[Thảo luận] Cẩn thận khi rẽ từ Âu Cơ vào khách sạn Intercontinental

Goldmaster

Đi bộ
[/URL][/IMG]

Các bác lưu ý khi rẽ từ đường Âu Cơ vào con đường nhỏ dẫn vào khách sạn Intercontinental và Sheranton nhé. Ở đó mới làm một cái con lươn phân tách luồng rẽ phải và đi thẳng (như trên ảnh). Bác nào trót đi đường ngoài, rồi rẽ phải sẽ gặp biển 1 chiếu và được xxxx tiếp đón ngay. Hôm qua em đứng ở đó vào vườn địa lan xem co 30 phút mà khoảng chục bác bị dính.

CÒn nữa, đoạn đường rẽ vào khách sạn cắm biển cấm dừng cả hai chiều, công an phường đi tuần bắt một mớ luôn. Em đỗ xe ngay trươc biển chẳng thấy bác nào hỏi thăm cả :)). ĐỊnh vác máy ảnh chụp cảnh làm thịt mấy xe nhưng sợ các chú quay sang mình nên thôi, chỉ ra nói chuyện phiếm với một đồng chí đứng cạnh xe minh thôi.

LD4327

Xe tải
[/URL][/IMG]

Các b Ở đó mới làm một cái con lươn phân tách luồng rẽ phải và đi thẳng (như trên ảnh). Bác nào trót đi đường ngoài, rồi rẽ phải sẽ gặp biển 1 chiếu và được xxxx tiếp đón ngay. Hôm qua em đứng ở đó vào vườn địa lan xem co 30 phút mà khoảng chục bác bị dính.

:)). .
Nghe bác tả, e ẳng hiểu giề cả. Bác mô tả kỹ hơn đi, e suốt ngày vào đó mà có thấy gì đâu
Thanks

Goldmaster

Đi bộ
Thì bác đi theo chiếu từ Âu Cơ về Hồ Tây, để ý có mấy con lươn và đảo phân luồng. Cái đoạn rẽ mà em nói là khi bác đi thẳng sẽ có làn giảm tốc, đi qua lằn giảm tốc mà bác rẽ phải thì dính ngay. Để em up lại cái ảnh to thì bác hình dung dễ hơn

[/URL][/IMG][/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

Goldmaster

Đi bộ
Cám ơn bác Lamborgini nhé. Loay hoay up ảnh toàn ra thumbnail :)

Chỉnh sửa cuối:

chaybo

Xe điện
Lươn với trạch giề????
Cái đảo này có ở đay từ lâu lẩu lầu lâu rồi. Bác đưa ảnh lên thế này làm em giật hết cả mìn, tưởng có bẫy mới.

LD4327

Xe tải
Thank you bác, Nếu ai biết đường và muốn vào Sheraton hay Intercontinental thì đương nhiên họ sẽ vào làn đi thẳng rồi rẽ phải luôn, ai lại đi qua chỗ con lươn giảm tốc mới rẽ vì trước mặt có cái biển to đùng 1 chiều kia rồi cơ mà (Cái nì có từ xưa xưa rùi mà), theo em hiểu, làn đó dành cho xe rẽ trái hướng từ Sofitel về Intercontinental. Ngày thường đi loạn lên chỗ đó không xxx nào ỏ ê gì, năm nay các cty tết xxx Phường ít quá các chú đi làm thêm.
Tiện gần tuyến đường này em nhắc các cụ luôn đường Xuân Diệu chưa thông 2 chiều đoạn từ đầu đường Tây Hồ đi Tô Ngọc Vân đâu nhé, XXX phường Quảng An nói với e vài hôm trước (Đồng nát lấy mất biển đoạn đó) Nếu xxx bỏ biển cấm thì phải bỏ luôn cả biển cấm rẽ trái đi Tô Ngọc Vân khi đi từ đường Tây Hồ ra.
Các bác vào uống rượu Tô Ngọc Vân hay mát mẻ thì take care kẻo phải mang quất vào thăm xxx phường đới(b)

novsf

Xe tải
Trước em gửi xe bên dưới 2 cái biển quảng cáo trong ảnh. Cái con lươn này có từ nhiều năm nay rồi mà :21:

Federer

Xe tải
T (Đồng nát lấy mất biển đoạn đó) Nếu xxx bỏ biển cấm thì phải bỏ luôn cả biển cấm rẽ trái đi Tô Ngọc Vân khi đi từ đường Tây Hồ ra.
Các bác vào uống rượu Tô Ngọc Vân hay mát mẻ thì take care kẻo phải mang quất vào thăm xxx phường đới(b)
Bó Tay. com
em ở gần đó ngày nào chẳng lượn qua lượn lại có thằng nào dám hỏi đâu :))

Angela Anh

Xe tải
Tiện gần tuyến đường này em nhắc các cụ luôn đường Xuân Diệu chưa thông 2 chiều đoạn từ đầu đường Tây Hồ đi Tô Ngọc Vân đâu nhé, XXX phường Quảng An nói với e vài hôm trước (Đồng nát lấy mất biển đoạn đó) Nếu xxx bỏ biển cấm thì phải bỏ luôn cả biển cấm rẽ trái đi Tô Ngọc Vân khi đi từ đường Tây Hồ ra.
Đặng Thai Mai cũng có gỡ biển cấm rẽ trái ra đâu.

Chuyện mất cắp hay không không phải chuyện của mình, cứ không có biển cấm là ta cứ đi thôi.

Goldmaster

Đi bộ
Thank you bác, Nếu ai biết đường và muốn vào Sheraton hay Intercontinental thì đương nhiên họ sẽ vào làn đi thẳng rồi rẽ phải luôn, ai lại đi qua chỗ con lươn giảm tốc mới rẽ vì trước mặt có cái biển to đùng 1 chiều kia rồi cơ mà (Cái nì có từ xưa xưa rùi mà), theo em hiểu, làn đó dành cho xe rẽ trái hướng từ Sofitel về Intercontinental. Ngày thường đi loạn lên chỗ đó không xxx nào ỏ ê gì, năm nay các cty tết xxx Phường ít quá các chú đi làm thêm.
Thì vẫn biết thế, nhưng ối bác tiện đi thẳng rồi mới rẽ. hôm đấy một con xe jeep chở 4 chú ra trực chỗ đó kiếm tý têt, các bác đi hàng ngày vẫn quen nên dinh thôi, taxi cũng chết vài chú

dinhtq42

[Tịch thu bằng lái]
Có biển báo nhưng các bác phân biệt trước biển và sau biển là OK thôi, chỗ đó em cũng đi mãi rồi chả thằng nào doạ được em cả! (b)

khottabit

Xe container
Tháng trước có bác mở thớt thông báo đường Nguyễn Công Trứ cấm oto. Chắc là bạn đồng ao với kụ chủ thớt :21:
Dù sao cũng cám ơn sự nhiệt tình của các bác

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Em vẫn phang ầm àm đường xuân diệu, chả sao :P

donguoi

Xe tải
em vẫn phi ầm ầm qua trước mặt xxx có thấy xxx hỏi thăm gì đâu:21::21:

LD4327

Xe tải
Các cụ phi được vì có thể chưa đến ngày xấu, hơn nữa vía các cụ.... nặng nên xxx nó sợ. Em chỉ xin phép remind những lái yếu vía giống em thui mờ.:21:

Angela Anh

Xe tải
Rồi, biển cấm rẽ trái từ Tây Hồ ra Xuân diệu đã gỡ, cọc cắm biển chỗ Đặng Thai Mai cũng đã nhổ. Có yếu vía đến mấy thì cụ Lada 4327 cũng thoải mái mà đi nhá.

LD4327

Xe tải
hố hố, thanh u cụ Angela Anh, em vẫn phóng dưng mà mấy hôm lay ko để ý có biển hay ko lữa.

VUXUANPHU

Xe buýt
Như vậy thì nhục quá! Khác gì đoạn ô chợ dừa nhiều bác vẫn băng băng!