Thảo luận Cần tìm gara sửa camera lùi

duongsh

Xe hơi
Xe em Kia Optima 2012, đang bị mất camera lùi trên gương mà chưa rõ lý do. Em cần tìm gara có thể kiểm tra/ sửa, đồng thời thay cho em motor gập gương (em đã có motor). Em ở quận Ba Đình.
Cám ơn các cụ đã đọc tin.

ống pô xe

[Tịch thu bằng lái]
cụ vào gara sửa chữa oto nào mà chả được .. họ làm được tuốt

duongsh

Xe hơi
cụ vào gara sửa chữa oto nào mà chả được .. họ làm được tuốt
Hôm trước em có đưa vào kiểm tra ở một gara quen hay quảng cáo trên OF mà em không tiện nêu tên, có lẽ vì không chuyên món này nên sau một hồi kiểm tra, bạn quản lý gãi đầu gãi tai xin lỗi vì không tìm được bệnh cụ ạ

ống pô xe

[Tịch thu bằng lái]
Hôm trước em có đưa vào kiểm tra ở một gara quen hay quảng cáo trên OF mà em không tiện nêu tên, có lẽ vì không chuyên món này nên sau một hồi kiểm tra, bạn quản lý gãi đầu gãi tai xin lỗi vì không tìm được bệnh cụ ạ
nếu gara chuyên sửa chữa tạp phí lù về xe . thì có thợ chuyên về điện xe họ nghe cụ tả là biết ngay . còn thằng quản lý gara chắc gì đã hiểu ( vì họ quản lý con người và hàng hóa trong gara là chính chứ chuyên môn chắc gì đã biết hết )
mà em kg rõ bác đưa xe vào gara chuyên xửa xe hay vào gara chuyên spa xe . nếu vào bọn spa xe như kiểu dán kính lắp còi xe và làm nội thất xe thì đám này chả biết đâu
em dự cam xe cụ có khi đứt cmn sợi dây rồi

Xe em Kia Optima 2012, đang bị mất camera lùi trên gương mà chưa rõ lý do. Em cần tìm gara có thể kiểm tra/ sửa, đồng thời thay cho em motor gập gương (em đã có motor). Em ở quận Ba Đình.
Cám ơn các cụ đã đọc tin.
Bác chạy qua em làm gương điện cho bác, tiện em xem cho bác cái cam lùi luôn, em có chi nhánh ở Linh Đàm và Mỹ Đình HN

duongsh

Xe hơi
nếu gara chuyên sửa chữa tạp phí lù về xe . thì có thợ chuyên về điện xe họ nghe cụ tả là biết ngay . còn thằng quản lý gara chắc gì đã hiểu ( vì họ quản lý con người và hàng hóa trong gara là chính chứ chuyên môn chắc gì đã biết hết )
mà em kg rõ bác đưa xe vào gara chuyên xửa xe hay vào gara chuyên spa xe . nếu vào bọn spa xe như kiểu dán kính lắp còi xe và làm nội thất xe thì đám này chả biết đâu
em dự cam xe cụ có khi đứt cmn sợi dây rồi
Vầng cụ, gara khá lớn và có nhiều cơ sở ở HN, lại tiện đường đi làm của em. Em bị mất camera sau khi sơn lại cản sau ở chỗ các bạn ấy vài hôm trước. Bạn quản lý xin lỗi em sau khi đã cho thợ kiểm tra, hị hị

Cụ Độ xe Hà Nội vui lòng cho em xin địa chỉ ở Mỹ Đình ạ

Cám ơn các cụ

Vầng cụ, gara khá lớn và có nhiều cơ sở ở HN, lại tiện đường đi làm của em. Em bị mất camera sau khi sơn lại cản sau ở chỗ các bạn ấy vài hôm trước. Bạn quản lý xin lỗi em sau khi đã cho thợ kiểm tra, hị hị

Cụ Độ xe Hà Nội vui lòng cho em xin địa chỉ ở Mỹ Đình ạ

Cám ơn các cụ
☎️
Hotline: 𝟬𝟴𝟳𝟵.𝟬𝟱.𝟲𝟲𝟵𝟵
𝐇𝐞̣̂ 𝐭𝐡𝐨̂́𝐧𝐠 đ𝐨̣̂ 𝐱𝐞 𝐅𝐢𝐱𝐀𝐮𝐭𝐨
🌏
Địa chỉ: 𝐅𝐢𝐱𝐀𝐮𝐭𝐨 𝐌𝐲̃ Đ𝐢̀𝐧𝐡 - ngã tư Trần Hữu Dực, số 499 - 534 Đường Phúc Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội (cách SVD Mỹ Đình 800m)
🌏
Địa chỉ: 𝐅𝐢𝐱𝐀𝐮𝐭𝐨 𝗟𝗶𝗻𝗵 Đ𝗮̀𝗺 - Số 22 Phố Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội (đối diện cổng A trường Bill Gates Schools)
Địa chỉ Mỹ Đình bên emđây nhé cụ. Cụ kết bạn zalo sđt e gửi bác cái vị trí