[Thảo luận] Cẩn thận ngã tư Đại Cồ Việt - Trần Khát Chân

xuanlinh2708

Xe tải
Cũng tầm này năm ngoái em cũng bị dính chưởng này. Cái giá phải trả là 1200k và giữ bằng 30 ngày. Trong biên bản, phần người vi phạm ghi ý kiến em ghi rõ: Đèn tín hiệu bên trái không hoạt động. Đèn bên phải hoạt động nhưng khuất xe khách không quan sát được ( thời điểm đó nó hỏng như vậy). xxx bắt em là Lê Văn Vương thuộc đội 4 (em căm thằng này lắm). Hôm xuống đội 4 lấy quyết định xử phạt sau khi em trình bày có mấy xxx khác nói chêm vào: Đúng là cái ngã tư đó nhiều người vi phạm giống anh. Em điên tiết nói: thế hóa ra là các anh lợi dụng sự bất cập để làm tiền à. xxx giải quyêt tên là Toàn sau khi nghía biên bản của em nói: Thôi anh cứ đóng phạt sau đó sẽ giải quyết lấy bằng sớm hơn quy định. Sau 15 ngay em ra nhận bằng nhưng vẫn mất 1200k. Do đó các cụ nếu dính lỗi này thì cương quyêt không đưa giấy tờ( chỉ là lỗi như em thôi nhé, em không ủng hộ các cụ cố tình vượt đèn đỏ)
Em nghĩ lần sau cụ cứ rút điện thoại ra choạch cái biên bản có ghi chú của cụ như vậy để đưa lên đây, cụ nào làm bên báo mạng đưa lên thì cũng nhiều chuyện phải bàn nhể.

bimbim1976

Xe điện
Thịt con ghẹ ''2 bức tượng'' của cụ.
E nói thật, nếu em mà bị bắt vì cái đèn ngu bị hỏng thì em còn lâu mới ký, vì làm sao mình biết được là tín hiệu đèn đang màu gì?

getzbac

Xe tăng
Em nghĩ lần sau cụ cứ rút điện thoại ra choạch cái biên bản có ghi chú của cụ như vậy để đưa lên đây, cụ nào làm bên báo mạng đưa lên thì cũng nhiều chuyện phải bàn nhể.
Hôm ra lấy bằng mấy anh xxx hỏi xin cái biên bản đó rồi chứ nếu còn em đã post lên đây