]
Nếu không nhìn thấy mấy cái taxi Mailinh màu xanh lá và giao thông tay lái thuận thì dễ nhầm đang ở Thái Lan hoặc Malaysia. CSHS dũng cảm thật! Nghĩ mà thấy khinh cái thằng răng vẩu xxx phản đối 141!
thằng Minh vẩu cụ ơi

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Nhà ngõ HN thì loằng ngoằng lắm cụ ah, HN thì chưa chắc đã như cụ nói ở ý 2. Như e nói ở trên địa chỉ ghi là số nhà 123 phố NHT thì đến 99% là mặt phố. Còn đã 123/ X, X là ngõ, tuỳ từng phố, có phố đánh theo dạng số 678 hoặc có phố lại dạng tên chữ kiểu như số nhà 345 ngõ Nguyễn Văn A. Nôm na cụ hiểu ngoài bắc và HN như sau số 123 hay 125 độc lập ko có gạch / phía sau, sau đó là tên phố hoặc tên đường thì nó là nhà mặt phố. Còn đã có dấu (/) thì 99% là nhà trong ngõ, thêm 1 ( / ) nữa thì nhà đó còn nằm trong ngách ( 1 nhánh nhỏ của ngõ ). Thường HN hay hỏi nhà ô số mấy, ngõ gì, phố hay đường nào, ít khi hỏi nhà ô ở quận nào ( có thể do HN nhỏ nên ít ai hỏi quận gì )
Đcm....số nhà ở HN thì nhất cmn lun. Toàn số đẹp các bố trưng.....vào 1 ngõ có tới .....8 cái nhà cùng 1 số....

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Con xe ngon thật, lúc bắt ga như nhấc cả đầu lên. Quá đã. Nghe tiếng bô cũng như dòng yamaha 125ZR. Ngày xưa các anh này theo em còn khó. Trước em chạy yamaha 110SS phanh đĩa trước mà toàn đua với su crystal xoắn nòng.
Bô độ,máy độ mà cụ....máy 4 thì chạy gắt mới có tiếng bô vậy. Cơ mà 2 đc này su xì po nghe tiếng ống bơ rít mới phấn khích!

Chĩm111

Xe điện
Cụ khó chịu thì kệ mẹ cụ, đây là đang nói đến cùng ngành với nhau, mỗi người có một suy nghĩ về sự việc một khác, khó chịu thì cụ bỏ qua ko đọc nữa, hay cụ chính là một trong cái thành phần ko dám xem clip vì nhục với đồng đội???
Còm hay, phản ứng thế này em đồng ý!

Ngân Hà

[Tịch thu bằng lái]
Chuyên nghiệp mà bấm cái còng số 8 lóng nga lóng ngóng! mấy anh xxx sg chả thấy có chất gì cả! cứ phải gặp mấy a ở Trần Bình Trọng biểu diễn mới ổn!
lúc đấy mệt rồi cụ ơi

e nghe tiếng thở đứt hơi

thằng cướp cũng vậy

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Bọn cướp này phải gặp cảnh sát Mỹ, nó đuổi bằng ô tô mà chạy sát vào tường nó húc luôn cho nằm luôn. Mà dân trong Sài Gòn họ thấy họ cũng ít đuổi chứ gặp phải dân Hà nội dễ dính quá dân nó quăng gì vào ngã luôn.
HN giờ cũng chả dại mà quăng....nó mà toi thì trăm vạn ngày sầu luôn.

Dan du an

Xe ba gác
Bô độ,máy độ mà cụ....máy 4 thì chạy gắt mới có tiếng bô vậy. Cơ mà 2 đc này su xì po nghe tiếng ống bơ rít mới phấn khích!
Thực ra để đua mà tay lái ngon thì chạy Dream chiến là ngon nhất, nó đầm xe và cảm giác lái tốt, vào cua rất ít bị bay xe. Chớm vào cua thì ngả người mớm ga lên rồi giữa cua là vít ga mạnh là xe ôm cua mượt. Trước em đã chạy thử Su xipo như cảm giác ôm cua không thích, có lẽ vì đầu nhẹ

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cụ khó chịu thì kệ mẹ cụ, đây là đang nói đến cùng ngành với nhau, mỗi người có một suy nghĩ về sự việc một khác, khó chịu thì cụ bỏ qua ko đọc nữa, hay cụ chính là một trong cái thành phần ko dám xem clip vì nhục với đồng đội???
Mắng hay lắm!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra để đua mà tay lái ngon thì chạy Dream chiến là ngon nhất, nó đầm xe và cảm giác lái tốt, vào cua rất ít bị bay xe. Chớm vào cua thì ngả người mớm ga lên rồi giữa cua là vít ga mạnh là xe ôm cua mượt. Trước em đã chạy thử Su xipo như cảm giác ôm cua không thích, có lẽ vì đầu nhẹ
Chạy 2 thì lại chạy khác cụ ạ.
Vào cua,cắt côn,đá số,đệm phanh( để cua ngọt,an toàn) dứt cua thốc ga dài chút...là vọt hơn,ăn nhau hiệu suất máy đó cụ.

Dan du an

Xe ba gác
Chạy 2 thì lại chạy khác cụ ạ.
Vào cua,cắt côn,đá số,đệm phanh( để cua ngọt,an toàn) dứt cua thốc ga dài chút...là vọt hơn,ăn nhau hiệu suất máy đó cụ.
Cụ ơi, cụ đang ôm cua mà thả trôi là dễ xoè lắm vì bánh nó không bám đường. Cụ phải vít tí ga thì xích nó kéo bánh quay mới bám đường được. Kể cả cụ lái ô tô cũng thế. Cháu lái các loại cua Tây Bắc, Đông Bắc....mà người ngồi trên xe không mấy khi nôn chính vì cháu chạy như thế. Ngồi xe ông nào lao như điên rồi vào cua cắt hết các thứ chỉ chơi phanh là chán ngay, cảm giác nó như ngồi đu quay....