[Đã bán] Cần tìm chỗ Bypass iphone 6

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
100,000 VNĐ

cuongez

Xe tăng
Thằng bạn cháu quẳng cho con ip6 máy lock nhật bị quên mật khẩu, hôm trước cháu đã cho lên máy restore ios mới nhất 12.5.7 nhưng đến bước active thì hỏi icloud mà nó lại quên.
Giờ tìm cụ nào gần khu vực đông anh, cầu nhật tân làm dịch vụ bypass thì làm cho cháu ạ. Chỉ cần bypass dùng wifi thôi ạ vì đằng nào nơ cũng là máy lock nên sợ không hỗ trợ sim ghép nữa rồi.
Nếu máy QT thì bypass mất 150k.
Hôm trước cháu mới làm ở chỗ Thụy Khuê

Nguyenhongson26

Xe tăng
Từ X đổ về trước nếu chưa restore thì có thể byPass dùng được sim cụ ạ.
À, đó là ẩn icloud rồi cụ, bypass ở đây là reset dòng 2 muốn thành ipod thì bypass, chứ dùng sim sao được nữa, cụ ở màn hình chính rồi thì bypass làm gì, ẩn icloud để nó không báo nhập mã với lại mình nhập được icloud của mình.Bypass mà dùng như bt thì chết

hxduong

Xe lăn
Từ X đổ về trước nếu chưa restore thì có thể byPass dùng được sim cụ ạ.
À, đó là ẩn icloud rồi cụ, bypass ở đây là reset dòng 2 muốn thành ipod thì bypass, chứ dùng sim sao được nữa, cụ ở màn hình chính rồi thì bypass làm gì, ẩn icloud để nó không báo nhập mã với lại mình nhập được icloud của mình.Bypass mà dùng như bt thì chết
Từ X đổ về trước, bị khóa pass màn hình (máy có iCloud ON), mà chưa restore (để nguyên khóa pass màn hình) thì byPass dùng sim thoải mái cụ ạ.
Cái này bọn em quen gọi là byPass. Mọi chức năng vẫn OK, nhập iCloud mới vào thoải mái, chỉ là không được reset dòng 2.

Còn nếu máy đã restore rồi thì chỉ làm thành iPod được thôi cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Nguyenhongson26

Xe tăng
Từ X đổ về trước, bị khóa pass màn hình (máy có iCloud ON), mà chưa restore (để nguyên khóa pass màn hình) thì byPass dùng sim thoải mái cụ ạ.
Cái này bọn em quen gọi là byPass. Mọi chức năng vẫn OK, nhập iCloud mới vào thoải mái, chỉ là không được reset dòng 2.

Còn nếu máy đã restore rồi thì chỉ làm thành iPod được thôi cụ.
Thì em vẫn nói đó là ẩn icloud chứ cụ chủ muốn bypass thành ipod.
Icloud ẩn rất nhiều vì vậy khi mua máy phải reset dòng 2 để kiểm tra xem máy có icloud ẩn không, còn bypass là thuật ngữ dùng để bỏ qua bước nhập mã icloud, em chả thấy thợ nào bảo ẩn icloud là bypass cả

hxduong

Xe lăn
Thì em vẫn nói đó là ẩn icloud chứ cụ chủ muốn bypass thành ipod.
Icloud ẩn rất nhiều vì vậy khi mua máy phải reset dòng 2 để kiểm tra xem máy có icloud ẩn không, còn bypass là thuật ngữ dùng để bỏ qua bước nhập mã icloud, em chả thấy thợ nào bảo ẩn icloud là bypass cả
Câu chữ thôi mà cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng