[Thảo luận] Cảnh báo chí phèo Hoàng Minh Giám - Nguyễn Tuân

hochoi189

Xe tải
Em nhớ rồi, cám ơn cụ

Boing767

Xe điện
không ăn thua với bọn chí phèo này đâu các cụ ợ, theo e chẳng may đen dính phải thì cứ 113 hoặc C.A phường thì nó mới sợ chứ chúng nó đi lừa người , chúng nó lắm thủ đoạn lắm kg nên mạnh động với bọn nó. Nó mà nằm ra đó thì còn khổ mình lắm :((
Thế này e biết rồi ngay gần chỗ e mà việc gì phải phường phèo làm gì mấy đứa e đang rỗi việc muốn làm việc chân tay ...gập thằng này cho nó ăn cháo luôn !

Tungbin

Xe buýt
cụ thấy thế mà ko giúp bác ý . cho nó nhừ đòn luôn láo nháo quá. có tổ phản ứng nhanh thì nó chết

Ôi 2 Cụ FUNS hịn là ducanh và Cụ Bắc ẩu vào nghía mà chả ý kiến giề

Chỉnh sửa cuối:

Bắc Âu

Xe điện
Ôi 2 Cụ FUNS hịn là ducanh và Cụ Bắc ẩu vào nghía mà chả ý kiến giề
Bọn em làm việc tự nguyện nhưng không tự phát cụ ạ. Tất cả đều có qui trình, kế hoạch. Nếu chủ tịch lên kế hoạch, bọn em sẽ tiến hành làm theo, như vụ bắt trộm ở BigC. Khi nhận được điện thoại từ chủ tịch hoặc người của khu vực đó, bọn em sẽ tới hỗ trợ.

mr.ken_no1

Xe container
Bọn em làm việc tự nguyện nhưng không tự phát cụ ạ. Tất cả đều có qui trình, kế hoạch. Nếu chủ tịch lên kế hoạch, bọn em sẽ tiến hành làm theo, như vụ bắt trộm ở BigC. Khi nhận được điện thoại từ chủ tịch hoặc người của khu vực đó, bọn em sẽ tới hỗ trợ.
Vụ ở BigC hình như có cả mợ tân đại dương cùng tham gia phải ko cụ?

BMVKTKH

Xe tải
Áp dụng mô hình của các bạn SG đi các cụ ơi. Chính em mấy bữa trước nhìn thấy 2 thằng ôn đi Dream giật dây chuyền của 2 bạn nữ đi LX ở NBK mà không kịp lùa theo được vì chúng đi rất nhanh và hung hãn. Trong khi những người đi trước kô dám cản hoặc hô hoán nữa. Chán quá. Xã hội Hn cực đại loạn chứ không phải loạn, như vụ ông anh bị đánh chết ở Đông Anh mới thấy Chí phèo giờ nhiều quá, cả phường lưu manh nữa, chúng đang biến XH VN này trở nên cực kì đáng sợ :(

all4country

Xe tải
Đã Vốtka Cụ! Cám ơn Cụ cảnh báo! Suốt ngày phải lo nghĩ những chuyện đâu đâu như thế này thời gian đâu mà làm ăn sinh sống đây!

Tuanphim

Xe điện
Em thấy nên thịt thằng này, các cụ cùng lên phương án nào.

Taihoatu

Xe lăn
Em làm ở khu này, đi qua đi lại nhiều có thấy đâu nhỉ và cũng tuyền đổ xăng ở đây.Để xem hôm nào nó vớ phải em chắc về ăn cháo mấy ngày.

nvthu

Xe buýt
Chí phèo chỉ có thể có ở VN mình, buồn cho đất nước mình quá, còn trẻ mà đã giở trò đê tiện để sống thì sao sau này hậu duệ họ có thể là người dc???

Mapu

Xe tăng
Chiều nay em đi về, gặp một Bác đi elentra trăng đang đăng rút tiên đưa cho một 2b giữa Nga tư này. Đề Mai em lấy thẻ nhớ xem lại.

Civic to Merc.

Xe container
Chiều nay cỡ 4h dừng xe trước cửa hàng Sơn Hùng chuyên Philip- Phố Huế cho vợ và con nhỏ vào mua đồ, lúc ra vừa chạy đc 30m lên sát ngã tư với Trần Xuân Soạn thì thấy đèn đỏ đi chậm lại, đột nhiên có chú cỡ 25 tuổi quần bò ngố đi 1 mình gõ cửa phụ ra hiệu hạ kính. Kính hạ xuống tên này làm mặt ngầu bảo đi gì kinh thế, ***....vừa rời bánh mấy mét thấy đèn đỏ nên đi rất chậm mà nó đột nhiên đâu ra ko cả nhìn thấy nó đi ra sao cả, em liền bảo "chạm chưa" thì nó bảo chạm bánh rồi mà mình có thấy gì đâu và làn tại đó là làn ô tô thì xe máy đi vào đâu có đúng. Thái độ con giời ban đầu là áp xe rất sát xe ô tô và có ý định nghiêng xe gạt chân chống....he, nhưng bà *** nó chứ, xe em có chở vợ và con nhỏ hơn 2 tuổi, mỗi tội lái xe to như gấu có tám mấy ký cùng bộ mặt chả lương thiện lắm nên con giời giật mình rồi bỏ đi luôn. Nghĩ mãi, chắc nó là dân chuyên nghiệp rồi và khả năng không phải 1 mình đâu và thấy xe có phụ nữ trẻ em nhưng thấy ko ngon ăn nên lảng luôn.....nay thấy các kụ chia xẻ cái này thì thấy khả năng 1 bộ phận thanh niên bắt đầu thấy chí phèo ăn vạ ô tô dễ kiếm nên đang gia tăng nhanh thì phải.
Trên xe giờ em cứ để cái búa cứu hộ....gặp tình huống cứ ngồi im, nếu thấy cơ bị chó đàn thì cầm xuống xem thằng nào dám mạnh động. Còn ko thì ko có đền điếc gì cả cứ gọi police đến giải quyết!

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
Nhà cháu mà bị hại thì lão cũng chờ đt từ chủ tịch à???:D

raotro

Xe container
Trên xe giờ em cứ để cái búa cứu hộ....gặp tình huống cứ ngồi im, nếu thấy cơ bị chó đàn thì cầm xuống xem thằng nào dám mạnh động. Còn ko thì ko có đền điếc gì cả cứ gọi police đến giải quyết!
Cái đấy của nhà cháu bé tí tị tì ti.....:D
Nhưng cái mặt cháu thì như vừa xổng trại...nên cũng đỡ!:((

Bắc Âu

Xe điện
Nhà cháu mà bị hại thì lão cũng chờ đt từ chủ tịch à???:D
Lão đọc lại qui chế đê, đầu tiên là chỉ hỗ trợ những member của OF thôi, về sau thì mở rộng ra thêm đối với cả người thân của member nữa.
Tóm lại là còn số của em không chứ.;))