[Funland] Căng: Palestine đi quá giới hạn sang Israel.

trantien

Xe tăng
Ngày nay với ta Israel đã rất khác cái thời
Mong Israel phát triển ổn định và tiếp tục tăng cường hợp tác trong lĩnh vực quốc phòng công nghệ cao. D

Em thấy Ít xà làm màu giỏi. Ví dụ bão lụt ở ta viện trợ vài ngàn đô báo chí loan tin ầm ĩ. Trong khi chính phủ Cô oét làm phát cả triệu usd chả báo lớn nào đăng tin.

nvtung1

Xe tăng
Tùy Cụ ạ. Em có 2 bạn Hồi Giáo - Indo và Afganistan. Đứa Inđô là con gái, ngày đi học bọn em mời nó đến nhà ăn và uống bia. Nó cầu thánh Alla tha thứ trước khi ăn bà uống bia với bọn e (-:
Cậu bạn Afga thì bảo ở Kabun Afganistan bạn tao hầu như đứa nào cũng biết nấu rượu vì 1 lon bia ở chợ đen bên đó tầm 15 usd. Và khi Taliban vào nắm.quyền, bạn em tìm.mọi cách bỏ xứ ra đi vì Taliban thực thi những.luật hà khắc của Hồi Giáo.

Các cụ học thông biết rộng đi nhiều cho em hỏi có phải đạo Hồi cấm tuyệt đối uống rượu không, và thực tế chúng giáo có nghiêm túc tuân theo không?

hongsonphan82

Xe buýt
Các cụ hết sức vớ vẩn. Chơi Drone, UAV thì phải có trung tâm điều khiển, có hệ thống dẫn đường mới làm được. Đây Ít xà nó kiểm soát hoàn toàn Gaza thì mấy ông Hamas lấy gì để điều khiển mà chơi Drome với UAV?
Drone em chơi như chơi game cần mọe gì trung tâm điều khiển nhỉ. Em bay bán kính cũng dăm km đấy!

BinhWalker

[Tịch thu bằng lái]
Đánh rồi cụ ơi. Ko phải tự nhiên mà ích xà đang dội bom sang libang và cao nguyên golan rồi
Hóng tiếp cụ vua Jordan. Jordan có biên giới rất dài với bờ tây. Lên án leo thang và giết hại dân thường.

Cụ mà bực lên mắt nhắm mắt mở cho vũ khí tuồn vào bờ tây là nóng đấy, cả mấy mặt trận xa luân chiến?

vo nho

Xe điện
Hamas đã thắng...đã đạp đổ cái uy danh quân đội và tính báo của do thái.
Đến tướng còn bị tóm cơ mà. :)) :)) :))

Các tổ chức chống do thái hết rén

DIT

Xe điện
- Máy bay UAV của HAMAS sử dụng tấn công Ixrael, đội này mà có nhiều loại cảm tử cũng lợi hại đấy chứ không đùa được.
Khả năng cao là hamas có leader mới, anh này khá giỏi nên lần này mới làm bài bản như vậy, lần này có cả truyền thông. Cái israel cần diệt là anh leader này chứ ko phải le ngoe. Israel bắt đầu thấy rét rồi. Sau màn quảng cáo hoành tráng toàn thế giới chú ý thì hamas sẽ có rất nhiều tiền tài trợ. Còn chiến dịch israel đánh vào gaza chỉ là vô ích thôi vì bọn hamas nó thừa biết israel làm như vậy nên đã rút hết rồi

neocop

[Tịch thu bằng lái]
-Tổ lái chủ đề về Việt Nam
-Dừng viết bài trong thớt

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

TONGIA

Xe lừa
Thái Lan đang đau đầu vì một số thường dân Thái bị sát hại và một số bị bắt cóc làm con tin.

tamchenlenxe

Xe buýt
Nhiều cụ nghĩ ra thuyết âm mưu Nga giật dây Hamas nghe ghê quá.Ốc còn đang không mang nổi mình ốc. Vẽ bao thuyết âm mưu về Wagner binh biến , sang móc lốp từ Bela , Prigozhin giả chết v...v... Bị vả vào mặt mà vãn chưa tỉnh à :(

AntiTrump2024

Xe tăng
Hóng tiếp cụ vua Jordan. Jordan có biên giới rất dài với bờ tây. Lên án leo thang và giết hại dân thường.

Cụ mà bực lên mắt nhắm mắt mở cho vũ khí tuồn vào bờ tây là nóng đấy, cả mấy mặt trận xa luân chiến?
Chắc anh Vua này không biết Liên quân Ả Rập năm nào là bao nhiêu nước chăng?:))

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Phải chăng đây là những khởi đầu của WW3 chăng? Địa chính trị bất ổn thì mình cũng bị ảnh hưởng nhiều lắm :(