[Thảo luận] Cảnh báo: XXX bắt nhiệt tình lỗi chèn vạch, sai làn Ngã 3 Kim Liên Mới đi xuống Hầm

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
em toàn đè vạch.... oto ở đây suốt
đoạn rẽ từ đào duy anh sang trái để đi xuống hầm xxx cũng hay đứng để phạt lắm đấy

neo8840

Xe tải
Cám ơn cụ đã nhắc nhở
Thank

HongHa

Xe điện
Đường đông thế thứ nhất không hiểu sao cụ chủ lại đi chéo được để chèn vạch nhỉ vì cả 2 làn xe máy+ô tô bao giờ cũng kín xe mà, nên phải vào ngã tư thì mới chuyển hướng được chứ nhỉ.
Thứ 2 là mắt xxx tinh thật đáy
em đi tầm 4h nên làn xe máy cũng ko đông, chứ mọi lần đông em rẽ phải vòng sang Đào Duy Anh cho nhanh rồi ạ

tienlq

Xe buýt
Chiều ngược lại chỗ thắt cổ chai chỗ hàng rửa xe, xe em đi thẳng nhưng toàn phải đi làn có đèn rẽ trái (có mũi tên rẽ trái) qua chỗ thắt mà chuyển làn đi thẳng thì chắc chắn đè vạch liền, chỗ đó xxx có bắt không ạ.
Tiện thể em hỏi các cụ, khi đi qua ngã tư như vậy thì mình nối đuôi xe trước mà đi, không nhìn thấy vạch trên đường gì cả, xe trước họ đè vạch thì chắc chắn mình cũng đè vạch luôn, vậy nếu xxx không bắt xe trước mà lại bắt đúng xe mình thì có cãi được không ạ, ví dụ lí luận là tại xe trước anh không bắt nên tôi tưởng là được đi thế,...

Chỉnh sửa cuối:

adonis

Xe buýt
3x mà bắt chỗ này là quá hiểm:-s

meoblack

Xe tải
tienlq viết

"Chiều ngược lại chỗ thắt cổ chai chỗ hàng rửa xe, xe em đi thẳng nhưng toàn phải đi làn có đèn rẽ trái (có mũi tên rẽ trái) qua chỗ thắt mà chuyển làn đi thẳng thì chắc chắn đè vạch liền, chỗ đó xxx có bắt không ạ.
Tiện thể em hỏi các cụ, khi đi qua ngã tư như vậy thì mình nối đuôi xe trước mà đi, không nhìn thấy vạch trên đường gì cả, xe trước họ đè vạch thì chắc chắn mình cũng đè vạch luôn, vậy nếu xxx không bắt xe trước mà lại bắt đúng xe mình thì có cãi được không ạ, ví dụ lí luận là tại xe trước anh không bắt nên tôi tưởng là được đi thế,.
"
Không được đâu cụ ợ .Cháu bị bắt ở đoạn Quốc Tử Giám sang Cát linh lỗi sai làn. Sau đó cháu đứng chỉ cho XXX các xe khác cũng phạm lỗi y như cháu, vậy mà nó chỉ lắc đầu cười và nhất định đòi phạt cháu, cháu tức quá mà k làm gì được vì sét cho cùng mình đi sai làn mà.

cwise

Xe container
Chiều ngược lại chỗ thắt cổ chai chỗ hàng rửa xe, xe em đi thẳng nhưng toàn phải đi làn có đèn rẽ trái (có mũi tên rẽ trái) qua chỗ thắt mà chuyển làn đi thẳng thì chắc chắn đè vạch liền, chỗ đó xxx có bắt không ạ.
Tiện thể em hỏi các cụ, khi đi qua ngã tư như vậy thì mình nối đuôi xe trước mà đi, không nhìn thấy vạch trên đường gì cả, xe trước họ đè vạch thì chắc chắn mình cũng đè vạch luôn, vậy nếu xxx không bắt xe trước mà lại bắt đúng xe mình thì có cãi được không ạ, ví dụ lí luận là tại xe trước anh không bắt nên tôi tưởng là được đi thế,...
Bác mà đi thế là tự biến thành gà quay + bia hơi Hà Nội đó. :P