Cần tìm chỗ uy tín sửa điều hoà và hệ thống nước làm mát!

forester.sld

Xe hơi
Bẩm các cụ, vợ 2 của em dạo này ốm yếu quá, gần 10 tuổi đầu rồi ạ. Nhiều nhiều việc em phải làm lắm, nhưng trước mắt em sẽ xử lý 2 việc:

1. Hệ thống điều hoà: đang ngon lành thì nay không mát, có nạp lại gas rồi nhưng chỉ mát được vài hôm, vậy chứng tỏ có vấn đề rò gas ở đâu đó, lốc điều hoà cũng ọp ẹp rồi thì phải.

2. Nước làm mát bị rò ngay ở mấy cái mắt nước phía trước.

Kính các cụ chỉ giúp em chỗ làm uy tín, nhiệt tình (sửa là chính, thay là phụ, tránh tình trạng lành thành qoè), gần khu Tam Trinh thì càng tốt ạ.

Và sắp tới em có dự định cho vợ 2 đi spa: làm đồng lại toàn bộ gầm bệ và sơn toàn bộ xe. Kính mong các cụ chỉ giáo luôn với ạ.

Cảm ơn các cụ!

zenda081008

Xe buýt
em thấy cụ ra N am trường thành cũng ddc đới

tuanham

[Tịch thu bằng lái]
cụ chủ nói là hỏng mắt nước thì là xe cũ quá rồi cái này đòi hỏi thợ phải nhiệt tình mới được,tránh phát sinh nhiều chi phí . về cái điều hòa của cụ thì chắc phải tháo hết hệ thống ra xem nó bị dò ga ở chỗ nào thì sử lý thôi , nạp ga và thay thêm phin lọc ga,cụ có thể ra phạm văn đồng thì em chỉ giúp cụ địa chỉ để cụ tham khảo,

forester.sld

Xe hơi
cụ chủ nói là hỏng mắt nước thì là xe cũ quá rồi cái này đòi hỏi thợ phải nhiệt tình mới được,tránh phát sinh nhiều chi phí . về cái điều hòa của cụ thì chắc phải tháo hết hệ thống ra xem nó bị dò ga ở chỗ nào thì sử lý thôi , nạp ga và thay thêm phin lọc ga,cụ có thể ra phạm văn đồng thì em chỉ giúp cụ địa chỉ để cụ tham khảo,

Bẩm cụ, em nghĩ hỏng mắt nước bình thường thôi mà, hôm trước ra hãng nó thay mỗi một cái, giá tiền chẳng đáng là bao, thời gian thay mắt phía trước cũng nhanh (còn nếu là mắt phía sau thì chắc là tốn công lăm vì phải tháo nhiều nhiều thứ ra), chỉ có điều ra hãng thì ... hơi xa nhà!

tonyduong46

Xe đạp
Cụ ra chỗ đào duy anh gần mấy cửa hàng rủa xe và bán xe máy ( đối diện trường học) chỗ đó tg này lúc nào cũng có xe đậu ở đó. Cụ ra đó test rồi hỏi giá so sánh xem, chất lượng thì được em sửa hơn 10 năm ở đó rồi ạ mà k nhớ tên cửa hàng ^^

WHITE TIGER

Xe container
Ì
Bẩm các cụ, vợ 2 của em dạo này ốm yếu quá, gần 10 tuổi đầu rồi ạ. Nhiều nhiều việc em phải làm lắm, nhưng trước mắt em sẽ xử lý 2 việc:

1. Hệ thống điều hoà: đang ngon lành thì nay không mát, có nạp lại gas rồi nhưng chỉ mát được vài hôm, vậy chứng tỏ có vấn đề rò gas ở đâu đó, lốc điều hoà cũng ọp ẹp rồi thì phải.

2. Nước làm mát bị rò ngay ở mấy cái mắt nước phía trước.

Kính các cụ chỉ giúp em chỗ làm uy tín, nhiệt tình (sửa là chính, thay là phụ, tránh tình trạng lành thành qoè), gần khu Tam Trinh thì càng tốt ạ.

Và sắp tới em có dự định cho vợ 2 đi spa: làm đồng lại toàn bộ gầm bệ và sơn toàn bộ xe. Kính mong các cụ chỉ giáo luôn với ạ.

Cảm ơn các cụ!

Cụ nạp thêm ga không đúng loại cũng dễ có vấn đề với lốc lạnh đấy.Ví như cụ nạp ga ở hãng rồi ra ngoài thêm ga khác là dễ có vấn đề.Vệ sinh giàn nóng,xem quạt tản nhiệt có chạy không.Cụ sang chú Lợi ở 109 trường Chinh

forester.sld

Xe hơi
Xem chừng vụ này làm em mất thời gian và đau đầu quá các cụ ơi!