Cảnh báo - Kiến nghị!

Trạng thái
Thớt đang đóng

pooka

Xe container
Vài lời với các cụ. Em cũng thỉnh thoảng mua quần áo trên này. Cái chính là em nhìn giá và xác định luôn là fake hay không. Mà đã fake là fake, không có fake1 hay faken gì sất. Tiền nào của đấy thôi. Cho nên thích thì mua.
Về việc dùng đồ auth hay fake thì tùy quan điểm mỗi người. Như em thì mấy cái quần áo chạy mùa hè em dùng fake cũng đc, hết mùa bỏ. Mấy cụ bán quần áo trên này em cũng mua vài cụ. Nói thật theo góc nhìn của em thì trong 1 gian hàng cũng có loại "nọ", loại "kia", chứ không ngon hết cả đâu. Ví dụ cái áo sơ mi, có thể đúng kiểu dáng đấy, nhưng chất vải, cái khuy nó lại không giống hàng chuẩn của hãng đâu.
Mấy lần em ra hàng đống mua đồ rồi so với một số hàng hiệu thì nó ngang ngửa nhau. Xem ra giờ hàng thật giả trộn lẫn nhau khá nhiều. Làm ăn không trung thực giờ nhiều thế.

OF-PatrolTài khoản đã xác minh

Xe bọ xít
Chào cụ/mợ,

Sau khi bạn phụ trách KDCN trao đổi với gian hàng yuume'shop, xác nhận có thông tin mua hàng và tình trạng như cụ chủ thớt xanh phản ánh. Với chất lượng sản phẩm không tốt và cách xử lý sau bán hàng của gian hàng yuume'shop thiếu chuyên nghiệp.
Thay mặt BĐH, em xin phép hủy bỏ quyền KDCN với tài khoản yuume'shop và từ chối đăng ký KDCN với đơn vị chủ tài khoản yuume'shop vĩnh viễn. Tài khoản yuume'shop sẽ bị hạn chế quyền khi tham gia khu vực TTTT-RV.
Cụ chủ thớt xanh tạm nghỉ 10 ngày do khiếu nại không đúng quy định.

Trân trọng cảm ơn!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng