Cần tư vấn về màu xe Liberty

phuongtran90

Xe máy
màu đen đi bác. em cũng đang đợi em màu đen về đấy
màu đen bác chịu khó lượn qua đại lí để rình nhé vì màu đen hiếm nên là k nhan h la mất ngay.đợt e lấy xe rõ ràng có 1 chú màu đen mà bọn đại lí bảo k có để gạ e lấy màu khác đến lúc e đến lấy XCL thì tòi ra 1 chú màu đen nên e lấy luôn...hơ hơ

GH0ST_RIDER

Xe tải
Bác mua màu nào mà chẳng được. Về thích màu nào thì đem ra dán màu đó, khi nào chán chê rồi thì gỡ ra dán màu khác, việc gì mà phải lăn tăn gợn sóng!

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Con xe như con ngựa mình cưỡi, cụ xem tuổi đi rồi chọn màu cho nó hợp ;)) .
Mệnh Hỏa mà đi xe mệnh Thủy ( màu xanh ) thì dễ xòe lắm :P
Mệnh Hỏa phải đi xe màu của hệ Kim ( trắng, vàng , da cam ,...) mới khắc chế đc cụ ợ ;))
Còn màu, theo em thì...lib việt có trắng, XCL và đen là đẹp...2 màu còn lại cũng bình thường.

vespa_tre

Xe buýt
em mệnh hỏa,đi màu xanh cửu long....chả sao...há há....quan trọng là mình thích màu nào,mình tự tin khi ngồi trên nó....đó mới là vấn đề...
Còn để mà tư vấn...thì em nghĩ như này:
+trẻ trung,cá tính,sì tai,công tử,tiểu thư....kể cả nam hay nữ:màu trắng..
+sang trọng,thanh lịch,kín đáo,bí ẩn,lạnh lùng..:màu xanh cửu long và đen.....
+yêu thiên nhiên,yêu tổ quốc,yêu hòa bình,yêu con người,yêu khoảng sản,tài nguyên:màu xanh ngọc và màu đồng (=))=))=))=))=))=))=)))

truongson1386

Xe hơi
con trai thì đi màu xanh nhìn đẹp mà. con gái thì nên đi màu trắng

winnie_kool

Xe tăng
Con xe như con ngựa mình cưỡi, cụ xem tuổi đi rồi chọn màu cho nó hợp ;)) .
Mệnh Hỏa mà đi xe mệnh Thủy ( màu xanh ) thì dễ xòe lắm :P
Mệnh Hỏa phải đi xe màu của hệ Kim ( trắng, vàng , da cam ,...) mới khắc chế đc cụ ợ ;))
Còn màu, theo em thì...lib việt có trắng, XCL và đen là đẹp...2 màu còn lại cũng bình thường.
thế mà e mệnh thổ đi XCL vừa bị nằm đg hum thứ 3 vừa rồi xog :|

e là e nói thật.....e chả qan trọng mệnh vs miếc gì hết.....mình thích màu nào thì mua màu đó.....thế giờ thầy mà phán con chả hợp vs màu nào cả....con chỉ hợp vs màu tím....lib làm gì có màu tím....chả nhẽ đứng đó khóc à....hay lại mag xe đi dán

vespa_tre

Xe buýt
thế mà e mệnh thổ đi XCL vừa bị nằm đg hum thứ 3 vừa rồi xog :|

e là e nói thật.....e chả qan trọng mệnh vs miếc gì hết.....mình thích màu nào thì mua màu đó.....thế giờ thầy mà phán con chả hợp vs màu nào cả....con chỉ hợp vs màu tím....lib làm gì có màu tím....chả nhẽ đứng đó khóc à....hay lại mag xe đi dán
Đi dán chứ còn sao...ha ha...anh em mình vô tư thế thôi...chứ nhiều cụ đi làm,nhất là bên binh doanh,đất đai,bóng số....cứ phương châm có thờ có thiêng,có kiêng có lành em ạ........

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Đi dán chứ còn sao...ha ha...anh em mình vô tư thế thôi...chứ nhiều cụ đi làm,nhất là bên binh doanh,đất đai,bóng số....cứ phương châm có thờ có thiêng,có kiêng có lành em ạ........
Đúng rồi, số má kèo kiếc thì mới quan trọng cái màu xe thôi :)).
1 vote cho XCL mặc dù mình đang đi trắng ;))

raumaxuthanh

Xe đạp
theo e thì cụ cứ tậu một vợ màu đen là đẹp nhất, e thấy cácnh mày râu mà chơi màu đen thì vừa sang trọng lịch lãm vừa huyền bí nũa cụ ah, bất dắc dĩ thì e thấy màu mận chín cũng phong cách đấy chứ. chúc cụ cưới đuọc vợ ưng ý, cụ cần bảo hiểm cho vợ mới thì wa liberty của e nhé. thanh cụ nhiều

vespa_tre

Xe buýt
theo e thì cụ cứ tậu một vợ màu đen là đẹp nhất, e thấy cácnh mày râu mà chơi màu đen thì vừa sang trọng lịch lãm vừa huyền bí nũa cụ ah, bất dắc dĩ thì e thấy màu mận chín cũng phong cách đấy chứ. chúc cụ cưới đuọc vợ ưng ý, cụ cần bảo hiểm cho vợ mới thì wa liberty của e nhé. thanh cụ nhiều
úi xời cụ này giống em này...mà cụ ơi làm gì có màu mận chín,chỉ có màu mận nẫu thôi (màu đồng)

HoangCivic

Xe hơi
Cụ mà cứ lăn tăn thế thì cứ làm đủ bộ cho máu:)):)):))

nhocbuon1102

Xe tải
bác nào mún đổi trắng or đen lấy XCL thi pm e nhá đổi toàn bộ nhựa lun

liberty125cc

Xe tải
Em 18+ múc cái màu trắng rồi! đi nhìn sáng cả người vs xe :-"

PX limoooousine

Xe đạp
Thích độc thì chọn ĐEN hoặc XANH ÁNH KIM hoặc NÂU ĐỒNG. Thích giống số đông thì chọn TRẮNG làm đồng phục cho lành, sau lại dễ bán. Thích độc nữa mà không đụng hàng thì đem đi dán hoặc đi sơn lại. Tớ chưa thấy kết Liberty vì khác sóng, nhưng nếu mua thì chắc phải đổi sang màu Vàng ánh trai hoặc Đỏ cho nó máu.

jennyha

Xe hơi
E thấy xe Li màu nào cũng đẹp ợ , màu nào con trai cũng đi được ợ , < ngoại trừ màu đồng em thấy xấu thôi >