[Funland] Cảnh báo hàng Adidas Pha ke

Trạng thái
Thớt đang đóng

NonameNonick

Xe điện
Em đặt cái dép hóng kết quả sau 15h.
Cá nhân em cảm thấy cụ Đại Bàng Xuống Núi bán hàng chuẩn, rất trách nhiệm với đồ mình bán ra bằng cách cùng ra hãng check lại. Em ưng 👍

tranduc.vlc

Xe buýt
Website
www.facebook.com
cụ mua của e đồ adidas ah, e có 2 cụ ở quảng ninh mua của em, ko biết cụ là cụ nào :))

e ko làm môi giới, e xây nhà bán và đất chia lô của e thôi
Cụ cần giúp j thì e check hộ cụ pháp lý hoặc tư vấn khu vực nào nên mua
E mua 1 lô của Cụ, cả quần das ấy Cụ!

Xe_Fun

Xe tải
E cũng có đọc qua bài đăng bán của cụ Đại Bàng, tiếc là ko có đúng đồ e cần. Cá nhân e tin đồ cụ ấy chuẩn das. Dù sao thì e cũng chờ kết quả sau 15h của các cụ.

Lavender168

Xe buýt
Cụ kia hẹn 15h nhé các cụ vì sáng đi làm

cập nhập là cụ chủ Topic mang áo của e ra cửa hàng tên là Go ở Quảng Ninh check
E đã nói ở trang em bán là: Mang ra hãng check sai em đền
Cụ check ở cái Go là j em ko biết ???
Còn áo nào chả có chỉ thừa, em mua áo Gucci 10 triệu cũng thừa chỉ, toàn phải giặt tay, giặt máy là áo mất phom,
Nói chung chờ 15h nhé các cụ
Hôm nay e mặc 1 cái áo y hệt đã bán cho cụ chủ
Đây là hình áo trước khi đến với tay cụ chủ

Ảnh thật là áo này thì mình khẳng định hàng chuẩn, cụ thớt xin lỗi câu là xong khỏi mất công đi.
Cứ chụp ảnh thật là biết nhái hay kg ? Còn mua hàng theo ảnh web, bảo chụp ảnh thật kg dám chụp thì các cụ nên lơ đi luôn là vừa.
Tuy nhiên áo này hãng may cũng xấu thật, thường hãng sẽ vắt sổ bằng chỉ hết mà đây áo nam, chất chắc chắn ít co giãn hơn hàng nữ, fom cũng kg cần body quá mà họ cũng để xen kẽ cả tơ.

1.25 ton

Xe điện
Hàng VNXK xuất dư đây ạ. Nhãn mác bắt buộc phải bị cắt đi trước khi bán. Đây chỉ là cái áo bombay Giordano xuất Hàn thôi các cụ nhé. Còn hàng hịn nhue Nike, Das thì các cụ tự hiểu.😂

sunvoi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ bán hàng xử lý chuẩn, em ủng hộ. Xã hội cần người tử tế, người bán cũng cần được bảo vệ danh dự.

Ba cái trò phốt phiếc cứ bị lạm dụng gây phản cảm và tác dụng ngược.

Lavender168

Xe buýt
Hàng VNXK xuất dư đây ạ. Nhãn mác bắt buộc phải bị cắt đi trước khi bán. Đây chỉ là cái áo bombay Giordano xuất Hàn thôi các cụ nhé. Còn hàng hịn nhue Nike, Das thì các cụ tự hiểu.😂

Hàng chợ cụ nhé, cắt mác chỉ là một động tác, cho giống giống hàng dư.

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ảnh thật là áo này thì mình khẳng định hàng chuẩn, cụ thớt xin lỗi câu là xong khỏi mất công đi.
Cứ chụp ảnh thật là biết nhái hay kg ? Còn mua hàng theo ảnh web, bảo chụp ảnh thật kg dám chụp thì các cụ nên lơ đi luôn là vừa.
Tuy nhiên áo này hãng may cũng xấu thật, thường hãng sẽ vắt sổ bằng chỉ hết mà đây áo nam, chất chắc chắn ít co giãn hơn hàng nữ, fom cũng kg cần body quá mà họ cũng để xen kẽ cả tơ.
Ảnh thật tay em chụp áo này
Sai e tặng các cụ ở topic này mỗi người 1 củ

zaiwaz123

Xe điện

Hàng đểu cụ nhé cắt cho nó có vẻ giống hàng bị loại thôi , hàng xuất không bao giờ vào khóa thế này, nếu vào khóa thế này nó loại trên chuyền rồi làm gì có mác mà cắt .
xuất dư.jpg

1.25 ton

Xe điện
Hàng đểu cụ nhé cắt cho nó có vẻ giống hàng bị loại thôi , hàng xuất không bao giờ vào khóa thế này, nếu vào khóa thế này nó loại trên chuyền rồi làm gì có mác mà cắt .
xuất dư.jpg
Hehehe, khóa kéo lên đây cụ.

Lavender168

Xe buýt
xuất dư.jpg
Vào khóa thế cũng bình thường, đúng lỗi cũng nằm ở trên đầu khóa nhưng là cái khác cụ ơi, thôi người tiêu dùng nhìn thế thôi soi kỹ quá làm gì b-)

zaiwaz123

Xe điện
Hehehe, khóa kéo lên đây cụ.
Cụ nhìn lại thật kỹ trong hình em đánh dấu , sau đó so sánh nhé , cụ nhìn thấy nó vào khóa 2 bên có đều nhau không , cụ nhìn đường chỉ nó may có xiên xẹo không ??? OTK nó loại luôn từ trên chuyền rồi không có cơ hội đóng mác đâu !
xuất dư.jpg

1.25 ton

Xe điện
Cụ nhìn lại thật kỹ trong hình em đánh dấu , sau đó so sánh nhé , cụ nhìn thấy nó vào khóa 2 bên có đều nhau không , cụ nhìn đường chỉ nó may có xiên xẹo không ??? OTK nó loại luôn từ trên chuyền rồi không có cơ hội đóng mác đâu !
xuất dư.jpg
Nó là hàng loại B đấy cụ, chứ móc đâu ra VNXK xuất dư,. Áo này em được nhà máy cho, nhưng họ cũng bảo trước rồi, lấy thì lấy, không lấy thì thôi. Chứ móc đâu ra VNXK xuất dư.😂

juve99

Xe cút kít
Em cũng không hiểu sao dân mình điên lên với cá sấu chứ ở Úc ở Mẽo em thấy bình thường mà.
Điên gì đâu cụ, cá sấu kiểu nhỡ nhàng, đứng giữa bình dân và cao cấp, dân mê thời trang và thích hàng hiệu thì không mấy ai chơi Lacoste. Diễn đàn hàng hiệu hay các hội nhóm của VN cũng chẳng mấy người mua bán và coi Lacoste là hàng hiệu. Nó là trang phục thể thao, vận động ngoài trời mức giá cao thì cx hơn, đấy là e biết vậy chứ e toàn mặc đồ vỉa hè :D

1.25 ton

Xe điện
xuất dư.jpg
Cụ nhìn nhầm rồi, 2 bên đều nhau đấy ạ, không thì kéo làm sao được cái đầu khóa.😂

hondunruthan

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy mấy đứa dhs bên Bắc Mĩ, châu Âu, đứa nào dạng nhanh nhẹn lắm, cũng chỉ qua mặt, xách tay được với số lượng thuốc, máy tính, đt, vừa phải thôi. Rồi để mua về, gửi về cũng lâu công đoạn, ...lắm.
Ví dụ, Thuốc thật thì như các thuốc dầu cá, thuốc trẻ em nó nhìn khác các mặt hàng trong nước bán xưng là xách tay lắm.
Nên em nghĩ toàn là đồ đểu, fake cả. Fake mới ra tiền được.

zaiwaz123

Xe điện
Cụ nhìn nhầm rồi, 2 bên đều nhau đấy ạ, không thì kéo làm sao được cái đầu khóa.😂
Vẫn kéo được nhưng trông sẽ rất xấu , cụ tham khảo cái áo bên dưới xem họ vào khóa thế nào nhé vì vào khóa đòi hỏi tay nghề cũng phải chuẩn đấy thợ may hàng chợ làm là lộ ngay .

Trạng thái
Thớt đang đóng