[Thảo luận] Cảnh báo bắt ko xi nhan khi rẽ phải vào KCN Quang Minh

hoada67

Xe hơi
chỗ góc Bách khoa, rẽ từ Giải phóng về Đại Cồ Việt cũng đầy xxx bắt lỗi xi nhan, em cũng 1 lần sơ ý, quên ko bật. xxx xem giấy tờ xong, đòi phạt, bảo : chú có lỗi sơ xuất quên, sẽ rút kinh...nghiệm.xxx nhất định đòi phạt, tức mình bảo: ok, đã nói thế mà ko cho qua, phạt thì phạt...đi. xxx ngẩn ra...5`, đưa trả lại giấy tờ : chú rút kinh...nghiệm!:-|:-|

tracotour

Xe máy
Ủng hộ hành động của Bác là đấu tranh đến khi thua thì thôi và để thử độ cứng của các chú xxx nhưng rất không ủng hộ cách đi xe của Bác (tất nhiên có thể chỉ trong tình huống ấy thôi, lúc ấy có thể bác đang nghĩ đến chuyện khác).
Chốt lại là vẫn phục bác phần nhiều.

hungold

Xe buýt
Thành tích của cụ, em nghĩ chả có gì hay ho ạ. Riêng em, xi nhan là một phản xạ của em, bất cứ khi em chuyển hướng thì đều xi nhan, mặc dù đường ko có ai, và bất cứ chỗ nào.

namht087

Xe hơi
Thành tích của cụ, em nghĩ chả có gì hay ho ạ. Riêng em, xi nhan là một phản xạ của em, bất cứ khi em chuyển hướng thì đều xi nhan, mặc dù đường ko có ai, và bất cứ chỗ nào.
các cụ vẫn nghĩ e lập thớt để khoe thành tích X_X%-(:((
bài viết e đã nói rõ là do sơ ýh, nên e vi phạm. từ đầu cũng ko nghĩ sẽ cãi gì kả, bảo xxx lập bb mà có chịu lập đâu.
e ngờ ngợ là xxx lập chốt ở đây ko đúng quy định. (thời điểm bắt đầu phải xi nhan thì xe đang trên đg VVK.. => đội 6)
xxx này của huyện ML, dạo này thấy ngày nào cũng đứng chốt ở đây. các cụ phán nguyên nhân xem.....

hungold

Xe buýt
Chả có nguyên nhân gì đáng nói đâu ạ, dạo này xxx đói quá, và phải nộp sản nhiều nên tìm chỗ phù hợp mà.

các cụ vẫn nghĩ e lập thớt để khoe thành tích X_X%-(:((
bài viết e đã nói rõ là do sơ ýh, nên e vi phạm. từ đầu cũng ko nghĩ sẽ cãi gì kả, bảo xxx lập bb mà có chịu lập đâu.
e ngờ ngợ là xxx lập chốt ở đây ko đúng quy định. (thời điểm bắt đầu phải xi nhan thì xe đang trên đg VVK.. => đội 6)
xxx này của huyện ML, dạo này thấy ngày nào cũng đứng chốt ở đây. các cụ phán nguyên nhân xem.....