Chi hội Cần tư vấn mua hub cho Forte

bennychen

Đi bộ
Kính chào các cụ các mợ,

Tham gia diễn đàn cũng một thời gian nhưng chủ yếu là lên đây để đọc bài mà chả viết bài gì cả. Hôm nay viết 1 bài tiện hỏi các cụ trong xã Gà và ra mắt chào hỏi các cụ, hi vọng sắp tới sẽ đc tham gia chém gió cùng các cụ nhiệt tình hơn.

Chả là nhiều lúc đi xe đến đoạn giới hạn tốc độ là em cứ lo lắng vọt quá tốc độ cho nên đôi lúc nhìn công tơ còn nhiều hơn nhìn được. Em dự định lắp cái hub chiếu thông số tốc độ lên kính xe mà chưa biết nên chọn loại nào. Hôm trước có cụ tham gia trên fb có nói cắm trực tiếp vào cổng gì đó dưới tay lái mà em mò mãi không ra. Em cũng là gà mới đi xe (mặc dù 2 tháng nữa hết hạn bằng lái :P)

Kính mong các cụ, các mợ tư vấn giúp em. Và 1 lần nữa thân ái chào quyết thắng các cụ, mợ

haismoke

Xe hơi
cái này hay ah nha cụ. e hóng theo cái

mecgia

Xe tải
HUD chứ không phải HUB cụ nhé, forte dùng cổng ODBII nên cụ mua loại nào trên thị trường chả dùng được.

Jinzin

Xe điện
Nếu chỉ cần hiển thị thông số tốc độ thì cụ có thể dùng app trên iphone cũng được mà, đặt trên taplo chiếu lên kính lái như HUD luôn.

khanghp

Xe máy
Chào các cụ, mợ,

Chả là em mới được anh bạn cho một cái để xem hiển thị kilomet, nhưng em ra hãng hỏi có nên gắn không? mấy chú thợ bảo không nên gắn có thể chập cháy, xin các cụ cho em ý kiến có nên dùng không ạ.

binmix89

Đi bộ
Kính chào các cụ các mợ,

Tham gia diễn đàn cũng một thời gian nhưng chủ yếu là lên đây để đọc bài mà chả viết bài gì cả. Hôm nay viết 1 bài tiện hỏi các cụ trong xã Gà và ra mắt chào hỏi các cụ, hi vọng sắp tới sẽ đc tham gia chém gió cùng các cụ nhiệt tình hơn.

Chả là nhiều lúc đi xe đến đoạn giới hạn tốc độ là em cứ lo lắng vọt quá tốc độ cho nên đôi lúc nhìn công tơ còn nhiều hơn nhìn được. Em dự định lắp cái hub chiếu thông số tốc độ lên kính xe mà chưa biết nên chọn loại nào. Hôm trước có cụ tham gia trên fb có nói cắm trực tiếp vào cổng gì đó dưới tay lái mà em mò mãi không ra. Em cũng là gà mới đi xe (mặc dù 2 tháng nữa hết hạn bằng lái :P)

Kính mong các cụ, các mợ tư vấn giúp em. Và 1 lần nữa thân ái chào quyết thắng các cụ, mợ
Hi bac! E chuẩn bị đổi xe, e giữ lại cái hud kính lái loại mà ở thanhbinhauto đang bán 3,750k đấy bác. E thanh lý bác 1,800k, bác quan tâm call e: 0946639993