Cảnh báo đừng liều khi yêu cầu xxx đọc lỗi, bảng tên, quay film rồi bị bắt

Gà lái xe

Xe tải
Ngang gì cụ? Giờ có một đám mấy thằng nó mua mấy bộ sắc phục ở Lê Duẩn rồi ra tóm cụ thì cũng cũng chấp nhận à? Việc yêu cầu thông báo lỗi đối với CS113 sau 22h thì em không ủng hộ nhưng bác Minh này hỏi thẻ ngành là chính xác, nếu không có gì khuất tất thì việc gì phải giấu.

Bài báo này cũng đề cập đến nhiều cái sai của CS. Dân có quyền giám sát, yêu cầu trình thẻ mà không trình; Rút chìa khóa xe máy của dân (chiếm đoạt tài sản cá nhân); Dùng tay đè điện thoại không cho quay (tước quyền giám sát của người dân).

P/s tí chứ có chú CS nào muốn chơi tay đôi với em em cũng chả ngán đâu, đâu phải cứ CS là ra cái giọng đấy được.
Em vodka cho cụ câu cuối
"Đâu phải cứ CS là ra cái giọng đấy được" Nói thật chứ tay bo bình thường chẳng biết thằng nào ăn thằng nào!

Fyai

Xe tăng
Website
thietbimina.vn
Ngang gì cụ? Giờ có một đám mấy thằng nó mua mấy bộ sắc phục ở Lê Duẩn rồi ra tóm cụ thì cũng cũng chấp nhận à? Việc yêu cầu thông báo lỗi đối với CS113 sau 22h thì em không ủng hộ nhưng bác Minh này hỏi thẻ ngành là chính xác, nếu không có gì khuất tất thì việc gì phải giấu.

Bài báo này cũng đề cập đến nhiều cái sai của CS. Dân có quyền giám sát, yêu cầu trình thẻ mà không trình; Rút chìa khóa xe máy của dân (chiếm đoạt tài sản cá nhân); Dùng tay đè điện thoại không cho quay (tước quyền giám sát của người dân).

P/s tí chứ có chú CS nào muốn chơi tay đôi với em em cũng chả ngán đâu, đâu phải cứ CS là ra cái giọng đấy được.
E ủng hộ cụ giờ đa phần gặp công an chỉ muốn chúng cởi sắc phục ra để chơi như hai người đàn ông, chấp nó có võ
Nó mặc bộ đấy như là hoàng bào cụ oánh nó thắng cụ cũng đi. Mà oánh nó thua cũng đi
Chính vì vậy xxx giờ đâu có cần nắm luật rõ ràng, đè ai cứ đè, vậy trong dân gian bất thành văn công an bao tuổi ko quan trọng vì đều là thằng công an, bộ đội trẻ mấy cũng kệ đc gọi là chú bộ đội.

NSEA

Xe tải
đêm hôm mà gặp mấy chú CĐ hỏi thì em cứ cho xem ah. hình như có luật mà, cụ nào rãnh n/c xem sao.

Lexus14P2558

Xe tải
Nó làm theo chuyên đề mà ko cho nó kt giay to với lại còn hành nó , kêu la để mọi ng xúm vào gây ách tắc gt và cản trở thì nó xích là đúng rồi :)) vì theo luật kể cả ng dân ko sai nhưng khi xxx nó kt giấy tờ thì pải bắt nó lập biên bản để có cái cớ mà đi khiếu nại thôi :)) khổ thân

Lexus14P2558

Xe tải
E ủng hộ cụ giờ đa phần gặp công an chỉ muốn chúng cởi sắc phục ra để chơi như hai người đàn ông, chấp nó có võ
Nó mặc bộ đấy như là hoàng bào cụ oánh nó thắng cụ cũng đi. Mà oánh nó thua cũng đi
Chính vì vậy xxx giờ đâu có cần nắm luật rõ ràng, đè ai cứ đè, vậy trong dân gian bất thành văn công an bao tuổi ko quan trọng vì đều là thằng công an, bộ đội trẻ mấy cũng kệ đc gọi là chú bộ đội.
Bác ơi cảnh sát 7 năm trong ngành mà còn chưa đc phát thẻ ngành đó bác à , mà nói thật bác tin ko nói như bác thì cái thẻ ngành nó làm giả cũng đơn giản thôi :))

Lexus14P2558

Xe tải

Khổ thân cụ chắc chưa nếm mùi tù đầy 9 tháng thế nào nên lời nói có vẻ ko suy nghĩ , mới đêy thằng cháu e cũng giọng như cụ nhunhw nó oánh cơ động thật và bị xử 9 tháng . Ra tù e hỏi nó có dám nói thế nữa ko thf nó bảo : có cho nó tiền nó cũng ko dám :))

Kara_men

Xe buýt
Khổ thân cụ chắc chưa nếm mùi tù đầy 9 tháng thế nào nên lời nói có vẻ ko suy nghĩ , mới đêy thằng cháu e cũng giọng như cụ nhunhw nó oánh cơ động thật và bị xử 9 tháng . Ra tù e hỏi nó có dám nói thế nữa ko thf nó bảo : có cho nó tiền nó cũng ko dám :))
E rằng cụ có vấn đề về đọc hiểu. Cụ đọc kỹ cái phần em comment đi ạ.

lntin

Xe máy
Khổ nhỉ. Giờ chả lẽ cứ để tóm mà k dám cãi

MINHANH ECO

Xe máy
hóng cụ tý xem ra sao

montana

Xe hơi
Đấy nhé cụ nò đang có í định bắt lỗi ngta thì thôi k lại khổ, e sai, e sai, lỗi của e thôi

daidv

Xe đạp
em cũng bị bọn dân phường bắt 1 lần ở đoạn 1 chiều ngay Chùa Hà , cũng chúng kiến quá nhiều lần bọn dân phường ra dừng xe như ở ngã rẽ từ Giải Phóng vào Linh Đàm, đoạn Trương Định rẽ Tân Mai, CA Yên Phụ, ngã rẽ ngõ 124 Âu Cơ, đầu khâm thiên , chân cầu Ngã Tư Sở ... xxx quá ghét cái bọn này

K197hvan

Xe tải
đừng nhầm giữa bọn xxx giao thông và 113 các cụ nhé, 113 or CSCĐ chúng nó có quyền riêng, chống lại bọn này thì mệt đấy,

dreamwater

Xe điện
Đừng hoang mang.
Vấn đề là thái độ lúc làm việc các cụ ạ

dreamwater

Xe điện
đừng nhầm giữa bọn xxx giao thông và 113 các cụ nhé, 113 or CSCĐ chúng nó có quyền riêng, chống lại bọn này thì mệt đấy,

Mọi quyền riêng hay chung đều phải tuân thủ pháp luật.
Điều này đồng nghĩa cũng đòi hỏi các cụ phải hiểu rõ luật và tuân thủ pháp luật. Nếu chính mình ko hiểu rõ PL, thì đừng bao giờ nghĩ đến chuyện đi cự cãi PL với người khác, sẽ là mang họa lên mình.

Dương Minh

Xe đạp
thế này là đánh phủ đầu rồi, khi nào dân Việt mới có được quyền dân chủ thực sự đây, hay cứ cương lên là bị đập ngay, hãi quá với bọn XXX bây giờ #:-s

vio999

Xe hơi
Website
pinata.vn
hôm trc chót giả vờ quay trêu ca, h bắt đầu run run