Thảo luận Cảnh cáo thành viên Albeabk về việc buôn bán xe trong box Fiat .

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thiên trần

Xe hơi
Con Fiat Albea HLX 1.6 của em đang có triệu chứng bị hỏng cục bù ga (cục ở trên), bác nào biết ở HN có hay bác nào có share lại cho em với và cái bơm trợ lực lái nữa chứ, em bị dính quả lừa của Nguyễn Thanh Hải (albeabk) đau quá mấy bác ạ. Em ở xa lắm mấy bác giúp đỡ nhé! Thanks!
Khổ thân bác chủ. Bác nhờ mấy đại cao thủ giúp. Mà bán xe ko có bảo hành bác

Thiên trần

Xe hơi
Vâng ợ, cháu cũng đã từng thấy anh ấy có chuyên môn trong món laptop chuyên hàng IBM lenovo :( ăn nói cũng có vẻ đàng hoàng lắm nhưng ai ngờ vẫn ăn phải quả đắng. Ban đầu thì cũng chỉ nghĩ là thiết bị điện tử có tỷ lệ lỗi nhất định nhưng sau nhiều người đề kêu về cái tỷ lệ lỗi này quá nhiều, cách xử lý khiếu nại không đàng hoàng...
Cứ tưởng cụ ấy sang OF chơi món 4B nó tao nhã hơn, nó đàng hoàng hơn chứ ai ngờ vẫn thế.
Thím ấy lắm nghề quá bác nhỉ. nghề nào cũng để lại vết đen xì

hatatthanh2008

Xe buýt
Hôm qua em cũng đi xe của Bác Hải, ăn nói nhẹ nhàng, hiểu biết về xe, tạo lòng tin tốt, xe nhìn qua cũng biết là mua đồ rẻ về mông má để bán. Tôi hôm qua 2 vợ chồng cũng bàn bạc và quyết định nhờ cụ chocgaybanhxe check hộ rồi lấy xe. Nhưng sáng nay mò vào thớt này đọc xong, cũng chẳng muốn điện thoại gọi cho cụ Hải BK nữa. Cụ ý tự động gọi cho và em xin phép là ko lấy xe nữa vì chưa gop đủ tiền

lehuycasilas

Xe tải
Hôm qua em cũng đi xe của Bác Hải, ăn nói nhẹ nhàng, hiểu biết về xe, tạo lòng tin tốt, xe nhìn qua cũng biết là mua đồ rẻ về mông má để bán. Tôi hôm qua 2 vợ chồng cũng bàn bạc và quyết định nhờ cụ chocgaybanhxe check hộ rồi lấy xe. Nhưng sáng nay mò vào thớt này đọc xong, cũng chẳng muốn điện thoại gọi cho cụ Hải BK nữa. Cụ ý tự động gọi cho và em xin phép là ko lấy xe nữa vì chưa gop đủ tiền
Em thiˋ mới nghe Hải bk qua truyền thông chư´ chưa gặp, cũng ko đc iêu lắm. Nhưng biết vêˋ xe, xem ky˜ gia´ hợp ly´ thiˋ cư´ múc thôi cụ ah. Cũng laˋ cơ hội.

haanhbinan

Xe điện
Dưng mà nhờ đã cụ Chọc rùi thì cũng yên tâm phần nào rùi chứ cụ, vấn đề cụ phải nhớ là TIỀN NÀO -- CỦA ĐẤY ợ. Tốt nhất cụ nhờ Lão Mèo, Kia Vương, Chánh, ... check hộ cho.

minhte1984

Xe tải
Có khi cụ HBK này lập nick mới và đổi số mới rồi cũng nên. Ko có hình ảnh nhận diện thì mấy chú lính mới như em dễ dính lắm.

hungteng

Xe tải
Cụ ấy vẫn dùng nick albeabk đấy, em chưa mua xe của cụ ấy bao giờ, chuyện mà ai cũng biết thì em không nói nhưng dạo gần đây em tìm fiat thì cũng thấy cụ ấy chém nhiệt tình hỗ trợ ae mới, mỗi tội là nghe cụ ấy quảng cáo về xe của cụ ấy bán là toàn dùng từ hoa mỹ mê hoặc lòng người thôi =))

olala

Xe tăng

xe oto

Xe hơi
"Mua danh ba vạn, bán danh ba đồng"
đúng không các cụ ?

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Em thấy bị ném đã phát là cất xe vào hòm luôn thì phải/
Em ghét thằng cha này từ những bài comment trả giá cực bựa trong thớt bán xe của người khác.
cất giề, e thấy chém suốt và vẫn thấy trong box này :)) chỗ kia thì chuẩn , hôm trước e chém gió cho cái, đọc mà nóng

Trạng thái
Thớt đang đóng