[Thảo luận] Cảnh báo: Một kiểu bẫy mới của xxx Sao Đỏ-Hải Dương (QL18A)!

Cảnh sát G.T

Xe điện

Tribute

Xe container
Tối qua em vừa đi qua đó cố gắng tìm cái bao tải nhưng không thấy. Nhưng kiếm được quả biển hạn chế 30 200m mới cắm cách Đông Triều 2km, em dừng lại ngồi uống nước đầu biển phía QN và dò hỏi thì chị chủ quán nói xxx bắn ban ngày ở đó, bắn sau mít, ngồi cách biển khoảng 50m phía QN, 90% tèo. Em chụp ảnh nhưng chưa copy được vào tab, mai em up. Các cụ cẩn thận củi lửa.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Tối qua em vừa đi qua đó cố gắng tìm cái bao tải nhưng không thấy. Nhưng kiếm được quả biển hạn chế 30 200m mới cắm cách Đông Triều 2km, em dừng lại ngồi uống nước đầu biển phía QN và dò hỏi thì chị chủ quán nói xxx bắn ban ngày ở đó, bắn sau mít, ngồi cách biển khoảng 50m phía QN, 90% tèo. Em chụp ảnh nhưng chưa copy được vào tab, mai em up. Các cụ cẩn thận củi lửa.
Vụ này mới đây! Nhưng cụ tả khó hình dung quá! Em thấy ở Đông Triều có 2 biển hạn chế 40km/h (đầu và cuối đường tránh Đông Triều)! Giờ lại "mọc" thêm biển 30 nữa hả cụ?
Theo như mô tả của cụ, xxx Hải Dương sang địa phận QN để bắn tốc độ, rồi về nhà mình để bắt à?

Thich_Thit_Mo

Xe hơi
Cám ơn cụ chủ, cuối tuần này e có việc đi Quảng Ninh.
Qua sự vc này ta thấy được tinh thần mưu trí và sự sáng tạo tuyệt vời của nhân dân Việt Nam...:)>-

Tribute

Xe container
Vụ này mới đây! Nhưng cụ tả khó hình dung quá! Em thấy ở Đông Triều có 2 biển hạn chế 40km/h (đầu và cuối đường tránh Đông Triều)! Giờ lại "mọc" thêm biển 30 nữa hả cụ?
Theo như mô tả của cụ, xxx Hải Dương sang địa phận QN để bắn tốc độ, rồi về nhà mình để bắt à?
Chiều HN-QN, tại vị trí cột mốc báo Đông Triều 2km. Cầu Đạm Thủy, nơi có cái Taxi rơi sông mấy tháng trước ấy. Em đang trong rừng ko có 3g nen ko up ảnh được.

PHÓNG

Xe tải
Chiều HN-QN, tại vị trí cột mốc báo Đông Triều 2km. Cầu Đạm Thủy, nơi có cái Taxi rơi sông mấy tháng trước ấy. Em đang trong rừng ko có 3g nen ko up ảnh được.
OK! Còn chỗ cầu Đạm Thủy nữa! Sau vụ xe Civic lao xuống sông, nhà chức trách đã cắm biển hạn chế 30km/h! Nhưng qua đó nhiều có thấy xxx bắn bao giờ đâu nhể!!! Hơn nữa, chỗ đó thuộc địa phận Quảng Ninh, xxx Hải Dương sao bắt vi phạm chỗ đó được!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Hộ cụ luôn! :D
Em lục lại trong thẻ nhớ thấy có cái biển hạn chế 30km/h ở đầu cầu Đạm Thủy! Biển này có lâu rồi, nhưng em chưa bao giờ gặp xxx bắn! Giờ đúng là phải cẩn thận củi lửa! Không tỉnh chết ngay! :))

cwise

Xe container
Cái vía cầu Đạm Thủy từ cái tên cho đến tại nạn mazda (k phải civic) nên nhà chức trách cắm em nghĩ là hợp lý. Cũng là vì chất lượng cầu(nói chung) nó xuống cấp, từ hồi có cái tai nạn này, mỗi lần về QN đi qua cầu chèn lên mấy thanh sắt là tim cứ thon thót sợ nó không chịu được bất lên thì lại lao xuống sông thôi.

mrnghiem

Xe tải
hợ.em sợ không dám đi xe nữa mất mấy bác ạ,tởm quá

hai3452004

Xe buýt
bây giờ đi đường mà đâù óc cứ căng như dây đàn, *** ...đang tốc độ 80km bắt hạ ngay được xuống 30km thì kiêủ đĩu j chả toooi các cụ nhỉ.

tamkimhn

Đi bộ
Không đỡ được rồi...........//

Huy Teana 3997

Đi bộ
Bọn này sẽ chết hết vì ung thư thôi. Chúc cả đội xxx ở đây bị ung thư lưỡi:-w

S320

Xe điện
xxx nào cũng bẩn hết, ko cứ là hd đâu. có điều đặt bẫy con nhà lành nt thì khốn nạn quá.

Tribute

Xe container
Hộ cụ luôn! :D
Em lục lại trong thẻ nhớ thấy có cái biển hạn chế 30km/h ở đầu cầu Đạm Thủy! Biển này có lâu rồi, nhưng em chưa bao giờ gặp xxx bắn! Giờ đúng là phải cẩn thận củi lửa! Không tỉnh chết ngay! :))

Đúng cái chỗ này rồi. Dưng mờ em thấy cái tốc độ trên ảnh của cụ mà nó bắn thì tèo rồi đấy.

Lâu lâu em đi QN toàn đi lối Phú Thái, hôm rồi đi lại thử lối Phả Lại thấy mọc thêm nhiều điểm hạn chế tốc độ và vạch liền quá, chạy đêm lại lắm xe tải lớn mất tới 3 tiếng rưỡi. Nếu chạy đêm lối Phú Thái em chỉ mất 2 tiếng rưỡi, lại nhàn đầu.

Gặp cái biển 30 này đúng lúc buồn lái nên em tạt vào quán nước, làm ly cafe rồi dò hỏi thì chị chủ quán nói xxx nấp ở cái nhà bên kia đường chiều QN-HN cách biển hạn chế khoảng 50 mét. Uống nước xong em chui vào xe moi máy ảnh ra tác nghiệp vài nháy, thấy chủ quán với đám thanh niên ngồi đó thì thầm "ông này là nhà báo hay sao ý":-|

Đây là chiều QN-HN

Và nhì về phía Quảng Ninh

Taxi Thanh Nga

Xe hơi
Thập diện mai phúc quá!

cwise

Xe container
Chạy đêm lối Phú Thái đường 5 em thấy nguy hiểm hơn, toàn xe tải trọng lớn, đừong 18 dù sao cũng ít xe tải hơn. Ngoài ra đi Phú Thái mất 15k tiền trạm thu phí. b-)

tại sao cụ không quay lại vứt ..ẹ nó cái bao tải đó đi! Trước đây nó còn cho một xe 5 tạ đi lại chậm chậm ở đó nữa cơ,em hay đi qua đây nên em biết (chiếc xe đó dán quảng cáo cho nhà bán hàng điện tử ở ngay ngã ba sao đỏ)
vứt đi mai nó lại kiếm cái khác ,dkm bẩn thế là cùng.

Tribute

Xe container
Chạy đêm lối Phú Thái đường 5 em thấy nguy hiểm hơn, toàn xe tải trọng lớn, đừong 18 dù sao cũng ít xe tải hơn. Ngoài ra đi Phú Thái mất 15k tiền trạm thu phí. b-)
Ban ngày chạy QL18 thì ổn chứ đêm còn nhiều xe cont hơn và nguy hiểm hơn nhiều vì mỗi chiều chỉ 1làn xe, ko phân cách cứng, đường cong nhiều, xe tải nó pha lóa hết mắt, nó ko chịu hạ cos vì cậy nhiều đèn và ngồi cao. Thêm nữa là nhiều cạm bẫy xxx hơn đương 5 nhiều. Tính ra chỉ thêm có 5k tiền phí cầu nhưng nhàn đầu hơn nhiều.