[Thảo luận] Cảnh báo: Đỗ xe trên phố Lý Thường Kiệt

nightkid

Xe máy
Em bị dính roài, đang ngồi tonkin, thấy cái xe cẩu to oành, thế là xong, lần đầu tiên đi uống cafe đắt thế :'(
Chia buồn với cụ, có phải cụ bị vịn tầm buổi trưa không ợ, trưa nay em ngồi đấy thấy mấy chú xxx lượn qua lượn lại 2 lần rồi mới vịn cụ SantaFe, không biết có phải cụ không ợ???? :^):^):^):^)

No13

Xe tải
Tự nhiên hôm nay ra Tonkin thì thấy có con xe cẩu to thế. Hỏi chú em bảo vệ quen ở đấy thì nó bảo là chỗ đấy bỏ trông xe rồi (làm thằng em mất việc làm). Em phải đi lòng vòng mấy phố, cuối cùng quay về LTK thì đỗ đc ở trc cửa Amigo. Ngồi Tonkin, chả lẽ ra Hàm Long đỗ rồi đi bộ ra thì quá tội.

xecoi

Xe tải
Tự nhiên hôm nay ra Tonkin thì thấy có con xe cẩu to thế. Hỏi chú em bảo vệ quen ở đấy thì nó bảo là chỗ đấy bỏ trông xe rồi (làm thằng em mất việc làm). Em phải đi lòng vòng mấy phố, cuối cùng quay về LTK thì đỗ đc ở trc cửa Amigo. Ngồi Tonkin, chả lẽ ra Hàm Long đỗ rồi đi bộ ra thì quá tội.
Thôi về lấy 2b đi cho lành cụ ợ. 4b chỉ để đi khoe, không được đỗ :21:

nguyenanhson113

Xe tăng
Chắc những con hổ giải phóng tamil có súng nên quân địch sợ:))
4 thằng 7 vía thì đương nhiên là có "súng" rồi kụ Gà ạ - chả cần phải "giải phóng Tamil" đâu (Tamil phải có bom tự chế).
:21: