[Thảo luận] Cảnh báo bắn tốc độ đường 5 đoạn qua thành phố Hải Dương!

duclm

Xe tải
Website
www.vnexpress.net
EM thấy các thớt cảnh báo các điểm bắn tốc độ này cũng hay .Dưng cơ mà dạo này em thấy nhiều cụ (có vẻ) lập hay tham gia những thớt thế này với mục đích đối phó .Em thấy ta cứ chấp hành nghiêm chỉnh luật thì việc gì phải xoắn .Các thớt thế này thật sự tác dụng khi đó là bãy của xxx ,từ đó OFers nhà ta có biện pháp .Ý em là hạn chế những thớt thế này đi các cụ ợ .Có gì không phải các cụ cứ ném đá .
Cụ không xoắn nhưng nhiều người phải xoắn lắm rồi đấy ạ.
Với ảnh em chụp thì theo cụ có phải là bẫy không???
Ý em lập thớt này là để cảnh báo các cụ không thường xuyên đi lại các cung trên đường!

Dương Tử Anh

Xe tải
Cụ không xoắn nhưng nhiều người phải xoắn lắm rồi đấy ạ.
Với ảnh em chụp thì theo cụ có phải là bẫy không???
Ý em lập thớt này là để cảnh báo các cụ không thường xuyên đi lại các cung trên đường!
Em cũng xin giả nhời cụ rằng cái ảnh của cụ chụp xxx ngồi trên cầu kia không phải bẫy của xxx !Khi bắt đầu vào thành phố hoặc vào địa phận HD đã có biển tốc độ đàng hoàng .Khi nào xxx làm gì với mấy cái biển thì lúc đó mới là bẫy cụ ợ.Còn đâu người ta đã quy đinh đoạn đường nào được đi với vận tốc bao nhiêu thì cứ thế mà theo thôi chứ cụ ,việc gì cứ phải quá lên 1 chút rồi lại cay cú xxx .EM nghĩ việc đi đúng tốc độ nó chả có ảnh hưởng gì xấu tới mình cả ,càng chấp hành thì mình càng an toàn thôi .

huytoan87

Xe hơi
đi thêm khoảng 500 mét thì như thế này:

Các bác cho em hỏi là nếu ông công an đang chỉ gậy thẳng mặt bác xe máy thế kia thì có thể khởi kiện ông đấy tội thiếu tôn trọng người khác không ạ :-?.

STF399

Xe điện
vụ này các bác đưa lên nhiều lắm rồi mà , các cụ này núp kinh thật !

drduc

Xe buýt
cái chỗ lai cách là ngay nhà quê e đấy.xxx đứng suốt ngày ,ko biết bao nhiêu là xe dính chỗ này rùi đo,

SU31

Xe tải
Em thì chẳng thấy hài gì cả, chỉ thấy cụ khoe là cụ có nhiều quan hệ, that's all.
Thực ra có những topic này cũng tốt, đi đâu xa em cũng phải tự nhắc nhở là đi cẩn thận theo biển.
Bác "VOVA" đừng nói vậy oan cho em quá,
Ý em nói hài ở đây là: em đưa cho các chú ấy 700k các chú ấy không nhận, kết cục là các chú ấy nhận 300k của em!
Chứ em có dám khoe khoang gì đâu.