[Thảo luận] Cảnh báo các cụ xe con quay đầu tại bến xe Nước Ngầm.

tomxomlom

Xe tải
Cụ chủ nhìn gà hóa cuốc rồi. Em vừa đi qua, biển phụ đề rõ: "Xe con được phép quay đầu" . Như vậy là hoàn toàn hợp lý vì các xe khách, xe tải dài cứ tập trung quay đầu ở đây rất dễ gây tắc đường.
thông tin này là chuẩn các cụ ợ

cháu vừa bôn tẩu hôm qua

ngon lành mờ

híc

cháu bị bắn mồm đoạn phủ lý

chwau biết đổi đuôi amr như nào để đưa lên hầu các cụ

cụ nào chuyên hướng cháu phát

zeromanvp

Xe tăng
Xe con được phép quay đầu các cụ nhé. Em quay đầu ở đây suốt để vào Ford giải phóng

Becgie

Xe điện
Nhà cháu sáng qua chở phụ huynh ra bến Ngầm vẫn quay đầu xe chỗ này nhưng ko bị vịn. Cháu cũng ko để ý nó cắm lại biển hay chưa. Chỗ này ắm biển xa tít mù khơi thế khó quan sát lắm.

Pigwalk

Xe container
Như tiêu đề, hôm nay em đi đến đây mới để ý thấy có 2 cái biển mới, 1 cái cắm bên phải đường hướng từ Giải Phóng đi Văn Điển, ngay trước cửa chùa Tứ Kỳ còn 1 cái cắm giữa đường chỗ dải phân cách. Biển ở trên cấm ô tô quay đầu còn biển phụ nó ghi "cấm ô tô con quay đầu". Không biết chỗ này sao nó lại cấm ô tô con mà vẫn cho container quay ầm ĩ. Các cụ nhà mình đến đây muốn quay đầu phải hết sức cẩn thận nên đi xuôi xuống khoảng 1km nữa kẻo lại dẫm phải c...ứ...t nhé.
Em cũng đến chịu cụ, chữ to thế mà cụ còn đọc sai thì chết, đã thế lại còn loan tin rộng rãi thế này. Đúng là có biển cấm ô tô quay đầu ở đây nhưng bên dưới có biển phụ là ô tô con được phép quay đầu. Các phương tiện từ ô tô con trở xuống được phép quay đầu ở đây cụ nhé.

xe thủng lốp

Xe container
Dưng mà em thấy là hợp lý ạ tại vì chỗ rẽ này đông phương thiện tham gia giao thông lắm ạ

all4country

Xe tải
Em cũng đến chịu cụ, chữ to thế mà cụ còn đọc sai thì chết, đã thế lại còn loan tin rộng rãi thế này. Đúng là có biển cấm ô tô quay đầu ở đây nhưng bên dưới có biển phụ là ô tô con được phép quay đầu. Các phương tiện từ ô tô con trở xuống được phép quay đầu ở đây cụ nhé.
Cụ chủ xứng đáng vang đỏ rồi vì làm một cơ số Cụ hú vía :))

ThanhTungTB

Xe điện
Như tiêu đề, hôm nay em đi đến đây mới để ý thấy có 2 cái biển mới, 1 cái cắm bên phải đường hướng từ Giải Phóng đi Văn Điển, ngay trước cửa chùa Tứ Kỳ còn 1 cái cắm giữa đường chỗ dải phân cách. Biển ở trên cấm ô tô quay đầu còn biển phụ nó ghi "cấm ô tô con quay đầu". Không biết chỗ này sao nó lại cấm ô tô con mà vẫn cho container quay ầm ĩ. Các cụ nhà mình đến đây muốn quay đầu phải hết sức cẩn thận nên đi xuôi xuống khoảng 1km nữa kẻo lại dẫm phải c...ứ...t nhé
OK .cảm ơn bác nhiều nha .E hay quay đoạn này lắm ,nhưng chẳng bao giờ nhìn biển cả .**==

xeruabo2

Xe điện
thông tin này là chuẩn các cụ ợ

cháu vừa bôn tẩu hôm qua

ngon lành mờ

híc

cháu bị bắn mồm đoạn phủ lý

chwau biết đổi đuôi amr như nào để đưa lên hầu các cụ

cụ nào chuyên hướng cháu phát
Cụ tải cái phần mềm '' video converter '' từ google về máy tính mà dùng . Cái này sài miễn phí có thể chuyển đổi nhiều các định dạng các loại file video & audio khác nhau mà .

Athena

Xe tăng
đề nghị cụ chủ sửa lại nội dung bài viết kẻo thành viên vào đọc tưởng thật. Cụ nhìn gà hóa cuốc thế mà cũng lập thớt.

(hoặc min mod vào can thiệp sửa bài giúp đi ạ)

doanhlilama691

Xe điện
Iem bị dính ở đây một lần từ lâu lắm rồi cho nêm bây giè cứ việc đi về đến đây là phải soi thật kỹ. Các cụ cũng nên cẩn thận để đỡ mất tiền oan nhé

Chimchip

Xe tăng
Website
www.eaglesport.com.vn
0 nhẽ đâu thế, các cụ cứ từ từ để mai em đi bộ ra xem.
sáng nay em vẫn quay đầu bthuong, 0 thấy bị vịn, mấy xe nữa quay cùng
đoạn này bỏ cấm quay lâu rồi, xe khách, xe tải đều được quay, chả nhẽ lại mới cấm lại xe con, thế thì hơi đểu

audiq1

Xe hơi
em nuôi con cá la hán,vợ em bảo mỗi lần em vắng nhà là vợ em lại ra ngắm nó, vì nhìn mặt nó vợ em lại liên tưởng đến em, nhất là cái biếu của nó giống hệt trán em, vừa rô vừa bướng

Vova

Xe container
em nuôi con cá la hán,vợ em bảo mỗi lần em vắng nhà là vợ em lại ra ngắm nó, vì nhìn mặt nó vợ em lại liên tưởng đến em, nhất là cái biếu của nó giống hệt trán em, vừa rô vừa bướng
Cháu thật, cụ giống con la hán hay con săn sắt thì cháu cũng chẳng quan tâm lắm. Ở trong topic này, cái cháu quan tâm là chắc cụ chủ nhìn nhầm, chỗ đối diện bến xe nước ngầm đấy xe con vẫn được quay đầu mà.

thanhhang2010

Xe buýt
Như tiêu đề, hôm nay em đi đến đây mới để ý thấy có 2 cái biển mới, 1 cái cắm bên phải đường hướng từ Giải Phóng đi Văn Điển, ngay trước cửa chùa Tứ Kỳ còn 1 cái cắm giữa đường chỗ dải phân cách. Biển ở trên cấm ô tô quay đầu còn biển phụ nó ghi "cấm ô tô con quay đầu". Không biết chỗ này sao nó lại cấm ô tô con mà vẫn cho container quay ầm ĩ. Các cụ nhà mình đến đây muốn quay đầu phải hết sức cẩn thận nên đi xuôi xuống khoảng 1km nữa kẻo lại dẫm phải c...ứ...t nhé.
Chủ thớt có nhầm không, chỗ đấy xe con được phép quay đầu còn cấm các 4b khác. để Mai e làm kiểu ảnh hầu các Bác.

khanhchiii

Xe buýt
Chuẩn các cụ ạ, nó là biển cấm ô tô quay đầu nhưng lại có thêm dòng chữ cấm ô tô con quay đầu nhé.

imissu

Xe hơi
Cụ chủ nhìn không kỹ rồi. Em ngày nào cũng đi qua chỗ này. Ở điểm rẽ quay đầu ngay chỗ chùa Tứ kỳ thì có biển báo rất to, dễ nhìn.
Chính xác là biển bên trên là biển cấm ô tô quay đầu, còn biển phụ ở dưới là "Cho phép xe con quay đầu". Như vậy là chỉ cho xe con và moto quay đầu ở chỗ đó, xe tải và xe khách thì phải đi đến cửa ABB mới được quay đầu.
Cái này em confirm là chính xác, em ngày nào cũng đi về đường này và phải rẽ chỗ này.

Chỗ đối diện bến xe Nước Ngầm và đội 4 CSGT có biển cấm quay đầu, nhưng cho xe con quay đầu, vì ngày trước cả xe tải, và Công ten nơ quay đầu rất nhiều gây ùn tắc giao thông. Xe tải và Công phải xuống thêm 1 làn phân cách nữa mới quay đầu được