Cần tư vấn mua SH 150i 2012 nhập và Liberty nhâp

LiemBlue

Xe lăn
Vâg em cám ơn mợ,nhưng mợ ơi gần đây sao xe của em lúc đề ngon lành lúc chết ngóm bác ạ,hôm qua đi học đề 3 lần trong cổng trường đc rồi, chẳng hiểu ra ngoài trường tự nhiên em lên cơn điên tắt máy đề lại thì lại không đc,hôm nay lại đề ngon lành ( mà xe em không phải chân chống điện đâu ạ,chân chống thường),thế tức là xe em bị làm sao hả mợ,mợ tl nhanh giúp em nhé, em cám ơn nhiều
Vấn đề này nên kiểm tra những mục như sau a:
Đầu tiên kiểm tra điện 3 pha
Tiếp đến kim phun(mua xăng không chuẩn dễ dính chưởng này)
Cái này quan trọng à nha,đó là ECU nếu mà bị lỗi thì phải quay ra cửa hàng bắt đền ngay ạ(giá chát đấy 6 củ)
Tốt nhất xe mới nên khám kỹ cho đỡ mệt thân về sau ạ!

hmthong1

Xe máy
Éo hiểu chủ thớt muốn mua SH hay Liberty nữa

MrDark

Xe đạp
Cái này quan trọng à nha,đó là ECU nếu mà bị lỗi thì phải quay ra cửa hàng bắt đền ngay ạ(giá chát đấy 6 củ)
Hix mấy mục này kiểm tra thì như nào hả cụ :-s mua xong xe mới 1 cái là vác ra thợ check à hay như nào hả cụ, e cũng sắp mua r mà lắm thông tin cần tìm hiểu quá >"<

Bon311209

Xe tải
Vâg em cám ơn mợ,nhưng mợ ơi gần đây sao xe của em lúc đề ngon lành lúc chết ngóm bác ạ,hôm qua đi học đề 3 lần trong cổng trường đc rồi, chẳng hiểu ra ngoài trường tự nhiên em lên cơn điên tắt máy đề lại thì lại không đc,hôm nay lại đề ngon lành ( mà xe em không phải chân chống điện đâu ạ,chân chống thường),thế tức là xe em bị làm sao hả mợ,mợ tl nhanh giúp em nhé, em cám ơn nhiều
ý mợ nói là Sh hả mợ?
xe trước của e cũng thi thoảng bị: đag đi tự dưng chết máy, đề mãi k đc, tắt khóa điện dắt bộ vài mét tự nhiên lại đề đc, nhưng chưa lần nào e đi ktra vấn đề đó
mợ xem phần trả lời của cụ Liêm Bự ý!
ah, mà khi đề mợ có bóp thật chặt phanh trái k? đôi khi bóp phanh trái chưa đủ sâu cũng k đề đc đâu mợ ạ!

Chỉnh sửa cuối:

olala9x

Xe tải
Con gái mà đi SH cháu thấy dắt hơi vất vả @@~

hixhix

Xe máy
Vâng cám ơn bác Liêm bư,mấy chú em đề thử nó ngon lành nhưng cứ đến em thì nó mới bị tậm tịt như thế :(,chắc là tại em chưa đọc kỹ hướng dẫn sử dụng,hqa em vẫn cẩn thận mang ra ngoài hàng ktra rồi nhưng ngta bảo là mọi bộ phận còn zin,xe ngon thế này sửa chữa chọc ngoáy gì nữa,em đến bó tay:-<

hixhix

Xe máy
ý mợ nói là Sh hả mợ?
xe trước của e cũng thi thoảng bị: đag đi tự dưng chết máy, đề mãi k đc, tắt khóa điện dắt bộ vài mét tự nhiên lại đề đc, nhưng chưa lần nào e đi ktra vấn đề đó
mợ xem phần trả lời của cụ Liêm Bự ý!
ah, mà khi đề mợ có bóp thật chặt phanh trái k? đôi khi bóp phanh trái chưa đủ sâu cũng k đề đc đâu mợ ạ!
Vâng,xe em k bị chết máy giữa đường nhưg chắc em cũng ngĩ tại em bóp phanh trái chưa đủ sâu nên k đề đc,chỉ thỉnh thoảng nó thế thôi ạ,em mang ra hàng rồi nhưng ngta bảo máy ngon k sao hết,xe em bóp phanh hơi sâu 1 tí mới đề đc thật :P.cảm ơn mợ đã nhiệt tình tư vấn cho con gà về xe cộ như em hehe:D

Exciter RC 2010

Xe tải
Cụ này là con trai mà :) Con gái quái đâu... Muốn đc trả lời nhah cứ vào lập top pic kèm cái A Cao chất con gái tí....... là Ok đc trả lời ầm ầm ...... Nói chuyện một hồi là lộ ra là con trai :D

LexusGetz

Xe hơi
đẩy giúp bác :)

hixhix

Xe máy
Cụ này là con trai mà :) Con gái quái đâu... Muốn đc trả lời nhah cứ vào lập top pic kèm cái A Cao chất con gái tí....... là Ok đc trả lời ầm ầm ...... Nói chuyện một hồi là lộ ra là con trai :D
:)) đc cái cụ rất giỏi đoán mò :-j kệ nhà cụ

xmen207

Xe đạp
Có khi nào cả cậu cả mợ không ta =))

Liberty_107

Xe hơi
Mợ đó các cụ.ko mợ thì cụ...........................................bà đó ạ;))