Cảnh báo các cụ đi LAC CDX cùng cảnh ngộ với em, mong các cao thủ ra tay cứu giúp!!!!

dang888

Xe đạp
Chuẩn bị 2 củ ra đây nào, đưa em độ xe cho, đảm bảo đi trong phố tắc kiểu gì thì tắc cũng phải được 400km, nếu còn thừa tiền thì cụ mời các cụ trong topic độ xe của em làm bữa offline độ xe nào ;))
Hehe, cụ Vịt Già ơi, của em mất mẩy ngày để em chuẩn bị time?? Cụ phán 2 củ em mừng quá, đa tạ cụ trước, cụ cho em cái hẹn đi, em sắp xếp công việc.

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Hehe, cụ Vịt Già ơi, của em mất mẩy ngày để em chuẩn bị time?? Cụ phán 2 củ em mừng quá, đa tạ cụ trước, cụ cho em cái hẹn đi, em sắp xếp công việc.
Hì hì, hôm nào qua chỗ em để em test nguyên nhân tại sao đã, nếu chỉ do cách đi và một số thứ khác thì chỉ cần độ chế đơn giản, còn kiểu dạng như bị thợ gara thay nhầm dầu hộp số bằng dầu máy như nhà Tetsu thì em chịu :))

_ChevyCamaro_

Xe tải
HEHE, nhà em cũng có 1 em Lac nhưng SE thôi, ăn uống cũng khiêng khem phết, nhưng ông anh gần nhà có em LAC CDX thì đã phải bán nó rồi cũng vì lý do như cụ chủ thớt. HEHE. Mấy ông bạn đi CDX đều kêu tốn xăng lắm nhất là chạy trong phố.