Cảnh báo phạt vượt đèn vàng, xxx Hải dương bắt láo

cusao

Xe lăn
Đúng, chỉ cần một bộ phận của xe chạm vạch dừng (không cần đến bánh trước) thì đã là qua vạch dừng rồi.
Vâng, thế em mới thấy lạ
Hồi em học lấy giấy phép ý ạ. Các thầy dạy luật có nhắc bọn em là "...khi đèn đỏ, xe đã vào ngã 4 1 phần thì được phép khẩn trương đi qua ngã 4...."
Ở đây, các bác ý là đèn vàng, có ảnh chụp hẳn hoi mà vẫn 50/50 là bởi "vội" thì em lấy làm ngạc nhiên lắm lắm.
Em đã từng bị vịn lỗi này với cả 1 clip trọn vẹn. Em không hề cãi, chỉ bày tỏ lý lẽ của mình rồi xxx ra sức giải thích abc...e cứ yên lặng nghe rồi dọa lập bb này nọ, em vẫn chăm chú nghe, chẳng nói gì thêm...Cuối cùng xxx mân mê bộ giấy tờ của em rồi ra cái điều ban phát ân huệ, rằng " ....em nói giải thích thế để anh rút kinh nghiệm, còn bây giờ thế nào thì tùy anh ...". Dứt lời, xxx để bộ giấy tờ ra ngoài cửa sổ bốt. Ơ ! còn thế lào nữa? em nhẹ nhàng - lặng lẽ gom giấy tờ của mình và ktra lại lần nữa xem đúng tên minh chưa rồi lên đường thôi.

Kim_trong_ven

Xe tải
1. Bánh trước đã qua vạch khi đèn vàng => ko lỗi. xxx cho xem video thì nói vài câu xxx cho đi ngay, mất gì time đâu mà ko chiến. Mà để xxx nắm được thóp đang vội thì xác định nắm phần thua@@ E chở cả nhà về quê, bị xxx bắt láo còn định gọi taxi cho cả nhà về quê trước, e ở lại chiến, thế là e nắm lợi thế :)) Mà nghe giọng tả thì cụ chủ 50/50 chắc rồi:(

2. Hải dương cũng là quê ngoại e + quê nội vợ nên e về khá thường xuyên. Dù đi quen rồi nhưng lần nào chạm Hải dương, cũng phải hết sức cẩn thận và tập trung. Nhục lắm:( Giống đi ở Hải phòng vậy, qua đường sắt, nút giao là cứ phải đi song song với xe bên cạnh, nó đi lỳ ra (công thì đi nhanh làm sao lúc bắt đầu@@) thì mình cũng lỳ ra theo cho hết đoạn giao cắt. Nhục:((
Cụ này nói chuẩn, xxx cũng chỉ là đi làm và mình cũng vậy. Kiếm tiền cả thôi... Kiếm được cũng phải vất vả, không ăn được phải nhả, ko để bỗng dưng muốn ăn là ăn được.
Xxx ở HN còn lịch sự chứ mấy c_____ho sắc hó ở Hải Dương thì nhất là bằng gửi đường bưu điện. Tiền nộp kho bạc nhà nước cho nó chuẩn...

RubynamitnA

Xe điện
Em mới về quê lên cảnh báo các bác về xxx Hải dương phạt lỗi vượt đèn vàng rất nhiều đoạn. Từ Hải phòng lên xxx rình chụp ảnh ở ngã tư chỗ khu CN Đại an nhưng đến tận gần Sặt mới bắt (chắc chia làm các chốt để gom 1 thể). Chiều về đoạn Quý dương, Lai xách, chỗ nào có đèn các bác cản thận. Xe em vượt bánh trước qua vạch khi đèn vàng vẫn bị tóm. Vì vội đi nên em không tranh cãi chấp nhận phạt. Nghỉ lễ xxx rình nhièu, các bác về quê lên cẩn thận. Cẩn thận với mọi ngã 4 có đèn địa phận HD các bác nhé.
Người tham gia giao thông có thể tự mình hoặc nhờ người khác để bảo vệ mình. Cụ nên lắp cái camera hành trình cụ ạ.

hungnoo

Xe máy
cám ơn bấc đã chia sẻ

mrtran84

Xe tải
Cho e chửi phát. E bị phạt đèn vàng và ko có bằng chứng. Xin đểu tiền em, e ko đủ 500k. Sau đó cầm bằng và viết giấy phạt. E bị phạt 1,6tr và thu bằng 2 tháng. Сука блет собака