[Thảo luận] Cảnh báo về kiểu ăn cướp mới xuất hiện

dzuy1010

Xe tăng
Để không nhìn thấy, các cụ dán kính đen kịt vào nhá

beefburger

Xe tăng
Các cụ lên trên HAI BÀ TRƯNG chỗ hay thay lốp xe, cửa hàng nào cũng có dịch vụ vá xe di động, em có mấy mối quen các em ấy gọi phát là đến làm không kể thời gian, trong các quận nội thành 50.000/phát cả công đi lại cho anh em thêm vài nghìn gọi là chỗ quen biết mà đảm bảo. Còn ngoại thành nếu cụ chấp nhận trả thêm chút chi phí đi lại nữa các anh em thợ đều đi, có hôm em đi cùng bạn 12h đêm dính đinh trên đường thăng long gọi về bảo các em mang đồ đến làm gọi xe đi mình trả tiền các cụ đoán bao tiền? 150.000/phát cộng với 300.000 tiền taxi các chú ấy ra cho nhanh hơn đi xe máy là ok mà lại đảm bảo chả lo gì hết. Ngồi đợi đến mai à.
Còn với bọn vớ vẩn em nói luôn các cụ cứ để quả hàng nóng trên xe, *** lằng nhằng phát làm luôn, em thấy sơn bắt tùy mặt thế nào chứ....em đi không gặp bọn này bao giờ, mà gặp là em chỉ thích chiến luôn không nói nhiều. Có lần em bem được hai thằng vặt gương xe của em, sướng vãi cứ mặt nó em dập vào lazang xe em đến khi đỏ lòm hết lazang em mới cho ra vỉa hè ngồi. xong em để xe nguyên vậy đi mấy ngày ngoài đường lúc đỗ đèn đỏ toàn bị soi cái lazang sao nhiều máu thế mà em không rửa. em tán thành nếu box mở club phản ứng nhanh của OF em tham gia ngay

Chỉnh sửa cuối:

beefburger

Xe tăng
Các bác có đồ chẳng chịu cất đi. Cứ phơi ra cho thiên hạ nó nhìn. Ngẩng cao đầu với người thòm thèm. Cúi gập người với bọn lưu manh
Cái kiểu nghĩ như cụ thì chỉ xuốt đời bị tụi nó ngồi lên đầu thoai, hãy chân thành với người thòm thèm để họ có thêm ý chí mà phấn đấu còn với bọn chó kia là chỉ có một chữ CHIẾN - XIÊN

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Em cám ơn các bác đã votka em, thực sự là em say rồi he he

beefburger

Xe tăng
Em cám ơn các bác đã votka em, thực sự là em say rồi he he
Bác teana ghé qua chỗ em bảo găm mấy quả địa chỉ di động tốt lắm bác ạ, em thấy mình đi xe nên có một số dịch vụ hỗ trợi như thế khi cần dùng là có ngay mà rất tiện. em vod bác rồi đó

laceti.se

Xe buýt
Các cụ lên trên HAI BÀ TRƯNG chỗ hay thay lốp xe, cửa hàng nào cũng có dịch vụ vá xe di động, em có mấy mối quen các em ấy gọi phát là đến làm không kể thời gian, trong các quận nội thành 50.000/phát cả công đi lại cho anh em thêm vài nghìn gọi là chỗ quen biết mà đảm bảo. Còn ngoại thành nếu cụ chấp nhận trả thêm chút chi phí đi lại nữa các anh em thợ đều đi, có hôm em đi cùng bạn 12h đêm dính đinh trên đường thăng long gọi về bảo các em mang đồ đến làm gọi xe đi mình trả tiền các cụ đoán bao tiền? 150.000/phát cộng với 300.000 tiền taxi các chú ấy ra cho nhanh hơn đi xe máy là ok mà lại đảm bảo chả lo gì hết. Ngồi đợi đến mai à.
Còn với bọn vớ vẩn em nói luôn các cụ cứ để quả hàng nóng trên xe, *** lằng nhằng phát làm luôn, em thấy sơn bắt tùy mặt thế nào chứ....em đi không gặp bọn này bao giờ, mà gặp là em chỉ thích chiến luôn không nói nhiều. Có lần em bem được hai thằng vặt gương xe của em, sướng vãi cứ mặt nó em dập vào lazang xe em đến khi đỏ lòm hết lazang em mới cho ra vỉa hè ngồi. xong em để xe nguyên vậy đi mấy ngày ngoài đường lúc đỗ đèn đỏ toàn bị soi cái lazang sao nhiều máu thế mà em không rửa. em tán thành nếu box mở club phản ứng nhanh của OF em tham gia ngay
Cụ beef pm cho em cái số điện thoại của mấy chú em cụ được ko ạ. Em cảm ơn cụ!

ninhcd

Xe tăng
Khốn nạn thật đó, giờ có xịt lốp bất ngờ, e ngồi trong xe rút sẵn cái tạc tạc phòng thân, chơ fko còn ai mới tính tiếp các cụ nhỉ.
tks cụ chủ đã cảnh báo nhé

silverhair117

Xe tăng
Tình huống hiểm nghèo thật! Thường thì lúc đó ta chỉ có 1 bọn chúng thường 3-4, có hàng chiến cũng khó thực hiện. Thế này khác nào ăn cướp. Có lẽ dính đinh thấy xịt lốp nhanh cần gọi 113 chứ chả phải 116 các kụ nhể!

beefburger

Xe tăng
Cụ beef pm cho em cái số điện thoại của mấy chú em cụ được ko ạ. Em cảm ơn cụ!
mấy chú em theo kiểu gì cụ? Chú em vá xe cho cụ hay chú em ....đến để chiến ạ? Cụ thích chú em nào cho em rõ nha.

beefburger

Xe tăng
Em có con kiếm mua ở Móng Cái, dài khoảng 70cm, cất ở chỗ nào tiện dụng nhất các bác nhỉ?
Cụ đã mua được thì việc gì phải hỏi chỗ cất, hay cụ muốn để anh em biết cụ có hàng nóng? sedan cụ để sau cốp, xe 7 chỗ cụ để ngay ghế sau ấy, tiện lúc nào chả rút được. Cụ muốn cẩn thận hơn pm em chỉ cụ kỹ hơn nữa. 70cm hàng cắm tuýp à? hàng này lỏng lẻo bỏ *** àm ăn gì.

newdrive

Xe tải
Khốn nạn thật đó, giờ có xịt lốp bất ngờ, e ngồi trong xe rút sẵn cái tạc tạc phòng thân, chơ fko còn ai mới tính tiếp các cụ nhỉ.
tks cụ chủ đã cảnh báo nhé
tạc tạc mua ở đâu đới kụ , tư vấn em phát ....

anzure

Xe hơi
Cụ này thiện chiến quá, nhà cháu kính phục :-bd May mà nhà cháu chưa có gặp trường hợp này như thế nào. Lần sau là phải khoá cửa xe ngay.

wayyss

Xe hơi
Thanks bác chủ thớt cảnh báo. Xã hội giờ sợ thật hic

Zonda R

Xe tăng
Thủ đoạn như thế này thì quả thật là loạn rồi!
Nhiều khi biết cũng không đỡ nổi!

New_Carens

Xe điện
Đã thế cứ bác nào lăng xăng lao vào giúp mềnh nhiệt tình quá ta bắt luôn vất vào vệ đường:D

Rickyman

Xe điện
chia buồn với bác chủ thớt, khi được một bài học chúng ta phải mất một cái gì đó.
Câu này chuẩn ah...kinh nghiệm bản thân nhớ lâu gấp nghìn lần kinh nghiệm của người khác. Cám ơn cụ chủ thớt đã cảnh báo!

rfs

Xe điện
Hehe cám ơn a Tiến đã kéo thông tin về cho ae đề phòng.