Cảnh báo sửa xe ở cửa hàng Quang Minh (18 Lê Văn Lương)

Prius

Xe buýt
Đọc xong bài cụ em có ý kiến thế này: Em sợ cụ ham rẻ, sau khi đi hỏi các CH rồi nên quyết định vào đó!Sao cụ không ra đầu số 1 Lê Văn Lương? Cửa hàng Long Thịnh to đùng, uy tín thế lại không vào lại đi vào chỗ xã hội đen làm gì, trước khi làm gì thì phải tìm hiểu kỹ đã chứ?Cụ biết cái diễn đàn này rồi mà còn vào chỗ ấy? Chắc 3 tháng nay nó mới lừa được 1 người như cụ, anh em trên này có ai vào đấy đâu,nhiều người dính rồi mới lên OF hỏi thì muộn rồi, không chữa được nữa, hàng thằng nào nhập thằng đấy BH chứ có phải là hàng sẵn trên thị trường đâu.Nhìn chung là chấp nhận bỏ nó đi thay cái khác thôi cho đỡ rắc rối,sửa cũng hỏng tiếp, hàng rơm nên không hỏng mới là.Dẫu sao cũng thành thật chia buồn cho TH của cụ, cụ xử lý với thằng c.h.ó ấy như vậy cũng phải. Coi như là làm phúc bố thí cho cả lò nhà nó.Quản lý CH tên là Sáng, đã thế lại chuyên lập nick trên OF để tung hứng sản phẩm của mình, thô thì thôi rồi

trungnh

Xe tăng
Đọc xong bài cụ em có ý kiến thế này: Em sợ cụ ham rẻ, sau khi đi hỏi các CH rồi nên quyết định vào đó!Sao cụ không ra đầu số 1 Lê Văn Lương? Cửa hàng Long Thịnh to đùng, uy tín thế lại không vào lại đi vào chỗ xã hội đen làm gì, trước khi làm gì thì phải tìm hiểu kỹ đã chứ?Cụ biết cái diễn đàn này rồi mà còn vào chỗ ấy? Chắc 3 tháng nay nó mới lừa được 1 người như cụ, anh em trên này có ai vào đấy đâu,nhiều người dính rồi mới lên OF hỏi thì muộn rồi, không chữa được nữa, hàng thằng nào nhập thằng đấy BH chứ có phải là hàng sẵn trên thị trường đâu.Nhìn chung là chấp nhận bỏ nó đi thay cái khác thôi cho đỡ rắc rối,sửa cũng hỏng tiếp, hàng rơm nên không hỏng mới là.Dẫu sao cũng thành thật chia buồn cho TH của cụ, cụ xử lý với thằng c.h.ó ấy như vậy cũng phải. Coi như là làm phúc bố thí cho cả lò nhà nó.Quản lý CH tên là Sáng, đã thế lại chuyên lập nick trên OF để tung hứng sản phẩm của mình, thô thì thôi rồi
Cụ cho em xin cái nick của ông Sáng này với, có gì em còn tránh ạ.

namlieu102vnn

Xe điện
e cay nhất là cái thể loại này (mặc dù chưa dính về xe nhưng cũng dính với cái bọn sửa chữa điện thoại và laptop) . làm ăn thế thì liệu được cứ cho là vài chục triệu của khách đi chăng nữa thì chúng nó sẽ phải mất nhiều hơn số đó bội lần , nhân nào quả đó . người ta tạo uy tín thương hiệu đâu phải chỉ có ngày một ngày hai tiền của vứt ra cái là được đâu , thế mà chỉ vì cái lợi chỉ biết lúc nào chúng nó cũng đúng mình thì sai (dĩ nhiên cũng có lúc mình sai vì chưa biết sử dụng nhưng đa phần là do thợ) . làm ăn thì cũng phải tích phúc tích đức cho con cho chau .

vuahe77

Xe điện
Ở chỗ đấy 12h đêm vắng lắm chẳng có ma nào cả, kụ thuê 1 thằng cha chợ người làm 1 xô mứt pha nhớt tặng miễn phí xem dư thế nàoX_X

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Lần sau hát bài ca Người Thợ lặn cho lành :77:

bellring

Xe buýt
Cảm ơn bác chủ thớt đã chia sẻ thông tin cho bà con. Thôi coi đó là tháng "hạn" của bác đi, theo em bác thay bộ mới đi chứ cứ nhìn thấy cái đồ đó càng bực mình.

Europe

Xe buýt
Muốn làm gì, trừ trường hợp khẩn cấp, em đều lên đây tham vấn ý kiến anh em. Hôm vừa rồi ra cụ Hùng Cò mua phụ tùng về để thằng em thay lấy (bugi, chổi gạt nước, lọc dầu, lọc gió các loại), rẻ được gần 1 triệu so với thay trong gara, thấy sung sướng đến ngày hôm nay. Khoái nhất là quả lọc gió điều hòa, ở số 1 Lê Trọng Tấn nó chém mình 800k, ra bác Hùng Cò có 400k, hàng xịn y chang nhau.

Chia buồn với cụ chủ thớt. Chuyện đã xảy ra thì cho qua, dù sao qua đây có kinh nghiệm rồi.

30K8782

Xe tải

Moe

Xe hơi
Em cũng một lần vào cửa hàng đó lắp bóng xenon, ngu không tham khảo nên bị nó chém 2.8tr đôi xenon tàu.
Đi về đến nhà thì tịt luôn một bên đèn, hôm sau phải đến thay ballad.
Và hiện trạng bây giờ:
- Ánh sáng hai đèn khác nhau, một bên vàng, một bên xanh.
- Một bên đèn lúc bật cứ nhấp nháy mãi rồi mới sáng (chắc sắp hỏng).

Cạch đến già cái cửa hàng đó.

son_ktt

Xe hơi
Chia buồn với cụ chủ thớt! Bọn nó làm ăn kiểu vậy thì chỉ có đóng cửa thôi, em ghi nhớ địa chỉ để cạch mặt rồi.

hanoivw9837

Xe hơi
Chia buồn cùng cụ, loai lừa đảo này chắc sắp đóng cửa rồi

buonvn

Xe tải
Muốn làm gì, trừ trường hợp khẩn cấp, em đều lên đây tham vấn ý kiến anh em. Hôm vừa rồi ra cụ Hùng Cò mua phụ tùng về để thằng em thay lấy (bugi, chổi gạt nước, lọc dầu, lọc gió các loại), rẻ được gần 1 triệu so với thay trong gara, thấy sung sướng đến ngày hôm nay. Khoái nhất là quả lọc gió điều hòa, ở số 1 Lê Trọng Tấn nó chém mình 800k, ra bác Hùng Cò có 400k, hàng xịn y chang nhau.

Chia buồn với cụ chủ thớt. Chuyện đã xảy ra thì cho qua, dù sao qua đây có kinh nghiệm rồi.
cho em cái địa chỉ của cụ này cái em lướt qua tí xem sao