Cảnh báo ngã 4 nguyễn trãi khuất duy tiến hướng từ Hà Đông về HN - 3 làn vạch rẽ trái

Pham Thai Hoang

Xe tải
Cái biển hướng dẫn hướng đi đó từ thời xa xưa rùi, các anh GTCC nhà ta vẫn để lại làm kỷ niệm cụ ợ. Lưu luyến quá thành tắc trách là vậy đó:D Cơ mà rẽ trái đoạn này cụ cứ cua rộng rộng ra nhé để sang làn đi thẳng dưới gầm cầu vì làn rẽ trái các anh ý cũng để to lắm đó ợ:D Chắc cú cụ ở làn rẽ trái, cứ đâm thẳng gần nửa đường rùi mới cua thì sẽ vào làn đi thẳng. E cứ cẩn thận cho nó lành@@
Ô, thế em muốn rẽ phải để đi lên đường vành đai 3 đi Cầu Thanh Trì thì đi thế nào các cụ nhể??? em thấy chỉ có 3 làn rẽ trái, 1 làn đi thẳng, thế đường rẽ sang Nguyễn Xiển chả thấy đâu cả là thế nào???

thinhkieuphong

Xe điện
Ô, thế em muốn rẽ phải để đi lên đường vành đai 3 đi Cầu Thanh Trì thì đi thế nào các cụ nhể??? em thấy chỉ có 3 làn rẽ trái, 1 làn đi thẳng, thế đường rẽ sang Nguyễn Xiển chả thấy đâu cả là thế nào???
đường rẽ phải ở đoạn trước rồi cụ nhé. Đoạn em vẽ là đi qua đoạn đó rồi

Kyle.Dinh

Xe hơi
Giờ còn cái bẫy này không các cụ ơi?

cusao

Xe lăn
Hết rồi, ổn rồi.
Mỗi tội các hướng rẽ trái chờ đèn hơi lâu

orion101

Xe tải
Vạch kẻ đường thôi.
Chưa có biển hiệu lệnh phân làn nên họ có phạt chỉ mất 150 ngàn vì sai vạch kẻ đường.
CSGT đội 7 là bắt lỗi tận thu nhiều nhất nên các bác chú ý kẻo mất tiền vì vi pphạm.
Có biển thì sao cụ ơi? em không hiểu tại sao lại đặt biển "phân làn" ở đây ạ? :D.

Website
www.facebook.com
Hôm qua em đi qua chỗ này, đến gần đèn đỏ thấy có vạch đi thẳng, chen lên đến sát đèn thì trên cái vạch đi thẳng nó chơi luôn vạch rẽ trái các cụ ạ (cách độ 1m). (nếu cụ nào đi thẳng thì phải đi sát vào bên phải, còn ko thì phải chui xuống hầm). Hôm qua em đúng ra là đi xuống hầm nhưng quen là nó chưa thông nên vẫn đi bên ngoài. Đèn xanh em đi thẳng luôn nhưng ko thấy xxx nào ra, chắc mới nên chưa phạt chăng? Các cụ cẩn thận nhé

Em định post clip lên đây nhưng cam của em nó lại xoá mất đoạn đấy rồi :( vẽ tạm cái hình = paint hơi xấu :D
Sao cụ ko đi trong hầm có phải nhàn ko ạ. =))
Mà đi thẳng có 1 làn thế thì rẽ phải nó ở chỗ nào cụ nhỉ?
(Hỏi hơi ngu) hic hic...

cusao

Xe lăn
(Hỏi hơi ngu) hic hic...
Không ngu, bác ko đi qua đấy bác ko biết
- Rẽ phải trước chỗ đó khoảng 50m, rộng mênh mông
- Đi thẳng chỉ cần bé tí thế thôi vì chỉ dành cho 1 đoạn phố khoảng 200m là những nguwoif ko thể vòng lại đỉ đi hâm chui. Cò những ai dở hơi có thể đi hầm chui qua luôn mà lại không đi, thích đi trên mặt đường cho thoáng thì cũng ít thôi, vì cơ bản số dở hơi thường là ít hơn số minh mẫn

Website
www.facebook.com
Không ngu, bác ko đi qua đấy bác ko biết
- Rẽ phải trước chỗ đó khoảng 50m, rộng mênh mông
- Đi thẳng chỉ cần bé tí thế thôi vì chỉ dành cho 1 đoạn phố khoảng 200m là những nguwoif ko thể vòng lại đỉ đi hâm chui. Cò những ai dở hơi có thể đi hầm chui qua luôn mà lại không đi, thích đi trên mặt đường cho thoáng thì cũng ít thôi, vì cơ bản số dở hơi thường là ít hơn số minh mẫn
Vâng ạ. Chắc là các bác GT thấy đa phần các xe đi trong hầm rồi nên làn đi thẳng lúc đó chỉ dành cho số ít người ko thích vào hầm hoặc nhà ở đoạn đường ko rẽ đc xuống hầm thôi ạ.!

SABAIDI

Xe tăng
Hết rồi, ổn rồi.
Mỗi tội các hướng rẽ trái chờ đèn hơi lâu
Vẫn còn nguyên cụ nhé. Trước đèn đỏ hướng vào Hà Nội thì làn giữa vẫn mũi tên rẽ trái và đi thẳng, đùng phát sau đèn lại chỉ còn rẽ trái, như vậy ông nào muốn đi thẳng chỉ còn cách xuống bê xe sang làn trong cùng bên phải để đi tiếp :P
Em mới bị hỏi thăm xong, làm em mất 5p tranh luận rồi mới được đi tiếp :D

thinhkieuphong

Xe điện
(Hỏi hơi ngu) hic hic...
em mọi lần đi qua đó hầm nó chưa thông, đúng hôm đấy đi thì nó thông mấy hôm rồi nhưng mà quen đi ở trên rồi nên mới phát hiện ra 2 cái vạch chủ chuối đấy.

Vẫn còn nguyên cụ nhé. Trước đèn đỏ hướng vào Hà Nội thì làn giữa vẫn mũi tên rẽ trái và đi thẳng, đùng phát sau đèn lại chỉ còn rẽ trái, như vậy ông nào muốn đi thẳng chỉ còn cách xuống bê xe sang làn trong cùng bên phải để đi tiếp :P
Em mới bị hỏi thăm xong, làm em mất 5p tranh luận rồi mới được đi tiếp :D
cụ tranh luận như nào thế ?????

SPL

Xe container
Giờ chỗ này vẫn chuối, cái làn sát trái để quay đầu thì mấy bố rẽ trái cứ vô tư hồn nhiên đợi đèn đỏ làm cả đoạn dài đằng sau không quay đầu được, mặc dù cái biển quay đầu lù lù ngay trước mặt, chỗ này làm cái dải phân cách cứng cao độ 10cm thôi, dài khoảng 20m trở lên là dân tình khắc biết mà tránh, sáng nào em cũng dính ít nhất 1-2 đèn đỏ mới quay được đầu đưa con vào Nguyễn Quý Đức đi học :((

hunge3

Xe hơi
cám ơn cụ chủ cảnh báo!

Phmvn_duy

Xe máy
Cám ơn bác chủ .

SABAIDI

Xe tăng
em mọi lần đi qua đó hầm nó chưa thông, đúng hôm đấy đi thì nó thông mấy hôm rồi nhưng mà quen đi ở trên rồi nên mới phát hiện ra 2 cái vạch chủ chuối đấy.

cụ tranh luận như nào thế ?????
Bẩm cụ em đang tranh luận về cái này ạ

Gia_Khanh

Xe điện
E chưa hiểu lắm, đến giao lộ đấy mới rẽ trái thì làm sao chui xuống hầm đc nữa hả cụ, muốn xuống hầm phải nắn từ trc đó chứ

haiyenbn

Xe hơi
Cảm ơn cụ chủ vì thông tin hữu ích cho anh em OF. EM ít đi nên không biết.

thinhkieuphong

Xe điện