Cần tư vấn

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Hiện tại GĐ nhỏ của e đang có ý định mua nhà các cụ ạ. E lên đây xin các cụ tư vấn giúp em xem là lên mua nhà đấy hay chung cư. Những ưu, khuyết điểm gì và trung cư thì nên mua ở đâu và nhà đất cũng vậy. Em có khoảng dưới 1 tỏi 5 ạ.
Tiện tư vấn cho e với VD e mua trung cư thì VD trung cư sau mấy chục năm xuống cấp thì có được ... gì k ạ. Em xin cảm ơn
Cụ có 1 tỉ 5 mà cụ tìm đất 800 tr mà đáp ứng nhu cầu cũng là phê lòi mắt. Thôi lên cc mà ở em nói thật. Còn sợ cháy quá thì thôi cố kiếm 3-5 tỉ thì may mới đc cái chỗ ổn ổn.

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
đấy e đọc thấy mọi ng cũn góp yk với cụ hết r. cái gì cũng có 2 mặt. lợi cái này hại cái kia quan trọng là cụ thích cái nào thôi.
cụ mua chung cư 50 năm thfi giá nó mềm hơn. như cái flc 18 phạm hùng ngay gần bến xe mỹ đinh yk k phải ngoại thành k phải đi xa. giá có 1 tỷ / 1 căn 2 ngủ 2 vệ sinh mà. 1 tỷ 5 cụ mua đc căn to rồi. mỹ đình thì đi vào trung tâm ngay gần rôi. con cái đi học cũng tiện. cụ quan tâm thì alo e tư vấn cho
Flc thấy đợt rộ lên ko giấy phép xd. Đợt lâu năm ngoái thì dính quả pccc ko biết mấy vụ đấy anh q còi có xử lý đc hết chưa cụ

Hiện tại GĐ nhỏ của e đang có ý định mua nhà các cụ ạ. E lên đây xin các cụ tư vấn giúp em xem là lên mua nhà đấy hay chung cư. Những ưu, khuyết điểm gì và trung cư thì nên mua ở đâu và nhà đất cũng vậy. Em có khoảng dưới 1 tỏi 5 ạ.
Tiện tư vấn cho e với VD e mua trung cư thì VD trung cư sau mấy chục năm xuống cấp thì có được ... gì k ạ. Em xin cảm ơn
cc tầm 15 năm xuống cấp! nhưng tài chính bác vẫn hơi ít quá ợ ! chúc cụ sớm có dự định đúng đắn :D