Cảnh giác Gara Nam Trường Thành - đường Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn

vanhai0850

Xe tăng
Còn em là nạn nhân của ông em VanHai0850 này, mua Liberty được hơn 01 năn rồi, tuyền làm trong hãng thôi. Xe em có chuyện là em cho vào HNFord nằm, kệ các đồng chí ở đó xử lý, xong alo êm đến lấy về. Đến giờ mấy chú ở HNFord nhìn em thấy chán lắm rồi mà k0 đuổi đi được :)) Quen cái kiều đơn giản nhẹ nhàng sung sướng như thế nên giờ lại phải tái tục Liberty, k0 thể dứt ra được, bực vãi ~X(
Với em thì bộ đôi Liberty - HaNoiFord là tương đối hoàn hảo :D
Năm thứ nhất e còn được tiếp cụ. Kể từ hôm e bận bảo e Thúy tiếp cụ, e có còn được tiếp cụ đâu. Cụ tái tục rồi e cũng có biết đâu :D. Chỉ khi doanh số báo về e mới biết. Thanks cụ nhiều

Phạm Trần Sơn

Xe đạp
2 năm trước em cũng bị thằng đại lý của Pji cho em vào bẫy,nó đưa vợ 2 em vào gara trong tít hẻm sâu kêu em cứ ứng tiền ra trước rồi nó thanh toán lại sau.Đến 2 tháng sau mất bao tiền đt nó còn chặt em 500k bảo "để lấy lại tiền cho nhanh".Cụ kị nhà nó!Đến khi Pji hoàn lại nửa tiền cho em với lý do"giá quá cao,không hợp lý".Từ đấy em cạch BH luôn vì nghĩ chắc thằng BH nào cũng làm ăn đểu vậy,ra đường cố gắng cho em nó đừng sứt sát gì nhưng trong bụng cũng lo ngay ngáy.Theo các bác có kinh nghiệm thì nên mua BH nào đới?!

zippo111983

Xe buýt
ko có bảo hiểm nào bằng chính mình bảo hiểm cụ ợ ! hĩ hĩ hĩ , hỏng gì mình tự chi trả tiền là ko phải lo lắng về dv mà như vua luôn!

DreamLiner

Xe tải
Cụ zippo khảo cổ kinh quá ợ :) e hóng típ

nickname

Xe buýt
Em có cái hóa đơn vừa sửa xe ở NTT hôm qua đây ạ, nhờ các bác đánh giá giúp:

Why_Me

Xe buýt
Vậy khi mua BH, các cụ phải xem kỹ điều khoản và hỏi thông tin cho rõ ràng. BH của em là vào chính hãng, không chấp nhận gara ngoài do BH chỉ định.

Bummer9332

Xe buýt
E thấy nhiều cụ kêu NTT lắm rồi, hôm trước ông anh e vào định tút lại một ít sơn cánh cửa sau,do xe đi mượn nên người ta cần lấy gấp,nó hét 2 củ, chạy ra khu KeangNam làm mất có 6 lít.thế mới thấy bọn này bắt đầu làm giá

nickname

Xe buýt
chỉ có Cụm bơm xăng hơi cao thôi cụ ạ
Em cũng hỏi NTT xem tại sao bơm xăng giá cao thế, thì họ giải thích là xe của em bơm xăng liền thành 1 cục nên mỗi lần thay phải thay cả cụm.
Trong khi bơm xăng các xe khác chỉ hơn 1 triệu thôi!

Xe duyen

Xe buýt
Cụ giống em rồi, Mua BH cua PJICO nó cứ ép mình ra Gara gì đó ở Thanh xuân, em nhất quyết không nghe ma ra luôn ford láng hạ, làm xong tiền ứng ra trả ,một tháng rưỡi sau nhiều lần đt nó mới trả tiền với thái độ không được vui vẻ, em định chuyển san Liberty các cụ thấy dịch vụ BH của chú này có ổn hơn k!
BAo hiem liberty ngon cu ah, e mua cua no 4 nam lien, hong gi thay moi chinh hang luon, khong phai ung tien ra tra, khong mien thuong, khong khau hao, noi chung la ngon, chi co dieu phi cao. Xin loi e dung dt nen ko go dau duoc.

phuongmd

Đi bộ
Xe em bị bọn thanh niên nó ném gạch vào lún cả cửa. Em định mang xe đến NTT. Vậy giờ đến có cần phải cảnh giác ko các bác?

Tuanhang9193

Xe buýt
Có lần tôi vào định thay đôi giảm sóc nhưng lại thôi vì ở đây báo giá cao hơn trong hãng và Mr. Thắng trên - PGD -Trưởng BP dịch vụ gì đó - Bảo là lấy hàng chính hãng rồi cộng thêm lãi nên giá cao vậy.

Mình cũng ko nhận xét thế nào nhưng quay sang hãng luôn.

Nhưng Bây giờ tìm gara uy tín rất khó.

Còn Hãng là các Cty cổ phần gì đó kí Hđ ủy nhiệm của các hãng thôi - Tạm tin vậy nếu ko có gara quen biết.
Bác thông cảm ! Việt Nam nó thế ! Cụ Hồ Muôn Năm mà

Ac080

Xe tăng
EM cho là hậu quả của thỏa thuận ngầm giữ BH và Garage. Trước khi làm bắt buộc phải báo giá, kiểm tra nếu lắp đồ cũ mông má đòi thanh tiền đồ mới thì phải làm cho ra lẽ.

Chỉnh sửa cuối:

cun con lai xe

Đi bộ
Các bác cảnh giác với Gara oto Nam Trường Thành ở Số 1 Nguyễn Văn Huyên Nhé, Nhân Viên ở đây làm ăn thì ẩu giá thành lại cao, đặc biệt 1 cậu nhân viên quản lý chuyên đánh xe ra, vào xếp xe khi có khách đến không biết ngày trước thi bằng ở đâu mà cho đậu mới giỏi chứ vì tham gia giao thông thì vô ý thức đi vào đường ngược chiều đang có rất nhiều người xuýt đâm phải xe mình gây tai nạn may mà mình phanh kịp, xuống xe mình nói cậu ta lại rở thói côn đồ định túm cổ đánh mình nó cạy chỗ đó là gần gara của nó. mình định gọi công an nhưng nghĩ lại mình bỏ qua cho loại vô học và đi tiếp. qua đây mình cũng cảnh giác với các bạn tẩy chay gara này. mình nghĩ thái độ nhân viên như vậy thì không thể phục vụ tốt được, chỉ khi khách hàng tẩy chay không có việc làm thì giám đốc gara mới nhận ra và thay đổi,

Các bác chú ý cậu này nhé nhìn thì vậy thôi nhưng rất bố láo và côn đồ đó

basoko

Xe hơi
Các bác cảnh giác với Gara oto Nam Trường Thành ở Số 1 Nguyễn Văn Huyên Nhé, Nhân Viên ở đây làm ăn thì ẩu giá thành lại cao, đặc biệt 1 cậu nhân viên quản lý chuyên đánh xe ra, vào xếp xe khi có khách đến không biết ngày trước thi bằng ở đâu mà cho đậu mới giỏi chứ vì tham gia giao thông thì vô ý thức đi vào đường ngược chiều đang có rất nhiều người xuýt đâm phải xe mình gây tai nạn may mà mình phanh kịp, xuống xe mình nói cậu ta lại rở thói côn đồ định túm cổ đánh mình nó cạy chỗ đó là gần gara của nó. mình định gọi công an nhưng nghĩ lại mình bỏ qua cho loại vô học và đi tiếp. qua đây mình cũng cảnh giác với các bạn tẩy chay gara này. mình nghĩ thái độ nhân viên như vậy thì không thể phục vụ tốt được, chỉ khi khách hàng tẩy chay không có việc làm thì giám đốc gara mới nhận ra và thay đổi,

Các bác chú ý cậu này nhé nhìn thì vậy thôi nhưng rất bố láo và côn đồ đó
chia buồn với bác, ở ngay gần đó có trạm công an phường đấy. em thì em cạch bọn này luôn

lakhe0910

Xe tải
Riêng vụ này đừng ham rẻ. Cứ Liberty chơi nhé

Nam Bim325

Xe tăng
Có lần tôi vào định thay đôi giảm sóc nhưng lại thôi vì ở đây báo giá cao hơn trong hãng và Mr. Thắng trên - PGD -Trưởng BP dịch vụ gì đó - Bảo là lấy hàng chính hãng rồi cộng thêm lãi nên giá cao vậy.

Mình cũng ko nhận xét thế nào nhưng quay sang hãng luôn.

Nhưng Bây giờ tìm gara uy tín rất khó.

Còn Hãng là các Cty cổ phần gì đó kí Hđ ủy nhiệm của các hãng thôi - Tạm tin vậy nếu ko có gara quen biết.
Trả lời thế thì chịu rồi, khác gì bảo bác sang hãng thay vừa yên tâm vừa kh bị tính lãi.