[Funland] Cảnh báo mọi người khi mua xe lướt tại salon HHDC

AnGiang75

Xe hơi
Rút kinh nghiệm lần sau thôi

Người ta cũng tự nhận do quá nóng vội nên xuống tiền nhanh rồi. Họ chấp nhận điều đó. Nhưng họ còn dám lên tiếng để những người về sau tránh xa những trường hợp lừa đảo kiểu này, các cụ không nên "tổng xỉ vả" cụ ấy làm gì. Còn chuyện salon kia rõ ràng đã cố ý gây nhầm lẫn cho người mua, đó là một hành vi thất đức cần tránh xa các cụ ạ!
P/s: Bản 2.5 Premium và 2.5 Premium NoA (bản thiếu) là 2 bản khác hẳn nhau, ghi thiếu chữ NoA thì chắc chắn đang đề cập tới bản full rồi! Chưa kể trong bài đăng nói rõ "rẻ hơn mua mới tới cả trăm triệu",đó chả phải lừa đảo là gì?
Cụ này còm chuẩn, người mua nóng vội, thiếu hiểu biết sâu về xe, thậm trí khi mua lúc đó đầu óc không thể nhớ hết mình cần kiểm tra đến đâu, kiểm tra thế nào cho đủ ( lúc này rất cần 1 người thợ hoặc người biết về cái xe mình đang mua để họ kiểm tra ), còn người bán đã cố bán rẻ cái uy tín của show mình, chắn chắn người mua sẽ không lấy lại được tiền hoặc lời xin lỗi từ người bán nhưng người mua và bạn bè người mua sẽ tránh xa cái show đó ra, còn ai mất tiền và thiệt trong việc này mới xót, nhiều cụ trên này còm kiểu cười nhạo, coi thường chủ thớt... đó là do các cụ ở ngoài cuộc chứ trong cuộc đã chắc mình tránh được các show đó chưa. câu nói " NGƯỜI MUA LUÔN NHẦM, và người bán không bao giờ nhầm" luôn đúng.

BMW R60

Xe tăng
P/s: Bản 2.5 Premium và 2.5 Premium NoA (bản thiếu) là 2 bản khác hẳn nhau, ghi thiếu chữ NoA thì chắc chắn đang đề cập tới bản full rồi! Chưa kể trong bài đăng nói rõ "rẻ hơn mua mới tới cả trăm triệu",đó chả phải lừa đảo là gì?
Quá rõ là Salon cũng có ý đồ lừa dối khách hàng trong cách dùng câu từ rồi. Cơ mà cũng nể cụ thớt thật. Mua xe cũ gần tỷ bạc mà không cần tìm kiểu, chếch choác gì. Âu cũng là kinh nghiệm cảnh báo cho anh em off. Đúng là không tin bố con thằng nào được. Hóng âm binh Salon HHDC vào phản biện!

Xe Tăng 390

Xe tăng
salon HHDC bị tố lừa đảo thế này thì còn làm ăn gì được nữa, cụ nào có ảnh salon này sô lên cho em xem mặt mũi bọn lừa đảo nó thế nào để còn tránh với.~X(

thanhcong2002

Xe buýt
Qua
Quá rõ là Salon cũng có ý đồ lừa dối khách hàng trong cách dùng câu từ rồi. Cơ mà cũng nể cụ thớt thật. Mua xe cũ gần tỷ bạc mà không cần tìm kiểu, chếch choác gì. Âu cũng là kinh nghiệm cảnh báo cho anh em off. Đúng là không tin bố con thằng nào được. Hóng âm binh Salon HHDC vào phản biện!
Qua thông tin của cụ chủ chưa thấy dấu hiệu lừa dối khách. Họ bán đúng xe Premium, giá 9xx triệu nếu x= 0 thì có rẻ hơn đk mới trăm triệu k? Họ k nói xe có HUD nên k có cũng k sai.

tungLam.nwl

Xe tăng
Ủng hộ cụ, chấp nhận dại nhưng đẩy lên cho người khác khỏi bị lừa như mình. Kinh doanh vô đạo đức yên chí sẽ không tồn tại lâu được.

RONGHT

Xe buýt
Bản xe cụ nhận được không đúng với bản ký hợp đồng thì trả lại xe thôi cụ, sao phải xoắn.

bimbim5656

Xe container
Rẻ hơn 100tr là đg rồi, k mất tiền thuế, biển. Xe siêu lướt thì giá cao.

blackbox

Xe tăng
Thế cho nên, không chơi với các ông salon nếu mình không phải là thợ hoặc chuyên gia về xe.
Dù sao cũng cảm ơn cụ chủ đã cảnh báo một salon lừa đảo!

hưvô

Xe lăn
Lại giống cái cụ gì hôm nọ đầu tư 800t chỉ qua niềm tin đấy bác nhể. Giờ công nhận kinh tế thị trường tiền dễ kiếm hay sao mà nhiều cụ chi tiền nhẹ nhàng ghê :)
Chẳng qua là tại người mua tin người bán quá ;)) :D