[Thảo luận] Cảnh báo: Một kiểu bẫy mới của xxx Sao Đỏ-Hải Dương (QL18A)!

Ngựa hoang.66

Xe tải

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ xxx mà chụp được cái ảnh một cu xxx hóa trang cầm máy ảnh chụp 4B kèm với cái bao tải trong hình thì Gặp nhau cuối năm sẽ có kịch bản hay!

tuyenvpt

Xe tăng
Vụ này có thể cãi trắng và quy trách nhiệm cho XXX không hoàn thành nhiệm vụ vì trách nhiệm của họ là đảm bảo ATGT trên tuyến đường họ quản lý, họ biết có trướng ngại vật thì họ phải xử lý cái trướng ngại vật đó ngay chứ sao lại để nó lù lù trên đường làm mất ATGT.

windys

Xe tăng
Em nghĩ, cụ nào hay đi làm qua tuyến này, lắp một cái camera hành trình, kèm theo một cái camera cầm tay.

Sau đó gặp chim mồi, cụ cứ ở *** nó, còi đèn loạn lên, tất nhiên là nó không cho cụ vượt. Đến chốt thì chạy xuống, nói với xxxx là tôi thông báo một trường hợp vi phạm luật giao thông, đề nghị các anh xử lí. Vì ngăn trở xe phía sau vượt rõ là phạm lỗi rồi. Các cụ cho xxx xem clip, đồng thời quay camera luôn lại, xxx k xử lí thì có thể khiếu nại xxx vào lỗi không hoàn thành nhiệm vụ.

Hí hí, các cụ thấy mưu em hay không ?

FANCRV

Xe tăng
Em đề nghị anh em OF lên kế hoạch vạch mặt bọn này đi. Những Cụ nào máu thì vào đây ạ, cháu sẵn sàng bỏ thời gian và cả tiền bạc ra để cho mấy con sâu mọt cặn bã này một bài học.

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Có lẽ Cụ nào làm luật sư nên tư vấn để kiện lũ XXX này . Lý do : Anh làm CSGT là nhằm đảm bảo trật tự an toàn giao thông đúng không ? Thế anh làm gì khi những người nông dân anh hùng của chúng ta lùa trâu bò , thả súc vật đi trên đường quốc lộ ? Sao anh không dọn cái bao tải kia đi ? Ý thức công dân anh để đâu chưa kể nhiệm vụ " cao quý" đảm bảo giao thông , trật tự anh để chỗ nào nhỉ ?

Có lần 2V đi chơi cùng lũ bạn đi taxi qua chốt CSGT chỗ Đông Anh có đàn bò đi nghênh ngang trên đường bèn thò cổ ra hét : Này ! Đồng chí ra đuổi mấy con bò kia đi nhé ! Báo hại Mr lái xe mặt xanh như chàm đổ xxx *** ! Các anh gọi thế tí về nó giết em mất . Mr XXX thì nhìn iem bằng ánh mắt hình viên đạn . Làm tró gì nhau , nhể ! Đúng thì các Cụ Vuốt em phát!

Chỉnh sửa cuối:

wersd

Xe hơi
Xxx còn bận núp rồi ăn bẩn các cụ nhà tq,làm gì có thời gian ra dọn cái bao tải đấy đi

QUYNHCHI

Xe buýt
Bọn này nó làm 24/24, công việc chính là làm luật xe tải, tạo và rình bắt lỗi xe du lịch.

airblade.2k11

Xe tải
Tạo lỗi như thế này thì quả thật là khó đỡ. Những trường hợp có chướng ngại vật thế này, bất khả kháng phải chém vạch thì có cãi đc k các cụ nhỉ?

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em đề nghị anh em OF lên kế hoạch vạch mặt bọn này đi. Những Cụ nào máu thì vào đây ạ, cháu sẵn sàng bỏ thời gian và cả tiền bạc ra để cho mấy con sâu mọt cặn bã này một bài học.
Vụ này có thể cãi trắng và quy trách nhiệm cho XXX không hoàn thành nhiệm vụ vì trách nhiệm của họ là đảm bảo ATGT trên tuyến đường họ quản lý, họ biết có trướng ngại vật thì họ phải xử lý cái trướng ngại vật đó ngay chứ sao lại để nó lù lù trên đường làm mất ATGT.
Cụ xxx mà chụp được cái ảnh một cu xxx hóa trang cầm máy ảnh chụp 4B kèm với cái bao tải trong hình thì Gặp nhau cuối năm sẽ có kịch bản hay!
Tại sao những việc như thế này bọn nhà báo ko lên tiếng để chúng` nó bớt làm càn.

Bản thân các óp phơ cũng là các nhà báo tự do rồi cụ ợ! Hơn nữa, bộ CA mới ra thông tư khuyến khích ghi lại hình ảnh xxx trong lúc làm việc!

Hai lần em đăng bài cảnh báo việc làm của xxx HD và QN đều thấy đã có kết quả nhất định cho dù là do em hay do nguyên nhân khác! Em không biết có phải là xxx đã "trà trộn" vào đây thăm dò tình hình rồi chuẩn bị để đối phó hay không! Nhưng có thay đổi cũng là tốt cho những tham gia giao thông rồi!

Vụ thứ nhất: xxx leo cây bắn tốc độ, chụp ảnh đè vạch ở Sao Đỏ-Hải Dương:

Mấy hôm sau về qua thấy cái cây đó bị chặt rồi:

Vụ thứ hai: xxx TP Móng Cái bắn tốc độ 20km/h:

Cái biên bản đó đây ợ:

Gium lại tí nữa:

Mấy hôm sau, cái biển hạn chế tốc độ 20km/h đã bị dỡ bỏ.

SPL

Xe container
Nhưng nó bắt mình thì phải có ảnh, không có thì cãi phăng đi, chứng tỏ có thằng chụp mình đè vạch chỗ đó, vin lại nó tội xxx không dọn chướng ngại vật mà dùng làm bẫy bắt dân, cãi trắng luôn xem nó làm gì mình cho biết. Em vẫn thích xuống bên bao lên xe, mang tận nơi đổ vào chân nó, xả một tràng cho sướng miệng :D

cwise

Xe container
Chiêu nay em đi từ quảng Ninh lên sẽ ktra xem tình hình thế nào,đang mùa du lịch việc ra tay thế này có chỉ tiêu rồi

Tiểu kê

Xe tăng
Ngày xưa em bị chúng nó chơi quả cũng đoạn này akay vãi, em thề với các cụ xxx Thanh Hóa em chưa gặp nên chưa biết chừ giờ em là em thấy bọn xxx Sao Đỏ này là bọn khốn nạn nhục nhã nhất trong cái bọn xxx GT

Quân Đuôi

Xe điện
Đúng là pó tay ! Sang tuần đi Quảng Ninh nếu còn em sẽ ném nó đi , em hứa đấy , Đ . m.e bọn XXX ăn bẩn

thichxeoto

Xe điện
Cảnh mật ít ruồi nhiều đây, có mỗi cái bánh hồi xưa thì chia đôi bây giờ chia 5 xẻ 7 lên không làm trò này thì chúng nó về chỉ có đào mả bố lên bán thì mới đủ chỉ tiêu các cụ ạ, mệ nó đi đường bây giờ còn khổ hơn hồi chiến tranh giặc ngoài không lo toàn lo giặc trong, đến chán không buồn nói với bọn tuần cảnh chân thối này^:^:)^)^^:)^

Chỉnh sửa cuối:

laixe567

Xe đạp
Cướp ngày đó các bác ạ, pháp luật tạo cho họ cái quyền bắt người chủ và lái xe phải cống nộp, dù xxx chẳng giúp được gì cả (nếu các bác có xe tải sẽ biết). Các bác xem, trong xã hội mình muốn có tiền thì phải làm một điều gì đó có thể là làm 1 việc hoạc giúp đỡ để được cám ơn, còn ở đây khi chạy xe tải cứ thấy trạm là phải xuống tự động cống nộp, mà họ chẳng giúp gì được mình cả. Đúng là cướp giữa ban ngày, thậm tệ hết chỗ nói.

Chỉnh sửa cuối:

tazzan_man

Xe tăng
Nếu đúng thế này thì dã man quá, gây nguy hiểm cho cộng đồng. Các cụ ở HD xem có cách gì hành động không?