[Thảo luận] Cảnh báo xxx vịn bậy tại ngã tư Xã Đàn - Nguyễn Lương Bằng

kienkid

Xe container
thê mà cụ ko quay cái cờ nhíp cho bõ ghét cái cậu xxx kia

omon

Xe buýt
xxx bây giờ k mấy thằng thuộc luật đâu .

hoangthanhlong

Xe hơi
Sao bác không làm cái clip,bác không Sao nhưng gặp người khác Chúng nó lại lừa dc thì sao

x.man

Xe điện

lickken3001

Xe hơi
h vẫn còn mấy vụ đèn có tác dụng phân làn=)). Có mấy clip bị mấy cụ trên này mắng cho 1 trận rồi còn gì nữa

gameover1107

Xe tăng
bọn này bắt láo nhỉ. vớ vẩn thật

lonelydriver

Xe buýt
Bọn nó biết cả đấy, chú nào k biết luật là nó xơi tái
Thật là buồn các cụ nhỉ...

Nắm vững luật nhưng không tập trung vào việc hướng dẫn giao thông...

Chỉ nhăm nhăm làm mất thời gian của người dân thuộc luật và nặn tiền của những người yếu bóng vía...
Muốn người tham gia giao thông tôn trọng thì làm đúng chức trách đi

TrungPhong.

Xe tăng
Cụ đúng luật đấy nhưng e nói thật nếu có ý thức thì không nên đi như thế sẽ xung đột và gây cản trở với phương tiện rẽ trái. Trong tình huống này thì xxx cũng chỉ nên nhắc nhở thôi nhưng cụ cụ cũng cần thay đổi hành vi này. Cả ở ngã tư Minh Khai-Đại La cũng vậy.

VNM

Xe điện
Lần sau nên đưa giấy tờ ra nhử nhử, chờ nó định cầm thì mình giật lại, bảo: "Tôi chỉ cho anh nhìn thôi nhá" =))

Chỉnh sửa cuối:

trongbach

Xe buýt
Ở đây 2 đèn chênh lệch có 5 giây thôi và rẽ trái được đi trước nên em mới dừng ở đó, đằng trước họ rẽ xong em lên đến vạch thì vừa kịp đèn xanh đi thẳng, chứ nếu nó lệch hẳn nhau thì em đã ko dám.
Lúc bị vẫy vào em cũng đoán ra đc lỗi gì rồi nhưng em ko mang đt xuống để tác nghiệp nên ko có clip hầu các cụ đc. Tính em hiền lành nhút nhát nên có biết 100% mình đúng thì em cũng để cho xxx giữ thể diện, ko căng thẳng làm gì. Hơn nữa vừa xuống xe đã lăm lăm đt dí vào mặt xxx em thấy nó cũng thế nào í, lại dễ gây ức chế cho xxx. Làm việc với xxx lúc nào em cũng giữ thái độ ngoan ngoãn để 2 bên cùng thoải mái (nhưng chưa xxx nào bắt nạt đc em đấy). Tính em nó vậy, ngại va chạm nếu các cụ cho em là hèn nhát thì em cũng xin nhận thôi!
E vừa check cho cụ xong nhé,cụ đỗ ở đấy là sai vì ở dưới đường có mũi tên rẽ trái cụ nhé. May mà cụ gặp xxx non.

sultan

Xe tải
E vừa check cho cụ xong nhé,cụ đỗ ở đấy là sai vì ở dưới đường có mũi tên rẽ trái cụ nhé. May mà cụ gặp xxx non
Chiều nay em đã qua check lại và đúng như cụ nói có mũi tên chỉ hướng đi nhưng rất mờ, Hôm đó buổi tối em ko quan sát thấy nên mới tự tin nói chuyện với xxx như thế, cũng tối hôm ấy em còn đi qua đó lần nữa và cẩn thận nhìn lại nhưng ko thấy, đêm về mới dám phọt lên cho các cụ. Em may mắn khi gặp phải tay xxx non và ko nắm chắc luật nên thoát tội!
Dù sao em cũng đã đi sai, lại còn có lời lẽ ko tôn trọng xxx. Em xin nhận lỗi và chân thành xin lỗi các cụ vị đã làm sai lệch thông tin về nút giao này đồng thời làm xấu thêm hình ảnh của xxx!

Edogawan77

Xe máy
Chiều nay em đã qua check lại và đúng như cụ nói có mũi tên chỉ hướng đi nhưng rất mờ, Hôm đó buổi tối em ko quan sát thấy nên mới tự tin nói chuyện với xxx như thế, cũng tối hôm ấy em còn đi qua đó lần nữa và cẩn thận nhìn lại nhưng ko thấy, đêm về mới dám phọt lên cho các cụ. Em may mắn khi gặp phải tay xxx non và ko nắm chắc luật nên thoát tội!
Dù sao em cũng đã đi sai, lại còn có lời lẽ ko tôn trọng xxx. Em xin nhận lỗi và chân thành xin lỗi các cụ vị đã làm sai lệch thông tin về nút giao này đồng thời làm xấu thêm hình ảnh của xxx!
Chả có gì gọi là xấu thêm cả. xxx mà nó tử tế thì đã không giở võ "đèn có tác dụng phân làn" và ra chỉ cho cụ thấy mũi tên chỉ hướng rẽ trái dưới lòng đường, sau đó đề nghị phạt cụ lỗi "không tuân thủ vạch chỉ đường". Nó vẫn ủ mưu làm thịt người dân bằng lỗi sai làn. Khốn thật.