Thảo luận CẢnh bÁo lỖi ĐỘng cƠ trÊn mazda 3 all new!

TuanHung1

Xe tăng
Cụ cũng nhạy cảm vụ 4% đó quá =)) Cơ mà trả sớm còn được thêm tiền đăng ký. Xe Nhật cho nó lành thôi bác, chứ xe Hàn thì cũng chán quá. Chạy thì không bằng mà thái độ cũng kém thì bỏ.
Hi. Chổ em nông thôn. Dân nhớ hết tên xe Toy còn hãng khác ứ để ý. Thôi thì mua về còn được oai với bà con lối xóm. Em là thích oách lắm . :D Chứ kể Thành phố thì củng thường thui. Thui thì gom được tiền thì mua cụ ạ. Nhở nó tăng thật ( kiu gì cung tăng tý ) thì mình còn được thêm cái đk và bảo hiểm thân vỏ cụ nhờ.

Lucid

Xe tăng
Hi. Chổ em nông thôn. Dân nhớ hết tên xe Toy còn hãng khác ứ để ý. Thôi thì mua về còn được oai với bà con lối xóm. Em là thích oách lắm . :D Chứ kể Thành phố thì củng thường thui. Thui thì gom được tiền thì mua cụ ạ. Nhở nó tăng thật ( kiu gì cung tăng tý ) thì mình còn được thêm cái đk và bảo hiểm thân vỏ cụ nhờ.
Em thì cũng có khác gì cụ, cũng đang gom tiền vất vả lắm, mà cuối năm mới cưới được. Chỗ em được cái khác cụ, dân người ta nhớ hết tên xe Honda xe máy nên giờ em làm con Honda City thì cũng oách không kém đâu. :D

tiggon

Xe đạp
Em chốt Hạ Atit 1.8 AT . Chiều mai đi coi ngày nhận xe. tháng 9 trả tiền tránh giá xe tăng bác ạ.
Lão hàng xóm mới đặt M6 song. nên em ko thích đụng hàng Mazda.
Hoá ra cụ cũng bắt cá 2 tay giống em. Cụ lấy altis show nào, giá rổ nào inbox cho em được ko ạ.

TuanHung1

Xe tăng
Hoá ra cụ cũng bắt cá 2 tay giống em. Cụ lấy altis show nào, giá rổ nào inbox cho em được ko ạ.
Của ma. Cái atit em hỏi nú báo 815tr. Giám 10tr là căng nhất. Và tặng đúng cái fim cách nhiệt. Hết. Cụ ạ. Em thấy chổ nào củng nói thế. Lộn ruột với phong cách bán hàng của Toy

vicnguyen109

Xe tải
Em ko phải mazda. Bị báo lỗi 2 lần trên 2 xe khác nhau. Vào hãng đều báo do cảm biến khí thải, xóa lỗi xong thì ko thấy báo lại nửa.
thông tin này cụ nghe từ đâu vậy? Gia cát dự là lỗi nghiê trogn nên Maza mới kín tiếng tới hẳn bây giờ

TuanHung1

Xe tăng
Em thì cũng có khác gì cụ, cũng đang gom tiền vất vả lắm, mà cuối năm mới cưới được. Chỗ em được cái khác cụ, dân người ta nhớ hết tên xe Honda xe máy nên giờ em làm con Honda City thì cũng oách không kém đâu. :D
Em đang lộn ruột với phong thái bán hàng của Toy nè bác. Để mấy bữa cầm 50 đến nói chuyện xem sao. Chưa gì cắt giảm ưu đãi. Vơ e nó cuồng toy. Ức

Nguyen Duc Tho

Xe tải
Của ma. Cái atit em hỏi nú báo 815tr. Giám 10tr là căng nhất. Và tặng đúng cái fim cách nhiệt. Hết. Cụ ạ. Em thấy chổ nào củng nói thế. Lộn ruột với phong cách bán hàng của Toy
Xem ra Toy ngán mỗi Maz nhỉ, M3 ngã ngựa phát tăng giá ngay. Thời kỳ giảm đỉnh điểm cụ có thể mua altis 1.8 với giá 770 củ

16A

Xe hơi
Em dự là Toy sẽ không bao giờ giảm được giá Altis như cách đây vài tháng, nếu có thì may ra về giá niêm yết cũ. Cụ nào mua được lúc đó đúng là lộc. Với tình hình chưa rõ fix lỗi thế nào, em ngóng bên F con xe mới chạy thử ở Úc, mặt mũi khá đẹp mà đồ đạc cũng nhiều

phuong2123

Xe tải
cưới vợ về mình dùng mà cũng quan trọng ông hàng xóm nữa hả cụ. Mua về nở mặt mà động phòng không ưng ý là khổ đới

Thokem

Xe hơi
Em dự là Toy sẽ không bao giờ giảm được giá Altis như cách đây vài tháng, nếu có thì may ra về giá niêm yết cũ. Cụ nào mua được lúc đó đúng là lộc. Với tình hình chưa rõ fix lỗi thế nào, em ngóng bên F con xe mới chạy thử ở Úc, mặt mũi khá đẹp mà đồ đạc cũng nhiều
bác rất tinh tế. Chiếc Focus mới đó mới đáng đồng tiền bát gạo. động cơ ecoboost khét tiếng.

hình thức em thấy tận mắt ở HN rồi. chững chạc, điềm đạm mà không õng ẹo diêm dúa.

dv2600

Xe hơi
bác rất tinh tế. Chiếc Focus mới đó mới đáng đồng tiền bát gạo. động cơ ecoboost khét tiếng.

hình thức em thấy tận mắt ở HN rồi. chững chạc, điềm đạm mà không õng ẹo diêm dúa.
950 củ chưa đóng bỉm để lấy cái eco cụ có iu ko

Shrek0382

Xe hơi
Em nhớ có đọc đâu đó cụ dc báo 780 rồi mà nhẩy, thế chốt hạ ntn cụ. đợt trước e cũng phân vân giữa 2 con nay sau quyết lấy mazda. Dùng 6 tháng thấy cũng ổn.

TuanHung1

Xe tăng
Em nhớ có đọc đâu đó cụ dc báo 780 rồi mà nhẩy, thế chốt hạ ntn cụ. đợt trước e cũng phân vân giữa 2 con nay sau quyết lấy mazda. Dùng 6 tháng thấy cũng ổn.
Nó tăng giá rui cụ ôi

TuanHung1

Xe tăng
Thế bây giờ cụ chốt sao rồi
Tự nhiên em thấy bực bực trong ng. Chiều nay sale gọi em chả buồn cầm máy. Mua xe mà cảm thấy ko vui vẻ lắm, nên ở nhà chưa đi chốt với hạ gì cả cụ ạ

duongloi

Xe tải
Tự nhiên em thấy bực bực trong ng. Chiều nay sale gọi em chả buồn cầm máy. Mua xe mà cảm thấy ko vui vẻ lắm, nên ở nhà chưa đi chốt với hạ gì cả cụ ạ
toy altis quá đắt với cái giá như vậy, ngày trước e hỏi thì khoảng 785 thi e còn cố mà giờ lại tăng giá, option và an toàn quá ít so với cái số tiền bỏ ra,ko xứng đáng đồng tiền bát gạo, e đang hóng ff mới chuẩn bị về