cần tư vấn mua xe.

Đời Cát

Đi bộ
Thưa các cụ. Nhất là các cụ có thâm niên sử dụng mazda.
Như chúng ta đã biết mấy năm gần đây. Mazda đã có nhiều đột phá trong thiết kế với phong cách kodo. Cũng như đc trang bị động cơ skyactiv tân tiến. Do đó mazda hiện nay cũng là sự lựa chọn hòan hảo cho nhiều đối tượng sử dụng.
Nhà cửa đã xong. Hiện em dôi tầm 800>> 1 tỏi. Em đang phân vân là nên quất ngay em maz3 hay cố thêm thời gian nữa chơi em maz6.
Và maz3 2014 thì cụ nào có hình sedan em nó thì cho em xin. Em ko thích hatback.
Lời cuối em xin kính các cụ một ly. Hy vọng sớm đc gia nhập gia đình mazda ạ.

luyenok

Xe điện
Tầm tiền đó mà có thể kìm hãm thêm 1 thời gian thì đợi M3 2014 là tuyệt rồi cụ ạ, hình thì cụ google ra có mà đầy, tuy nhiên cũng để tham khảo thôi vì có thể hàng thật về VN sẽ khác ở một vài chi tiết.

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Thưa các cụ. Nhất là các cụ có thâm niên sử dụng mazda.
Như chúng ta đã biết mấy năm gần đây. Mazda đã có nhiều đột phá trong thiết kế với phong cách kodo. Cũng như đc trang bị động cơ skyactiv tân tiến. Do đó mazda hiện nay cũng là sự lựa chọn hòan hảo cho nhiều đối tượng sử dụng.
Nhà cửa đã xong. Hiện em dôi tầm 800>> 1 tỏi. Em đang phân vân là nên quất ngay em maz3 hay cố thêm thời gian nữa chơi em maz6.
Và maz3 2014 thì cụ nào có hình sedan em nó thì cho em xin. Em ko thích hatback.
Lời cuối em xin kính các cụ một ly. Hy vọng sớm đc gia nhập gia đình mazda ạ.
Cảm ơn cụ đã quan tâm đến sản phẩm Mazda bên em, nếu về tài chính như cụ nói thì M3 2014 em nghĩ là cụ dư để quất đấy ạ, còn nếu lên được M6 thì đương nhiên là sẽ hay hơn rồi ạ, với tầm tài chính 1 tỏi thì cụ cố thêm 7 ọy nữa là đủ lễ rước vợ M6 về phục vụ cụ đấy ạ, chúc cụ sớm rước được vợ 2 như ý ạ

Đời Cát

Đi bộ
Cảm ơn cụ đã quan tâm đến sản phẩm Mazda bên em, nếu về tài chính như cụ nói thì M3 2014 em nghĩ là cụ dư để quất đấy ạ, còn nếu lên được M6 thì đương nhiên là sẽ hay hơn rồi ạ, với tầm tài chính 1 tỏi thì cụ cố thêm 7 ọy nữa là đủ lễ rước vợ M6 về phục vụ cụ đấy ạ, chúc cụ sớm rước được vợ 2 như ý ạ
Ý cụ là bản 2.0 ạ. Bản 2.5 h tầm bn ạ.

mat3phat

Xe tải

Cồng nhận iu tóa các cụ ợ, hì
Điểm chưa được lắm ở thiết kế KODO là cái đầu xe hơi dài, các cụ cua vào hầm, ngõ, đường nhỏ nên cẩn thận không thì đi hết hàm dưới! Với lại cái gương hậu hơi lùi ra sau làm góc chữ A hơi toa! Còn lại đẹp quá trời đất ạ! @@

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Điểm chưa được lắm ở thiết kế KODO là cái đầu xe hơi dài, các cụ cua vào hầm, ngõ, đường nhỏ nên cẩn thận không thì đi hết hàm dưới! Với lại cái gương hậu hơi lùi ra sau làm góc chữ A hơi toa! Còn lại đẹp quá trời đất ạ! @@
Hê hê thế mà chả hỉu sao em lại cứ thấy đẹp mới chết chứ, đúng là con hát mẹ khen hay cụ nhể, hay tại ngấm nghề không bít nữa,:)):)):))

mat3phat

Xe tải
Hê hê thế mà chả hỉu sao em lại cứ thấy đẹp mới chết chứ, đúng là con hát mẹ khen hay cụ nhể, hay tại ngấm nghề không bít nữa,:)):)):))
Để chờ xem anh Hải có bỏ ESP trên phiên bản này không, chứ con này ở một số nước cũng bỏ thì khi so sánh cũng kém hơn đấy các cụ ạ! Ưu điểm của ESP một phần quan trọng có thể là cân bằng nhanh sau khi đánh lái tránh ở tốc độ cao. Em nói thế không biết có đúng ko các cụ sâu?

trungkienk15

Xe hơi
Tầm này là quá đẹp rồi. Mazda ngày càng thiết kế xuất sắc!