Thảo luận Cảnh cáo thành viên Albeabk về việc buôn bán xe trong box Fiat .

Trạng thái
Thớt đang đóng

olala

Xe tăng
Con Fiat Albea HLX 1.6 của em đang có triệu chứng bị hỏng cục bù ga (cục ở trên), bác nào biết ở HN có hay bác nào có share lại cho em với và cái bơm trợ lực lái nữa chứ, em bị dính quả lừa của Nguyễn Thanh Hải (albeabk) đau quá mấy bác ạ. Em ở xa lắm mấy bác giúp đỡ nhé! Thanks!
khổ thân cụ. Thế chi tiết đầu đuôi như nào?

danca

Xe điện
Con Fiat Albea HLX 1.6 của em đang có triệu chứng bị hỏng cục bù ga (cục ở trên), bác nào biết ở HN có hay bác nào có share lại cho em với và cái bơm trợ lực lái nữa chứ, em bị dính quả lừa của Nguyễn Thanh Hải (albeabk) đau quá mấy bác ạ. Em ở xa lắm mấy bác giúp đỡ nhé! Thanks!
bù ga mí lại trợ lực lái cũng rẻ thôi cụ ạ ;))

haanhbinan

Xe điện
Cụ phải nói rõ câu chuyên ra nhá, kẻo mod ban nick tội vu cáo cụ nhé.

SAHABECO

Xe buýt
Bác sợ chán thì để lại cho e, ở xa ko nên chơi Fiat bác ạ. Để e ở gần em chơi hjhj

fiac

Xe tải
Cụ có thù hắn gì với cụ albeabk mà ném vỗ mặt thế. Khéo lại mang tiếng ác cụ ạ..
Em chả biết cụ ấy nên chả thù hằn gì nhưng rất ghét những người thiếu lòng tự trọng cụ ạ. Cụ ấy dìm hàng fiat khi cần mua, tự khen fiat 1 cách quá đáng khi cần bán mà không thèm quan tâm là mọi người đang rất "nể" cái tư cách của cụ ấy. Em thấy đa số fiater là những người đàng hoàng và hiểu biết nên mong muốn phụ giúp mọi người dọn bớt rác cho nhà cửa sạch sẽ thôi. Mang tiếng ác thì em chịu vậy. Mà nói thật, em mà như cụ albeabk thì em trốn luôn chứ chẳng dám để cho người ta ném đá như vậy đâu ạ. Vài dòng chia sẻ cùng các cụ.

longchjnsu

Xe buýt
May quá em không đi fiat nên ko đc giao lưu với cụ ấy :D

tunglkd.k51

Xe buýt
Em thấy các bác nào muốn mua xe hay sửa chữa gì thì cứ tham gia off ẹp giao lưu với các cụ trong hội Fiat thì các cụ mách cho cả phải không ạ.

fan-amateur

Xe đạp
Hoàn cảnh của em cũng giống cụ Thich- Wagon các cụ ạ, em lấy con Albea 1.6 HLX màu bạc của (Albeabk) về phải làm lại máy, thay séc măng, đặt nòng xilanh, thay hết bi tỳ, thay hết rô tuyn, cao su, làm lại điều hòa, giờ lại đang hỏng đề (vì đề chế) và đang nằm ở Gara chờ chủ gara tìm hàng. Có cụ nào biết anh em nào có đề chính hãng dùng lướt rồi mà còn tốt mách giúp em với kèm theo cái HỌNG GA và BƠM TRỢ LỰC nữa các cụ nhé. Cảm ơn các cụ nhé!

Babet Ta

Xe tăng
Hoàn cảnh của em cũng giống cụ Thich- Wagon các cụ ạ, em lấy con Albea 1.6 HLX màu bạc của (Albeabk) về phải làm lại máy, thay séc măng, đặt nòng xilanh, thay hết bi tỳ, thay hết rô tuyn, cao su, làm lại điều hòa, giờ lại đang hỏng đề (vì đề chế) và đang nằm ở Gara chờ chủ gara tìm hàng. Có cụ nào biết anh em nào có đề chính hãng dùng lướt rồi mà còn tốt mách giúp em với kèm theo cái HỌNG GA và BƠM TRỢ LỰC nữa các cụ nhé. Cảm ơn các cụ nhé!
Cụ ở đâu vậy cụ ơi?

fan-amateur

Xe đạp
Em ở Quảng Ngãi cơ cụ ạ, xa lắm, cũng vì nghe lời ong mật của Albeabk, nào là "xe cực chất" "máy thì thầm"( hóa ra là cụ ấy chơi thuốc Halotec)... và hậu quả là bây giờ vợ chồng em cứ lục đục hoài vì cô "vợ 2" này đây, em đang rao bán cho đỡ đau đầu bớt cụ ạ. Cụ xem em làm hoàn chỉnh ngon lành hết thì gả em nó được bn nhỉ? em mua giá là 227tr, chi phí chạy về Quảng Ngãi sang tên và thay thế + sửa chữa cũng đi ngót 280tr rồi cụ ạ. Cảm ơn cụ.

fan-amateur

Xe đạp
Xe của em là chính xác là Albea HLX 1.6, màu Bạc, nhập hàng CKD năm 2004 còn đăng ký lần đầu là 26/12/2006. Em tính đằng nào cũng đau rồi nên em quyết định chịu đau thêm tí nữa để làm cho nó ngon lành đâu vào đấy rồi hãy gả không rồi lại mang tiếng cả đời thì nhục lắm cụ ạ.

fan-amateur

Xe đạp
Em o TP Quảng Ngãi cụ ah, cụ có biết Quảng Ngãi ko?

congnhuanphat

Xe điện
Em ở Quảng Ngãi cơ cụ ạ, xa lắm, cũng vì nghe lời ong mật của Albeabk, nào là "xe cực chất" "máy thì thầm"( hóa ra là cụ ấy chơi thuốc Halotec)... và hậu quả là bây giờ vợ chồng em cứ lục đục hoài vì cô "vợ 2" này đây, em đang rao bán cho đỡ đau đầu bớt cụ ạ. Cụ xem em làm hoàn chỉnh ngon lành hết thì gả em nó được bn nhỉ? em mua giá là 227tr, chi phí chạy về Quảng Ngãi sang tên và thay thế + sửa chữa cũng đi ngót 280tr rồi cụ ạ. Cảm ơn cụ.
Bây giờ cụ gọi cụ Abeabk bán ngược lại cho cụ ấy chắc cũng được trăm mốt cụ ạ
Rõ khổ

vip tien sinh

Xe ngựa
Bây giờ cụ gọi cụ Abeabk bán ngược lại cho cụ ấy chắc cũng được trăm mốt cụ ạ
Rõ khổ
Cụ này từ Quảng Ngãi ra HN mua xe, cũng liều ghê. Mờ sao hông tham khảo ý kiến của các cụ nhỉ? Có mất gì đâu?

SAHABECO

Xe buýt
Em o TP Quảng Ngãi cụ ah, cụ có biết Quảng Ngãi ko?
Quảng Ngãi quê mình trăm mến ngàn thương
Bao đời còn đây La Hà Thạch Trận.
Sông Trà trong xanh, Sa Huỳnh muối trắng
Cỗ Lũy Cô Thôn thấp thoáng sương mờ

Những buổi chiều về Đồng Ké Ba Gia
Tôi nhớ con đò Long Đầu Hỷ Thủy
Mộ Đức lúa vàng, làng quê Sơn Mỹ
Tư Nghĩa-Bình Sơn rừng mía ngọt ngào

Tuổi thơ tôi có bao tiếng mẹ ru,
Mẹ hát câu hò tình tang ba lý
Vọng bến Tam Thương ánh trăng tri kỷ
Thiên Bút vờn mây vươn vấn tình người.

Thiên Ấn-Niên Hà-Sông Trà còn đây
Tình yêu trong tôi như dòng nước đầy
Hai tiếng thiêng liêng quê mình "Quảng Ngãi"
Xao xuyến lòng tôi, thương nhớ trọn đời.

tunglkd.k51

Xe buýt
Có phải cụ lấy con AB này đợt cuối tháng 7 đầu tháng 8 phải không ạ. Đợt đấy em cũng nhờ anh này tìm AB hlx, nhưng không có màu đen nên em không lấy... pheww.

Trạng thái
Thớt đang đóng