Cần tư vấn về đất Quảng bình

Linhhadong

Xe đạp
Trong ấy tầm nay giao dịch tốt ko cụ , cụ đã ngó nghiêng đc khu nào chưa
thấy chưa treo phướn gì mà bên này gửi bảng giá cho đã thấy bán mất hơn chục lô rồi. sales đang tư vấn mình bảo toàn khách hà nội mua chứ bên đấy cũng mới vào chưa làm thị trường gì cụ ạ. Em vẫn chưa quyết khu nào thấy thành phố giá tăng cao quá giờ vất tiền vào cũng hơi dở. bên này thì sales cũng bảo chỉ còn vài lô hướng nam thôi nên em cũng đang cân nhắc cụ ạ.

tieuvuong

Xe buýt
Em nghĩ xác định đầu tư bđs nghỉ dưỡng thì nên ưu tiên theo tiêu chí làm du lịch được quanh năm (từ đèo Ngang trở vào), có sân bay/ gần sân bay quốc tế, thuộc hoặc nằm gần một khu vực kinh tế phát triển (như Hà Nội, Sài Gòn...) Theo mấy tiêu chí trên thì em thấy Quảng Bình hình như ko được tiêu chí nào

mrkiemtien

Xe buýt
Em nghĩ xác định đầu tư bđs nghỉ dưỡng thì nên ưu tiên theo tiêu chí làm du lịch được quanh năm (từ đèo Ngang trở vào), có sân bay/ gần sân bay quốc tế, thuộc hoặc nằm gần một khu vực kinh tế phát triển (như Hà Nội, Sài Gòn...) Theo mấy tiêu chí trên thì em thấy Quảng Bình hình như ko được tiêu chí nào
quảng bình không có sân bay à ?
nó khách đến 4 triệu khách 1 năm bằng 2/3 của ông nha trang đấy, đất thì giá = 1/5 nha trang thôi nhé

Sa động đẹp nhưng đất kinh doanh có dãy om1-om2 thôi các cụ nhé còn lại là đất khôong kinh doanh các cụ nhé , giá loanh quanh lô ống tầm 3 tỉ/168m2 thôi cuối năm ngoái tầm 2 tỉ thông tin chính thống của quảng bình nó ghi rất rõ, còn cụ nào mua mục đích để ở thì ko nói làm gì cả , còn các cụ gặp sale nó sẽ nói với các cụ là kinh doanh được tất và còn xây được 5-10 tầng
Hoàn toàn có thể chuyển đổi mục đích sử dụng đất sau này cụ nhé.Quan trọng hút được khách về đã thì hãy tính đến chuyện kinh doanh.Như khu biển Bảo Ninh phải để các resort cầm chịch làm đầu tầu xây dựng lên trước quảng cáo hút khách về thì cá con mới ăn theo sau được :)

Tranviet236

Xe tải
Hoàn toàn có thể chuyển đổi mục đích sử dụng đất sau này cụ nhé.Quan trọng hút được khách về đã thì hãy tính đến chuyện kinh doanh.Như khu biển Bảo Ninh phải để các resort cầm chịch làm đầu tầu xây dựng lên trước quảng cáo hút khách về thì cá con mới ăn theo sau được :)
Bên bảo ninh đẹp như vậy mà quy hoạch quá kém cụ ơi, ai giời bên biển giao hết cho resort mất hết tầm nhìn biển chỉ bổ béo cho bọn resot thôi , đúng ra nó chỉ giao 1 bên phía bên biển làm công viên biển và bãi tắm kiểu như sơn trà đà nẵng thì mới ăn thua , còn về vụ quy hoạch khu sa động chưa nói sau có xin đc quy hoach hay ko nhưng những người người ta tìm hiểu về khu ấy pháp lý quy hoạch như bây giờ là họ ko thích rồi , sẽ mất giá khi mua bán . Nc em thấy qb đi sau nhưng quy hoạch kém lắm

gacan

Xe tăng
em đang đi xem dự án nền trong quảng bình, giá khoảng 3tr5/m cách biển 3km đường to 22,5m rộng rãi. Có bác nào quan tâm không em gửi ảnh cho
Cụ gửi giúp e ảnh và vị trí qua inbox nhé! Cám ơn cụ rất nhiều!

Linhhadong

Xe đạp
em đang đi ngắm cả dự án Phú Hải riverside trên thành phố đồng hới các cụ ạ. Nghe bảo đợt đầu tiên năm 2017 giá có 6-8tr. Năm nay thấy rao bán 16-22tr. Nghe căng phết.

em đang tham khảo sales trong này xem khu Sa Động Bảo ninh đây. Các cụ thấy khu đấy oke không.
khu Sa Động thì đẹp khỏi phải bàn cụ.Đường 36m mở xong + các resort phía bên biển mọc lên lấp kín từ đầu cầu nhật lệ 1-2 thì giá 30-40 tr/ m2 là thường.Nhưng cần dài hơi chút tầm nhìn trên 3 năm.Có vốn nhàn rỗi thì ôm thoải mái :)

QuangHuy1988

Xe đạp
Sang tuần em đang tính ào QB 1 chuyến cụ sẽ ngó nghiêng 1 vài nơi nữa cụ inbox giúp em giá cả hiện giờ khu ấy như nào ko ạ, được em làm 1 lô cảm ơn cụ

chip_m

Xe buýt
Cụ inbox em xin thông tin chỗ cụ mua với ạ. Thanks cụ!

Cảm ơn cụ em vừa xem đo khoảng cách xa biển quá gần 4km đường chim bay, chắc em lấy khu cụ tranviet chỉ thôi cụ ạ, cũng muốn có tí tiền nhàn rỗi mua tí đất biển vứt đấy có lãi thì bán ko thì để dành về già xây cái nhà ngày ngày đc ngắm biển ngắm sông. Thank cụ nhiều ạ

Cụ theo cụ TranViet mua được ở đâu chưa? Chia sẻ em chút thông tin với !

Dangkhoi2302

Xe máy
Cụ theo cụ TranViet mua được ở đâu chưa? Chia sẻ em chút thông tin với ![/QUOTE]

Em vào lấy khu động cát cuối tháng 7 cụ ạ, em vào đợt rồi gần tuần cũng đi tham khảo nhiều khu trong phân khúc giá loanh quanh có hà thiệp thì em thấy hẻo lánh quá cũng run mà diện tích to quá vài khu khác thì sổ sách ko ra đâu cả với tầm tiền dưới 1 tỉ khu vực ven biển gần như ở quảng bình ko có nên em quyết định lấy khu động cát . Đôi điều chia sẻ với cụ

Linhhadong

Xe đạp
có cụ nào xem dự án ở Đông Nam Lê Lợi chưa, em nghe bảo cũng đẹp nhưng giá thấy đất xanh cũng cao phết các cụ ạ