Cảnh báo ngã 3 giải phóng bến xe nước ngầm

tiennm

Xe tải
Làn bên kia có biển hay có hướng dẫn phần làn trước đó không mà xxx bắt được hả cụ ơi ? Em đi qua từ lúc còn đang hoàn thiện chỗ này giờ thì không biết thế nào rồi ?

doan_325i

Xe tải
thanks cụ chủ đã cảnh báo

@79

Xe hơi
Chiều hôm qua em lại thấy khoảng 5-6 cụ đứng 1 hàn dọc tập hợp để xxx thịt. Vì trời tối quá lại đỗ ở xa nên không chộp được kiểu nào. Để hôm nào chộp tý ảnh hầu các cụ.

hatmit

Xe tải
Em cũng vừa qua đó. Vợt nhiều thật, tuy nhiên vạch chỉ dẫn hướng đi sơn trên đường ko thuận tiện cho lái xe. Em phải vòng một vòng đấy ạ.

tungaudi

Xe đạp
thật là đáng thương, lúc nào đi qua đó cũng thấy vài cụ bị vợt.... đề nghị anh em loan tin nhanh cho bà kon tránh.... không biết bao giờ xxx mới đào xong cái mỏ này....

skindi76

Xe hơi
Kẻ làn như vậy thì xxx mới kiếm được chứ.

Dũng DGVN

Xe tải
Chào các Bac!

Tôi thấy Bác chủ thớt cảnh báo rất đúng, chỗ ngã 3 này mới Son lại và chia lại làn đường và có kẻ vạch dưới nền đường. Cần chú ý có hai làn rẽ trái đi về phía Cầu TTri. lưu ý hai làn sát với hàng rào sắt (bên trong cùng gọi là làn 1,2) dành cho rẽ trái rất to. Nếu bị che lấp bởi các xe phia trước thì sẽ không quan sát đựoc và dính lỗi.

Làn đi thẳng là làn thứ 3 truóc khi có vạch liền nếu đi thẳng fai chuyển làn ngay để tiếp tục đi về hướng Ngọc Hồi. Các Bác lưu ý cần thận và nhớ trước khi có ý định rẽ trái hay di thẳng để tránh bẫy CỌP.

Còn nữa tiện đây em xin hỏi : Ở đoạn ngã 3 kim đồn thấy XXX dứng nhiều và thường xuyên quá, có Bác nào chay cung đường từ GP qua đây và về đã từng làm luật với XXX để đi được thường xuyên xin mách bảo cho em để em cho mấy con xe của bên em chạy qua với mà đàng hoàng ko phải lo. Vì em hay giao hàng ở Bến Gầm cầu TT và khu bến xe Nghệ An?

Cảm ơn Các Bác nhiều

Dũng DGVN

Xe tải
Chẳng là chỗ này mới lắp đèn đỏ và kẻ vạch phân làn, các phương tiện đi thẳng từ hướng giải phóng - ngọc hồi phải đi sát vào làn trong cùng sát chân cầu cạn, làn rẽ trái to đùng rất dễ lừa anh em nhà mình các cụ nên chú ý, chiều nay em đi qua thấy *** đứng vợt không biết bao nhiêu mà kể.
Chào các Bac!

Em thấy Bác chủ thớt cảnh báo rất đúng, chỗ ngã 3 này mới Son lại và chia lại làn đường và có kẻ vạch dưới nền đường. Cần chú ý có hai làn rẽ trái đi về phía Cầu TTri. lưu ý hai làn sát với hàng rào sắt (bên trong cùng gọi là làn 1,2) dành cho rẽ trái rất to. Nếu bị che lấp bởi các xe phia trước thì sẽ không quan sát đựoc và dính lỗi.

Làn đi thẳng là làn thứ 3 truóc khi có vạch liền nếu đi thẳng fai chuyển làn ngay để tiếp tục đi về hướng Ngọc Hồi. Các Bác lưu ý cần thận và nhớ trước khi có ý định rẽ trái hay di thẳng để tránh bẫy CỌP.

Còn nữa tiện đây em xin hỏi : Ở đoạn ngã 3 kim đồn thấy XXX dứng nhiều và thường xuyên quá, có Bác nào chay cung đường từ GP qua đây và về đã từng làm luật với XXX để đi được thường xuyên xin mách bảo cho em để em cho mấy con xe của bên em chạy qua với mà đàng hoàng ko phải lo. Vì em hay giao hàng ở Bến Gầm cầu TT và khu bến xe Nghệ An?

Cảm ơn Các Bác nhiều

Mr Hoàng Hà

Xe hơi
Thank cụ ! bài viết của cụ rất hữu ích, chúc cụ lái xe an toàn :)

xe_muon

Xe hơi
Em bị rồi nên có kinh nghiệm. Hôm đó chắc mới phân làn, em không biết, đi thẳng mà lại vào gần giữa đường vì quả thật không đẻ ý là rẽ trái nó cho hai phần ba đường như thế, qua đèn đỏ bị vịn mà không hiể là tội gì, khi nó giải thích cho thì thỏa thuận theo tinh thần cam pu chia, nửa củ là nó cho em đi luôn. Giờ qua đó cảnh giác cao độ rồi.

PS. Nhưng em cho là chỗ này nó chia làn đúng vì lượng 4b đi pháp vân áp đảo.

TradaHN

[Tịch thu bằng lái]
Em bị rồi nên có kinh nghiệm. Hôm đó chắc mới phân làn, em không biết, đi thẳng mà lại vào gần giữa đường vì quả thật không đẻ ý là rẽ trái nó cho hai phần ba đường như thế, qua đèn đỏ bị vịn mà không hiể là tội gì, khi nó giải thích cho thì thỏa thuận theo tinh thần cam pu chia, nửa củ là nó cho em đi luôn. Giờ qua đó cảnh giác cao độ rồi.

PS. Nhưng em cho là chỗ này nó chia làn đúng vì lượng 4b đi pháp vân áp đảo.
Cụ này mất nửa củ vì là chưa đọc kỹ hướng dẫn sử dụng. Biển và vạch cãi nhau chan chát thế không cãi thì đúng là hơi phí tiền.

Dũng DGVN

Xe tải
Cụ này mất nửa củ vì là chưa đọc kỹ hướng dẫn sử dụng. Biển và vạch cãi nhau chan chát thế không cãi thì đúng là hơi phí tiền.

Thế có cụ nào bị ở Ngã 3 Kim đồng chưa? Chỗ đó XXX thường xuyên đứng và nó vợt rất nhiều đấy, qua đoạn này chỉ cần chú ý làn thôi.

ToyotaAltis2010

Xe máy
em toàn rẽ trái nên không để ý cái bẫy cho các cụ đi thẳng

xe_muon

Xe hơi
Đèn đỏ, em đỗ hẳn sang phần đường rẽ trái, đèn xanh bật em lại đi thẳng mà cụ, cãi sao được.