[Thảo luận] Cảnh cáo Bác OF Kia Morning 30N- 4220

ducvu

Xe tải
Mà trước khi trách người thì em cũng góp ý cụ chủ là nên đi đúng làn đường dành cho xe máy. Nhiều cụ đi xe máy mà toàn chạy sang làn đường dành cho ô tô. Em gặp nhiều lắm, nhiều lúc em còi cho điếc tai mà xe máy nó có chịu nhường để em đi đâu nên thôi đành phải vượt phải. Hy vọng tất cả các bác đều có văn hóa giao thông để đường thông hè thoáng .

Cụ ơi , thường ngày em cũng mượn được 4 bánh để đi làm nên cũng biết đi đúng làn là thế nào cụ ạ, em đi đúng nên mới lên đây nói chuyện phải trái chứ nếu sai ai lại lên đây làm gì, xấu hổ chết.:P:P:P
Thế em mời cụ li để tiếp tục sự nghiệp ạ.

fadco

Xe container
Logo OF đâu phải là Giấy chứng nhận ko đi ẩu đâu:)

Thích Lái Xe

Xe tải
Website
www.otofun.net
Nhân tiện đây cũng nhắn tới mấy bác kinh doanh nghanh nghề nhậy cảm như matxa,nhà nghỉ,kako... chuẩn bị mấy tờ báo khổ rộng che biển thì kéo kín luôn cái logo nhá:)):)):))

Hung Nissan

Xe buýt
Hội nghị thành công tốt đẹp, mời cả nhà cũng (b)(b)(b)
Linkx xem tổ chức họp rút kinh nghiệm với anh em KMC đi, lâu rồi ko gặp, thèm (b)(b)(b) quá.

bivea6

Xe máy
Em là chủ tịch KMC, bác ít online nên chưa biết ạ, em đưa lại cái văn bản này cho bác tham khảo Ngày hôm qua chủ nhật mà em còn phải đi giải quyết việc của bác, thấy em vất vả không :D

Được làm nhân vật chính của thớt 9pages, em cũng muốn được cảnh cáo ạ :19::19::19:.

Sao em chưa được bữa ra mắt nào thế tân chủ tịch???????????. Bác có chạy chức chạy quyền thì cũng bớt lại tí chút cho anh em hưởng lộc chứ ạ :^)

kduc

Xe Cứu Trợ
Thế là kết thúc có hậu roài:41::41:

Alone77

Xe container
Em cứ hóng hớt màn liên hoan chúc mừng hội nghị thành công tốt đẹp mà chẳng thấy giề!!!(b)

koda

Xe tải
Kiến tha các cụ KMC,

Như các cụ đã biết, đám cưới Minh Thangloiauto đã diễn ra vô cùng hoành tráng. Em chưa thấy đám cưới nào nhiều bia như thế . Mong sao thứ 6 tới đám cưới BanhGau cũng tương tự

Có một số việc phải thông báo tới các cụ như sau:

1. Cách chức chủ tịt tự phong của thành viên Vietvoiz, thu toàn bộ giấy tờ, con dấu (Giả), khởi kiện Vietvoiz về tội làm giả con dấu, đưa hối lộ và tự phong chức cho mình, gây mất đoàn kết, chia rẽ nội bộ KMC ...

2. Giao cho bí thư đường lối Khôi Kilik tổ chức cho KMC đi ăn cưới BanhGau

3. Chương trình kỷ niệm 1 năm thành lập KMC

Sắp tới 19.4.2010 - KMC sẽ tròn 1 năm tuổi. Các thành viên Kụ Chột đã họp bàn và thông qua quyết định như sau:

- Tổ chức chương trình ăn chơi thác loạn 2 ngày.
- Thời gian: 17-18.04.2009 (Thứ 7 và chủ nhật).
- Địa điểm dự kiến: Mai Châu - Hòa Bình
- Thành phần: KMC cùng gia đình, bạn bè ...
- Kinh phí: Xin tài trợ từ quốc Vương Campuchia

Đề nghị các thành viên ném đá vào chương trình trên, nếu cần thiết có thể sẽ tổ chức một đoàn đi tiền trạm, tăng cường họp trù bị để cuộc chơi được thác loạn hoàn hảo

Trân trọng

thay mặt HĐQT cty cổ phần KMC nhất trí phương án trên của cụ XXeomM

duytrong

Xe lăn
cụ nào kiếm được lo go o f kiếm giúp em 1 cái thèm quá mà chưa có cách nào kiếm được ạ .:69: