[Thảo luận] cảnh báo các bác xxx bẳy sai làn tại cầu Thanh Trì đoạn đường dẫn xuống Pháp Vân

hungpham5688

Xe tải
Báo cáo các bác là hôm qua e đi từ QN về HN,khi đi qua cầu Thanh Trì chuẩn bị xuống đường dẫn Pháp Vân để xuống Giải Phóng thì e đi vào làn trong rồi xi nhan phải để xuống đường dẫn thi gặp 3 chú xxx chặn đàu xe e.
E đỗ sát lề phải ngồi im trên xe vẫn cài dây,xxx1 trẻ đến e hạ kính xuống:
xxx1:Đề nghị a xuống xe xuất trình giấy tờ xe
Em:Chú tên gì ấy nhỉ?sao đòi giấy tờ của a(lúc đấy e thây chú ấy không đeo phù hiệu)
XXX1 có vẻ chùn luôn,bảo a cầm giấy tờ ra gặp đội trưởng(là xxx già)
e cầm giấy tờ ra,xxx già chăc mẩm e biết lỗi nên ra hỏi ngay e câu này
XXX già:thế bây giờ biết lỗi rồi lập biên bản hay ntn đây???
e cười bảo: Cháu sai đến đau chú xử lý đến đây,cho cháu xin cái biên bản,mà cháu sai cái gì ấy nhỉ????chú giải thích giúp cháu???
xxx già :sai làn đây thây,
rồi bảo lỗi này thế nọ thế kia,e cười nhạt bảo:
e:vậy hả chú,chết dở,chú chỉ cho cháu cái biển phân làn chỗ nào cái rồi cho chau cái biên bản,:))
xxx gia thấy vậy gọi xxx trẻ 1 lại bảo giải thích cho e về lỗi của e,xxx1 thấy e cũng lảng ra đẩy xxx2 vào nc với e,
xxx2:không nhìn thấy cái biển phân làn đầu đường đấy à????
e:tôi làm quái gì thấy cái nào!ông định lừa đảo à??
xxx2:ai lừa gì ông!ông quay lại mà xem.
e:Lên xe,ông chỉ cho tôi cái,ttooi với ông quay lại xem có không???không có đừng có trách(e dọa tí)
xxx2 chả nói gì quay lại ngán ngẩm nhìn xxx già,
xxx già bảo lập biên bản.e ok,đợi cháu vào lấy cái máy ghi âm rồi chu nói lại lỗi sai của cháu rồi cháu xin cái biên bản(khổ thân e máy e là 1280 chức năng chính là nghe gọi nt và đáp chết chó,e phải vào mượn ông bà e cái máy đt để ghi âm,do duìng không quen nên xong xuôi lên xe e mới biết là mình chưa ấn nút ghi âm)
Khi e cầm máy ra thì xxx già nói rất hùng hổ,
xxx già::cháu thích cứ quay ghi âm thoải mái,đặt hẳn lên đây ghi âm cho rõ này...
nói xong thi xxx già chả thấy nói gì lỗi của e,toàn hỏi e nhà ở đâu,làm gi,đi đâu về với thái đọ rất nhã nhặn và tình cảm:)),lảng tránh về cái lỗi của e,rồi nhìn bằng lái của e bảo
xxx già: họ tên của e trùng với bác đội trưởng đội CSCD của CA Hà Nội,:)),có họ hàng gì không đấy,chắc có người nhà à
e: cháu chả họ hàng gì với ai,mấy cái vớ vản này cháu nhờ làm gì cho mệt ng ra,mà cháu có sai gì đâu nhở.
xxx già trả giấy tờ và bảo chú biết chơi xe đấy,mua bảo hiểm thân vỏ xe như vậy biết chơi xe đấy,:))
e:xe cháu xe đểu ấy mà,e càm giấy tờ và đi luôn
Đi về e thấy tren đó khoảng 200m có 1 đội nữa đang đứng bắt,2 đội liên lạc với nhau qua bộ đàm,nếu xe bào đi qua đội 1 không tóm đc đội 2 sẽ vợt.
câu chn của e nhạt vaayj thôi,
bác nào chưa biết về đoạn này xin cẩn thẩn kẻo mất tiền oan:))

BMW_8386

Xe buýt
Website
smartchoicegroup.vn
mình không sai nên phải chiến đấu chứ....cụ mà biết ghi âm thì hay biết mấy....chúc mừng cụ đã chiến thắng nhé

getzbac

Xe tăng
Sao xxx đội 4 hay bị tố là ăn bẩn thế nhỉ

mrkoi

Xe tăng
ôi, giờ xxx thấy ai mà là "chơi xe" hầu như toàn bắt các cụ nhỉ, sợ tóa, cảm ơn cụ chủ nhé :)

blackpaint

Xe container
xxx dạo này dọa nạt ghê nhỉ, bác tài nào yếu bóng vía là vài lít ngay... cụ rất sắc bén và vô cùng chắc chắn.

LinhBDC

Xe hơi
xxx già: họ tên của e trùng với bác đội trưởng đội CSCD của CA Hà Nội,:)),có họ hàng gì không đấy,chắc có người nhà à
Chết cười với cái đoạn này của cụ, cụ chiến đấu thế là quá ổn rồi..:P

truongtientai

Xe hơi
chúc mừng cụ đã chiến thắng (b)(b)(b)

namthanh1974

Xe hơi
Cụ bịa chuyện giỏi quá, chúc mừng chiến thắng của cụ.

roro

Xe tăng
Em chiến đấu với với xxx cầu Thanh Trì 2 nhát rồi. Giọng em không rắn được như giọng cụ chủ nhưng cứ phải chốt là tôi sai cho tôi cái biên bản :)), thế là lại đi.