[Thảo luận] Cảnh báo bắt lỗi vượt phải, sai làn và chèn vạch đoạn Giải phóng gần ga Giáp bát

Shebeen

Xe tải
lại ăn bẩn rồi. cái chỗ gần ga và bến xe này thì như cái chợ ấy: xe khách, tải thì dừng, đỗ, đi chậm chậm, xe máy thì tạt đầu, chết máy, người đi bộ thì nghênh ngang qua đường bắt xe nhiều vô kể. xxx bắt lỗi đè vạch vượt phải thì kiểu gì chẳng chết, *** chúng nó sao không bắt bọn xe khách dàn hàng ngang đón khách đi.:mad:
Em cũng có tâm trạng giống hệt bác. Cái bọn lơ xe tranh giành khách loạn xạ ở chỗ đoạn này. xxx chả đi dẹp cứ đi bắt xe nào có thể kiếm được! :mad:

sphinx

Xe máy
thỉng thoảng xxx cũng làm lỗi chèn vạch ở ngã tư sở, từ nguyễn trãi rẽ sang trường chinh

thao_nguyen

Xe hơi
Em vẫn đi bình thường, chẳng sợ gì xxx. Ai đi sai thì người ấy ráng chịu

viciv

Xe buýt
Em vẫn đi bình thường, chẳng sợ gì xxx. Ai đi sai thì người ấy ráng chịu
Nó đứng bắt khách giàn hàng ngang trên đường, bác muốn đi đúng cũng không được, đi sai thì xxx chặn lại => bác có ức không ???
Em thì phải còi, phải phanh, phải tránh nên em ức lắm, vì rõ ràng em bị làm phiền bởi mấy thằng đỗ xe sai luật mà xxx không xử lý, mặc dù em đóng thuế để trả lương cho xxx.
Bác mà không ức thì đúng là em phục bác quá :77::77::77:

eng_hiep

Xe đạp
lại ăn bẩn rồi. cái chỗ gần ga và bến xe này thì như cái chợ ấy: xe khách, tải thì dừng, đỗ, đi chậm chậm, xe máy thì tạt đầu, chết máy, người đi bộ thì nghênh ngang qua đường bắt xe nhiều vô kể. xxx bắt lỗi đè vạch vượt phải thì kiểu gì chẳng chết, *** chúng nó sao không bắt bọn xe khách dàn hàng ngang đón khách đi.:mad:
bác hỏi thế thì tây nó trả lời được, luật trong tay nó mà

cash_please

Xe hơi
Em cứ chiểu theo luật mà chạy, nhìn bọn xxx cười thôi. Tuy nhiên, nhiều lúc cũng khó chịu vì thấy có thằng phạm luật mà chẳng làm sao:mad:. Lúc đó đành nhớ tới lời một số vĩ nhân: Bill gates - đừng mất công phấn đấu vì sự công bằng XH mà hãy cố gắng thích nghi với nó ; Khổng Tử: Quân tử phòng thân (em chỉ nhớ ý thế thôi, sai các Kụ đừng trách)

SốtVirút

Xe tăng
Ơ đoạn này có 2 làn dành cho ô tô lại còn bắt vượt phải là thế nào?

duongbin

Xe hơi
ai bẩu đi sai luật, bắt là phải.:6:. Em cứ điềm đạm mà đi, chẳng sợ. Mà bây giờ OFer ta nên in 1 tờ A4 hoặc A3 dán ở sau kính để cảnh báo "có XXX đấy" là nghiêm chỉnh ngay mà. ý các cụ xem thế nào?

voditen

Xe đạp
Cám ơn cụ đã cảnh báo(b)

lái đêm

Xe buýt
Cái đoạn này gặp mấy ông xe khách đang diễu hành vợt khách đi châm, đõ giữa đường không vượt phải, chém vạch mới lạ. Điều đáng nói hơn là hộ không bị bắt mà người bị bắt lại là Mình :mad::mad::mad::mad::mad: