Cánh cửa trước bên phải Teana

minhlovemanu

Xe đạp
Vợ 2 của em hôm nay thích trang điểm một vết lõm dài khoảng 20cm, rộng khoảng 3cm và sâu khoảng 1cm, trông "ngầu" quá X_X. Các bác có biết gara nào sửa chuyên mục này tốt thì giúp em với để vợ em trông đoan trang trở lại được không?:D

SPL

Xe container
Sang nhà Liệt Vòi cụ ợ, chuẩn luôn, làm đâu ra đấy mỗi tội hơi xa tí và nên đi thật sớm, tốt nhất gọi trước xem có đông không rồi hãy sang :D

minhlovemanu

Xe đạp
Sang nhà Liệt Vòi cụ ợ, chuẩn luôn, làm đâu ra đấy mỗi tội hơi xa tí và nên đi thật sớm, tốt nhất gọi trước xem có đông không rồi hãy sang :D
Chuẩn không phải chỉnh hả bác SPL oi, bác cho em xin dia chỉ và số điện thoại cụ tỉ luôn đi, em còn lien hệ xem sao? Thank bác trước nhé.

HVB

Xe tăng
Dạ có nhưng chưa bít chỗ nào sửa cho tốt thui bác ơi :-?, không biết vào Toy Mỹ Đình sửa có được ko bác nhỉ.*-:)
Toy hay honda đều đc bác ạ. Làm xong lúc nhận xe k phát hiện ra xe đã bị lõm đâu.

toipham

Đi bộ
làm bảo hiểm đi bác ơi...vào hãng làm cho có bảo hành

minhlovemanu

Xe đạp
làm bảo hiểm đi bác ơi...vào hãng làm cho có bảo hành
Khong biet Nissan Hà Đông sửa có được ko bác nhỉ, em chưa làm ở đó bao giờ?
Em sợ ở đó mới mở, thợ chưa nhiều kinh nghiệm nên cũng chưa dám liều. Bác nào sửa ở Nissan Hà Đông rùi cho em chút kinh nghiệm với. Thank các bác trước.:-s

Xecutkit2008

Xe điện
Em nghĩ về bảo dưỡng và sửa chữa thì vào Nissan Hà Đông còn về vấn đề sơn thì bác vào hãng Toy cũng được vì nó có mã màu sơn nên đơn giản => không nhất thiết phải sơn đúng hãng

Bietlathe2011

Xe đạp
Xin hỏi xe cụ màu gì?
Nếu màu truyền thống (đen, trắng hay bạc) thì đơn giản cụ ạ, cụ chọn chỗ nào gần nhà mà làm.
Còn màu xanh đá hay màu nâu tím thì bác nên vào hãng vì ở đó có code màu chuẩn của Nissan.

Xe cụ chạy lâu chưa?
Nếu chạy lâu rồi + phơi nắng nhiều thì dễ bị bạc màu khi đó cụ cần hỏi kỹ quy trình của tụi nó để tránh làm ẩu (vì khi làm xong thì lệch tông giữa 2 má như chơi)

em thì cứ tống vào Nissan HD cho lành, mỗi tội hơi xa.
Bác phải thống nhất với bên bảo hiểm vì 1 số bảo hiểm là Nis HD ko cho bảo lãnh, bắt phải đóng tiền sau đó về tự thanh toán với bảo hiểm.

minhlovemanu

Xe đạp
Xin hỏi xe cụ màu gì?
Nếu màu truyền thống (đen, trắng hay bạc) thì đơn giản cụ ạ, cụ chọn chỗ nào gần nhà mà làm.
Còn màu xanh đá hay màu nâu tím thì bác nên vào hãng vì ở đó có code màu chuẩn của Nissan.

Xe cụ chạy lâu chưa?
Nếu chạy lâu rồi + phơi nắng nhiều thì dễ bị bạc màu khi đó cụ cần hỏi kỹ quy trình của tụi nó để tránh làm ẩu (vì khi làm xong thì lệch tông giữa 2 má như chơi)

em thì cứ tống vào Nissan HD cho lành, mỗi tội hơi xa.
Bác phải thống nhất với bên bảo hiểm vì 1 số bảo hiểm là Nis HD ko cho bảo lãnh, bắt phải đóng tiền sau đó về tự thanh toán với bảo hiểm.
Cám ơn bác. Xe cua em màu đen bác ơi.
Vợ em mới cưới nên vẫn long lah lắm, bị vết lõm ở đó mới ấm ức chứ nhìn mà cứ xót xa.